GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุยเรื่องกองพันวิญญาณที่นี่

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
เคยโด
ขอดูดเลือดโหดๆแบบเดิม แต่ไม่ดูดเอ็มพี จะดีกว่าครับ เพราะ ผู้สื่อวิญญานมีสกิลที่สามารถใช้ดูด mp ของศัตรูอยู่แล้ว อีกอย่างมันก็ไม่กระทบในเรื่องการเวลด้วย เพราะดูเหมือน mp ของม่อนมันจะดูดไม่หมดสักกะที (รึเปล่า ? )
เคยโดนคนทรงร่างผู้พิทักใช้กองพันดูดไหมครับ รุนแรงมาก วิ่งผ่านตัวบางๆอย่างแอสทีนี่ แอสมีโอกาสลงไปกองกะพื้นเยอะมากเลยนะ ไม่รวมกรณีผนึกเสาอาคมอีกนะ  g#035 g#035
Never mind .

SsKiNG

• พูดมาก ปาก เหม็นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน*r*
  • Newbie
  • *
ปรับเถอะไม่ไหวหรอกนะ มีบางอาชีพที่สู้ไม่ได้จริงๆหลายอาชีพครับ แล้ว 13 นี้บอกสมดุล มันจะจริงเหรอ ปรับไปเถอะนะผมว่า เพราะมองๆแล้ว เผ่าก็มีทางสู้เผ่ามนุษได้อยู่แล้วตั้งแต่ไม่มีสกิลจิตนะ
ที่บอกว่าตอนทดสอบไม่มาลองแล้วพอลงเซิฟจริงแล้วจะปรับ ผมว่ามันคือคนเห็นเยอะไงนรกไม่ใช่จะเล่นทุกคน คนที่รักหลงสกิลโกงๆก็ เบาๆหน่อยมองถึงสมดุลบ้าง ละกันครับ มันหาไม่เจอออออ woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

ด๋อยน้อยคอยรัก

• Jr. Member
  • **
เคยโด
ขอดูดเลือดโหดๆแบบเดิม แต่ไม่ดูดเอ็มพี จะดีกว่าครับ เพราะ ผู้สื่อวิญญานมีสกิลที่สามารถใช้ดูด mp ของศัตรูอยู่แล้ว อีกอย่างมันก็ไม่กระทบในเรื่องการเวลด้วย เพราะดูเหมือน mp ของม่อนมันจะดูดไม่หมดสักกะที (รึเปล่า ? )
เคยโดนคนทรงร่างผู้พิทักใช้กองพันดูดไหมครับ รุนแรงมาก วิ่งผ่านตัวบางๆอย่างแอสทีนี่ แอสมีโอกาสลงไปกองกะพื้นเยอะมากเลยนะ ไม่รวมกรณีผนึกเสาอาคมอีกนะ  g#035 g#035

แอสพรางหลบกองพันได้รึเปล่าครับ ?? ส่วนโดนร่างผู้พิทักษ์ที่สิงเสามา ก็หาของกันเวทย์เยอะๆไว้ป้องกันเองละกันครับ

samunpai1

ลำพังเผ่าไม่มีสีชุดไม่มีซีสามไม่มีสกิลจิต มนูษย์มีครบทุกอย่าง ก็ยังไม่ใช่คู่ต่อสู้ของเผ่าอยู่แล้ว วิ่งผ่านที 80-100k งี้ พระกันเวทย์100+ก็นอน ต่อไปเผ่ามีครบมนุษย์คงสูญสิ้น  g#033 g#033 g#033

อามปื้ววว '

• APJ1 -
  • **
  • myname : aungarm.
ลำพังเผ่าไม่มีสีชุดไม่มีซีสามไม่มีสกิลจิต มนูษย์มีครบทุกอย่าง ก็ยังไม่ใช่คู่ต่อสู้ของเผ่าอยู่แล้ว วิ่งผ่านที 80-100k งี้ พระกันเวทย์100+ก็นอน ต่อไปเผ่ามีครบมนุษย์คงสูญสิ้น  g#033 g#033 g#033
g#005 g#005  g#039
ปล. ผมว่ามันดูดถี่ไป
◄          `P i z s O f f .         ◄
Pallaz.

ZoDiC

• **
หลังจาก วันที่ 13  พวกกาก จะมาร้องเอาดูดเอมพีออก
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
สรุปว่าปรับลดไประดับนึงแล้วนะครับ มาดูติดตามผลกันอีกที ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาร่วมแสดงความคิดเห็นครับ