GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพิ่ม NPC เบิกอุปกรณ์ (หน้าบ้านลุงเบน)

maymay555

• Newbie
  • *
พี่เค้า เอามาไหัเบิก  ก็ดีเเล้ว จะบ่นทำมะเขือ อ่ะไร g#025 g#025

จัดเต็ม

• Full Member
ทดสอบเซตแวมไพร์แล้วดีใช้ได้แต่ยังไม่มีรูปสกิลกับบัฟ woon_sunny

OrChidS

ทดสอบเซตแวมไพร์แล้วดีใช้ได้แต่ยังไม่มีรูปสกิลกับบัฟ woon_sunny
ถ้าจะว่าดีก็ดีจริงครับฟูเลือด โอเคครับ ประหยัดยา แต่ถ้าโดนหนักๆ ก็ไม่ไหวเหมือนกัน
เดี๋ยวลองดูตอนจุเต็มแล้วจะเป็นไงเพราะตอนนี้เพิ่งเริ่ม

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ถ้าจะว่าดีก็ดีจริงครับฟูเลือด โอเคครับ ประหยัดยา แต่ถ้าโดนหนักๆ ก็ไม่ไหวเหมือนกัน
เดี๋ยวลองดูตอนจุเต็มแล้วจะเป็นไงเพราะตอนนี้เพิ่งเริ่ม
เซทประกอบด้วยอะไรมั่งเหรอครับ ?
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

awesone

• Newbie
  • *
ขอถามนอดเรื่องหน่อยครับตอนนี้เซิฟนรกเข้าได้ยังอะครับ ผมลองเข้าแล้วมันขึ้นกำลังโหลดข้อมุลเซิฟเวอร์แล้วก้ค้างไป ข่วยบอกทีครับ g#002 g#002 g#002

ADox

• Administrator
แก้ไขให้แสดงเกราะครบทุกอาชีพแล้วนะครับ
และเพิ่มเติมให้แสดงเฉพาะไอเท็มที่อาชีพนั้นๆ สามารถใส่ได้เท่านั้น

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
แก้ไขให้แสดงเกราะครบทุกอาชีพแล้วนะครับ
และเพิ่มเติมให้แสดงเฉพาะไอเท็มที่อาชีพนั้นๆ สามารถใส่ได้เท่านั้น
เยี่ยมครับ !!  g#031
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

-Sinewy.

• **
เสนอ กระสุนธาตุ ลูกธนูธาตุ หมุดธาตุ กระสุนฮาริเดียม ลงNpcด่วยครับ woon_sad2 woon_sad2

จัดเต็ม

เสนอ กระสุนธาตุ ลูกธนูธาตุ หมุดธาตุ กระสุนฮาริเดียม ลงNpcด่วยครับ woon_sad2 woon_sad2
เสนอลงNpcเปลี่ยนความสามรถอุปกรณ์ด่วยwoon_555

จัดเต็ม

เสนอลงNpcเปลี่ยนความสามรถอุปกรณ์ด่วย woon_555

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
เสนอแค่ที่จำเป็นนะครับไม่ใช่โอเวอร์ อะไรพอหาเองทำเองได้ก็ทำบ้าง อย่างอมืองอเท้า
ส่วนมากพวกเสนอ NPC กดยศอุปกรณ์ ก้ไม่ใช่พวกทดสอบจิงๆหรอก มีแต่พวกเล่นเฉยๆ  g#004 g#004
Never mind .