GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จ ะ อ ยู่ ต ร ง นี้ ~๐xXII_ที่ที่LSๅรักกัu_IIXx๐~ ส ว ร ร ค์ ♫ ♫ ♫

mynalove

• Newbie
  • *
  • เค้าเท่ห์ม่ะ?
ดีค๊า :)
เค้าชื่อ มาย น๊าค่ะ woon_5555
ID มี 2ตัวค่ะ ในกิล ชื่อ xXSMILDXx & C.mild-ninja ค่ะ
อืม เอ่อ อ่า .... คิดไม่ออกแล้วค่ะ คิดออกเมือ่ไรจะมาบอกน่ะค่ะ 555 .  woon_sunny woon_sunny
ล้อเล่นค่ะ (เอ่อ....)
ตัวของตัวเองเป็นตัวของตัวเองค่ะ - - 555 . เป็นคนเฮฮารั่วมาก (ขั้นบ้านิดนึง) ไม่ยึดติด เป็นคนขี้เบื่อ ไม่มีอะไรดี เล่นแต่เกมงานการไม่ทำ ใช้ชีวิตไปวัน ๆ บนโลกอันแสน (โหดร้าย ยยย ยย.)ดีเหลือเกิน
ตอนนี้เรียนสายวิทย์ ม.5 อยู่ในขณะที่กำลัง งง มาก ไม่รู้เรื่องไรเลย เฮ้อ พูดแล้วชีวิตมันโซแซดหลายค่ะ หน้าตาเลว(ไม่ดี)มาก ชีวิตไม่มีอะไรดีเลยค่ะ เนี่ยละค่ะ มาย!!  woon_hurt
 woon_555 woon_5555 woon_shock woon_sunny

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye บะบายค๊า woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

ขอแค่กำลังใจเบา ๆ ก็พอ
SMILD

• Porpangz •

• everlasting*
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^
อยากเล่นด้วยจัง= w =
เดี๋ยวจะไปนั่งเขียนที่รร.แล้วค่อยมาพิมพ์ถ้าว่าง><!
เล่นขำๆ อิอิ ไม่หวังรางวัล  g#022
-EveryTime You Kissed Me...

l3ut ~ II

• Full Member
กราบสวัสดีพ่อแม่พี่น้องทุกคนจ้า  woon_love
My name's Aun(อัน) [ OoAunnitaoO & oxXII_YeYe_IIXxo ]

ก็ไม่มีอะไรมาก แค่เป็นคนธรรมดาคนหนึ่ง ที่รักเธอเสมอ(เสี่ยววุ้ย อิอิ)   วันๆก็ นั่งเรียนหัวระเบิด กลับมาบ้านเหมือนเก็บกด
เปิดเพลง ร้องเล่นเต้นไป เฮฮาปาร์ตี้ อืมมม เรื่องหน้าตา ก็ให้ไปคิดเอาเองเนาะ อิอิ แต่คิดว่าน่ารักพอสมควร  #038
เป็นคนร่าเริงคุยสนุกนะ(คิดว่า) Friendly หุหุ ใครมีอะไรก็คุยปรึกษาได้นะจ้ะ g#031 แต่ถ้าวันไหนเครียดๆมาก็โหดนะ g#001
ตอนนี้ก็ยังเอ๊าะๆอยู่ 14เหนาะๆ-3-ม.3แล้ววววเรียนหนักมากงานก็เยอะ อยู่ร.ร.ก็แอบเฟกนิดหน่อยว่าเป็นเด็กดี อิอิ
อ้อๆอันเป็นคนที่ไม่ค่อยถูกกับภาษาวิบัิตินิดหน่อย แบบอะไรที่พิมพ์แล้วอ่านยากๆน่ะ
เล่นเกมมาก็นานนะ แต่ไม่เห็นเ่ก่งขึ้นเลยอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆ ชอบโดนแม่บ่นว่า เปิดคอมฯอีกละงาน การบ้านเสร็จแล้วหรอถึงเปิด
แน่นอน ไม่เสร็จ  #038 เป็นตัวอย่างที่(ไม่)ดี แต่มักจะไปปั่นที่ร.ร. เอิ๊กๆ เสาร์อาทิตย์ก็
แว๊บไปบ้านเพื่อนไปซ้อมเล่นเบส กับ กลองชุด เป็นอะไรที่มันส์มาก(แต่ก็ยังเล่นไม่ได้สักที - -) ถ้าถามว่าทำอะไรอยู่หรอตอนนี้
ฟังเพลงจ้า งานอดิเรกสุดๆเลย ฟังเพลงด้วย เล่นด้วย ขนาดอาบน้ำยังเอาโทรศัพท์เข้าไปเปิดเพลงฟังเลย  g#004
ก็คิดถึงวันเก่าๆเนอะเวลาดูรูป แต่ลงวินโดว์ใหม่รูปหายหมด ไม่ยอมสำรองไว้ เท่ห์ป่ะ - -. อยากทำอะไรให้กิลบ้าง แต่ก็ยังกากอยู่แบบนี้
เฮ้ยเริ่มดราม่าละ ไม่ดีๆ -3-  " พอใจในสิ่งที่ตนเองมีอยู่ เป็นตัวของตัวเองดีที่สุด แต่ก็ต้องปรับให้ดีขึ้น ไม่ใช่ในทางที่แย่ลง " คติเล็กๆน้อยๆ อิอิ
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

mynalove

• Newbie
  • *
วันนี้มายมาบอกทุกคนว่า
" ฝันดีผีรอบเตียงน่ะค่ะ :) "
(นี่คือน่าของทุกคน) woon_angry woon_angry woon_angry
(นี่คือน่าของเค้า) woon_cry woon_hurt woon_cry woon_huh woon_hurt woon_cry woon_hurt woon_no
( g#009 g#009)

I LOVE VERY LOVE U > < "" "" "

SMILD

-MuSic-

• Newbie
  • *
  • I Don't care
~แอบมาแนะนำตัวด้วยคนคริๆ #038%II--zero--II = นัทคุง  g#008 หลายคนในกิลคงรู้จักกันดี^ ^
   อายุหลายขวบ หน้าตาระบุไม่ได้ g#004 สัญชาติยังไม่แน่ใจ งานอดิเรกเวลาว่าง=ไม่ทำอะไรเลย g#018
    เพราะถ้าทำมันจะไม่ใช่เวลาว่าง #038คติประจำตัว จบแล้วเจ็บ~ดีกว่าเจ็บแล้วไม่ยอมจบ g#002
                                      g#040~นัทคุงขอรายงานตัวเพียงเท่านี้ g#040
                             g#004ปล.ใครมีปัญหายังไงช่วยได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องตัง g#004

จบข่าว woon_bye

_N_II

• **
  • *~Ca$p€r~*

nongtigger

• Newbie
  • *
ผม ชื่อ  นนท์  คับ  ใช้ ID ชื่อ tigger11 ไม่อยากบอกว่าตัวเองเปงคัย     บอกได้แค่ เปงตะหานจนฯ คนนุง เล่นเกมแก้เซ็ง  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ(ไม่ฝากตัง เดวหาย)น้องใหม่ยินดีรับใช้และปรึกษาได้ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่อง เงิน (ไม่ค่อยถูกกัน)  ไม่บอกอายุเน้อ  อาย คับ ขอตังในเกมได้ไม่หวง  นอกเกม  ไม่มีคับ  เพราะจนมั๊กฯสุดท้ายนี้  อยากบอกว่า  ยินดีที่รู้จักทุกคนเลยนะคับ

l3ut ~ II

• Full Member
กิลนี้น่าอยู่ดีนะ g#006 ท่าทางจาอบอุ่นดี สาว ๆ ตรึมรุย >< g#029 g#029

กิลนี้สาวเยอะ  woon_555 woon_555
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

mynalove

• Newbie
  • *
เศร้าอ่ะ :( อยากร้องไห้แล้วร้อไห่อีก  g#027 woon_cry

ฝันดีน่ะค่ะทุกคน
เดียวผมจะไปเทียว RCA ต่อใครไปม้างคร๊าบบ บบบ .

BYE woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye BYE

SMILD