GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงครามชิงปราสาท

LR.-JnohM

• Newbie
  • *
คืออะไรหรอครับ NO.1 ยิงธง นัดละ1k วิเดียวแตก ทุเรศไปมั้ยครับ
ปราสาทไวท์โรส 3นาทีสุดท้าย

-

• JuliusEssewJD
  • Newbie
  • *
  • แบร่ แบร่ บู้ววว
    • datebest.net - visit website and win smartphone!

0865436089

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046
จีเอม ปะสาอาไรว่ะ กันตั้งนานมา3นาทีแตก ไหงเปนงี้
คุณธรรมมีไหม ได้เรียนไหม สมองงงง อายุเท่าไรทำงี้ บักหำ

PORSCHE

• Newbie
  • *
ขอเส้นไหญ่ใส่ถ้วยด้วยเจ้าคะ  g#024

กระทู้เราเอาหลักฐานลงหล่ะแต่เราไม่ได้ถ่ายตอนมันตีนะ ไม่มีใครถ่ายทัน -*- เราอ่ะ เปนพระยุตรงกลาง

:♦: l3rowniez :♦:

• Newbie
  • *
ทุเรศครับ ยังไงก้รู้ว่าเปนพวกเส้น ไม่ก้จีแน่นอน ตีธงแรกมาก 1k ศักศรีอะมีปะคับ อย่าเล่นครับถ้าจะโชวกากขนาดนี้ ผมบอกเลยนะว่า พวกคุณน่ะผมไม่เรียกว่าจีเอ็มรึเด็กเส้นไรหรอก อย่างพวกคุณก้แค่พวกกากๆ ที่ใช้โปรอย่างถูกกฏเกมเท่านั้นล่ะ การกระทำของคุณมีแต่จะเสียผู้เล่นนะครับ อย่างน้อยก้ผมคนนึง ลาก่อย เกมกากไร้ศักศรี

supakit1234

• Newbie
  • *
บอกว่าโดนทุกปราสาทเเต่ปราสาทวินโดน 3นาทีสุดท้าน ถ้า ผมตีดอกละ1K ผมไม่ว่าเลยงับ 1นาที คัยเเม่งจะยึดคืนได้วะ
 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

-

• Newbie
  • *
    • datebest.net - visit website and win smartphone!

-

• Newbie
  • *
นี่แหละอสุราของแท้แน่นอนโลย ไร้เส้น :3  g#033 g#034

ใครรวย?

• Jr. Member
  • **
ถ้าว่างนัก เอาเวลาไปจับออโต้เวลโขน สวรร ดีกว่า นะครับ ผมเลิกสวรรมาเพราะแม่งมีแต่ออโต้นี่ละ ลงมานรก เจอแบบนี้ เพลีย g#030 g#030

Hydronium..

• Newbie
  • *
  • ♥ วางถุงกาว แล้วตั้งสติ ♥
 g#046 g#046 g#046 การกระทำดีมาก คนเขาตีบ้านกันแทบเป็นแทบตาย แต่คุณมาทำการกระทำต่ำ ๆแบบนี้ ขนาดนรกยังทำขนาดนี้ มองดูตัวเองใหม่บ้างน่ะครับ  g#001 g#001

tartar21216

• Newbie
  • *
ผมอุสาทำอาหารตั้งเเต่เช้าเพื่อเตรียมวอเจอเเบบนี้เงิบเลย ยิงธงไม่กี่ทีเเตก

PORSCHE

• Newbie
  • *
ผมอุสาทำอาหารตั้งเเต่เช้าเพื่อเตรียมวอเจอเเบบนี้เงิบเลย ยิงธงไม่กี่ทีเเตก

ทำแล้วไม่แบ่งเด้อออ บอกใครมีเอามาให้ๆๆๆๆ

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
คำตอบมีมากมายในกระทู้ที่ปักหมุดไว้ครับ .. ช่วยทำความเข้าใจก่อนด้วย หลายๆคนเล่นเอามันส์ จนลืมจุดประสงค์ของเซิฟเวอร์ไปแล้วนะครับ

อ่าน : กฎเซิร์ฟเวอร์นรก [update 27/03/58]
Link : http://forum.asura.in.th/index.php?topic=42765.0

อ่าน : ถาม-ตอบ ไขข้อข้องใจเกี่ยวกับเซอร์เวอร์วุ้นนรก ใครงงๆสงสัยโปรดอ่าน!!
Link :http://forum.asura.in.th/index.php?topic=2020.0

อ่าน : Gamer & Tester (update1 : ทำความเข้าใจก่อนเล่นนรก) โดย : คุณ ManiacMaew
Link :http://forum.asura.in.th/index.php?topic=840.0
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก