GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอระบายและขอให้จีเอ็มผู้รับผิดชอบมาตอบหน่อย

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
จำได้ว่าไม่เคยเจอชื่อแบบนี้เลย  woon_555

จะทำอะไรให้มันเนียนๆหน่อยนะ  g#037

ชื่อนี้ เราเคยเจอนะครัช  xXFreeDomIXx  กลัวหรอแถใหญ่  ตอนแรกว่าจะเฉยๆไม่ยุ่งและ ลามมาเอง  woon_5555

ก็นายไม่ใช่เรานี่ เราไม่เคยเห็น แล้วลามใส่ตอนไหนครับ มั่วรึป่าวว ติสจุงเบยย  g#019
Never mind .

Next Destination

• Newbie
  • *

แล้วก็นะค่ะ

"ฟรัง กับ ออม ก็เล่นแล้วเกรียนไล่ฆ่ามากกว่าำพวกที่กล่าวข้่างบนทำไมไม่ด่าบ้างละ ??"

อันนี้ไงครับ ที่ถึงเรา เราไม่ได้เล่นจริงจังเป็นเดือนแล้ว ยังไม่ได้ตีใครเลย ออนไปก็นั่งหน้าเบน งงเลย โดนด่าเฉย ขอตอบประเด็นแหวนละกัน ในเมื่อถามมา จากที่เห็นเอง ไม่ได้อ้างอิงใคร แอสFaFern ชุดเขียวเลือด 33k ในทางปฎิบัติโดยไม่ใส่แหวนดิน หรือแหวนวอย ไม่มีทางทำได้  ให้ยศเทพทั้งตัวกดแมงกระพรุนก็ไม่ถึง มาแค่นี้แหละ ไปแล้วบร้ายยย เดวยาว

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ถ้าพบว่าคนที่เบิกไอเทมทดสอบเอาไปเกรียนชาวบ้านหรือไปไล่ฆ่าเพื่อความสะใจ ก็เซฟรูปมาแจ้งครับ ขอล็อคกระทู้นะครับ