GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หินแห่งไอรา กับ หินแห่งกูลา ??

เต้

• ..
  • Newbie
  • *
  • ???
    • ..
คือผมอยากจะรู้ว่า หินแห่งไอรามีเอาไว้ำอะไรครับ คือมันไม่ได้บอกอะไรไว้เลยเลยสงสัย คือมีลักษณะเหมือนหินแห่งกูลา แต่มันต่างกันตรงชื่อกับคำอธิบาย ช่วยบอกหน่อยครับ ตัวอย่างการเปรียบเทียบภาพด้านล่างครับ  g#025 g#025 g#046 g#032

....

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
เป็นหินที่ใช้ในระบบอนาคตครับ ตอนนี้ยังทำไรไม่ได้

ไม่ทราบว่า เอามาจากไหนอะครับ เปิดกล่องหรอ

Fr-zaa

• Newbie
  • *
เป็นหินที่ใช้ในระบบอนาคตครับ ตอนนี้ยังทำไรไม่ได้

ไม่ทราบว่า เอามาจากไหนอะครับ เปิดกล่องหรอ
กล่องปริศนา มีเศษหินเเบบอื่นด้วยจำไม่ได้

ใครรวย?

• Jr. Member
  • **
เคยเปิด ได้เศษหินแห่งลุกซุเรีย จากกล่องปริศนาครับ รูปเหมือนเศษหินกูลา

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ผมเปิดได้เกล็ดปลาทอง ..
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก