GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-• สมาคม *-*บอสวองโกเล่*-* ณ สวรรค์ เซิร์ฟเวอร์ ยินดีต้อนรับทุกท่าน •-

กี้มาทำอะไร ในกิลนี้ บอกได้ไหม เป็นไงมาไง ถึงได้ มาทำบอร์ ให้ สมาคมนี้ได้ละ
woon_bye  คับ กี้ เราจะไม่ค่อยออนแล้ว เบื่อ คับ 

(ด้วยอำนาจแห่งใบก๊อปปี้เงาวันไหนออนเมื่อไหร่ มีคนตายแน่ รับรอง  g#009)

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥
กี้มาทำอะไร ในกิลนี้ บอกได้ไหม เป็นไงมาไง ถึงได้ มาทำบอร์ ให้ สมาคมนี้ได้ละ
woon_bye  คับ กี้ เราจะไม่ค่อยออนแล้ว เบื่อ คับ 

(ด้วยอำนาจแห่งใบก๊อปปี้เงาวันไหนออนเมื่อไหร่ มีคนตายแน่ รับรอง  g#009)

เรื่องยาว แต่มาน่ะ ไม่ได้มีจุดประสงค์ไม่ดีหรอก -_-;;
♥ baeless.

ประกาศให้ทราบเลยนะคับ ผมจะไม่ค่อยออนนะคับ จะให้ออกจากกิลก็ได้นะคับ เบื่อคับ เข้ามาก็ไม่มีอะไรทำ คับ

ไม่อยากกดออกเอง เกรงใจวิน อุตสาห์ วาปมาตามผมกลับกิล คับ  woon_bye

(ด้วยพลังแห่งก๊อปปี้เงา ถ้าข้าพเจ้ากลับมาออนวันไหน วันนั้นต้องมีคนตาย อย่างน้อยสิบศพ บวก คับ ข้าพเจ้าสัญญา)  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥
นิช แกก็ยังบ้าเหมือนเดิมอ่ะ -_-'
ว่างมากก็ปั้นตัวไหม่สิยะ เหนรวยจะตายชัก
ดีกว่า แปลงมอนส์อีก เชื่อเค้าเหอะ -_-
♥ baeless.

l2eAL เซิฟเวอร์สวรรค์

• Newbie
  • *
  • poljay
ประกาศให้ทราบเลยนะคับ ผมจะไม่ค่อยออนนะคับ จะให้ออกจากกิลก็ได้นะคับ เบื่อคับ เข้ามาก็ไม่มีอะไรทำ คับ

ไม่อยากกดออกเอง เกรงใจวิน อุตสาห์ วาปมาตามผมกลับกิล คับ  woon_bye

(ด้วยพลังแห่งก๊อปปี้เงา ถ้าข้าพเจ้ากลับมาออนวันไหน วันนั้นต้องมีคนตาย อย่างน้อยสิบศพ บวก คับ ข้าพเจ้าสัญญา)  g#031
 ไอดอลผมไปซะล้ะ woon_bye woon_bye
เราต่อยไม่หนัก .. แต่เราต่อยไม่หยุด  !!

ได้ข่าวมาเลย แวะมาดู  จริง หรือคับ นิชคุนไปซะแล้ว  (ไอดอลผมเหมือนกัน)
ผมชอบเค้านะ เค้ามีจุดยืนดี ไม่กลัวใครไม่ว่าจะพวกมากหรือพวกน้อย เสียดายตอนเค้ามาอยู่กิลผม เค้าอยู่ไม่นานแล้วก็ไป
ฝากไว้นะคับ ถ้ากลับมาแล้วกลับมาอยู่กิลผมได้ ยินดีต้อนรับเสมอ จะก่อเรื่องอะไรก็ไม่ ไม่ว่ากัน

g#002  เสียดาย ผมอุตสาห์ เคยโหวต ให้เป็นเบอที่เก่งที่สุดในเกมส์ (เวลาแบทไม่เคยรอสกิล ไม่มีเพื่อนประคองให้ โดนรุมตายก็ไม่เคยด่าใคร และไม่เคยยกพวกไปรังแกใคร เพราะมันชอบไปไหนมาไหนคนเดียว)

ชื่นชม คับ เสียดาย  (ไม่มีกิลอะดีแล้ว มีอิสระ เสียดายผมทำตามอย่างคุณไม่ได้)  ถ้าออกกิลนี้แล้วกลับไปอยู่กับผมนะมีเงินเดือนให้

pop_999

• Full Member
หวัดดี ผม คนขายตัว bi ให้ พี่อ๊อด ไปเองอะคับ แวะมาดูบอร์  ผมก็ว่าแล้ว ว่านิชคุนมันหายไปไหน
ว้า ล้มหายตายจากไปอีกหนึ่ง หมดตัวสีสัน ของ อสุรา ไปอีกคน  woon_bye   เสียดาย