GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม ____ดีที่สุด______ (PK)

เซาะกราว :')

• Jr. Member
  • **
  • ปัญญา,,นิ่ม
พี่เจไม่ได้เข้าเกมเน้อ

เน็ตหลุดทั้งอำเภอ - -*
อย่าแหย บร๊ะเจ้า

qwe00123

• Newbie
  • *
ขุดดดดดดดดดดด

ชื่อ แทน
อายุ 12
อยุ เชียงราย
ชื่อตัวระครในเกม  --zZ.Zz--

Detectivejack

• Newbie
  • *
ยินดีต้อนรับ ครับแทน ขยันเวล หรือแสดงให้รู้ว่า ทุ่มเทเพื่อกิล จะเลื่อนตำแหน่งให้

I-I_I-I

• Newbie
  • *
พี่เจ
หนูไม่ได้ออนซักระยะนะคร๊า g#043 g#043
พ่อยึดโมเด็ม&พ่อทำคอมพังเพราะหนูทะเลาะกะพ่อนานๆทีหนูจะออนนะคะเพราะหนูไม่ค่อยเอาโน๊ตบุ๊กมา รร. ด้วยอ่า  g#017 g#017 g#017

doubblejack

• Newbie
  • *
พี่เจ
หนูไม่ได้ออนซักระยะนะคร๊า g#043 g#043
พ่อยึดโมเด็ม&พ่อทำคอมพังเพราะหนูทะเลาะกะพ่อนานๆทีหนูจะออนนะคะเพราะหนูไม่ค่อยเอาโน๊ตบุ๊กมา รร. ด้วยอ่า  g#017 g#017 g#017
อ่านะ

ส้มมมมม.

• ...
  • **
  • ทำไมไม่มองมาว้ะ ทำไม.
พี่เจ จร้าาา  ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยได้ออนนะจร๊  เนื่องจาก
หนูใช้แอการ์ดซึ่งแน่นอนมันมีวันที่เรากำหนดซึ่งขอหนูเป็น 50ชั่วโมง ต่อ 1เดือน และ
เดือนนี้หนูใช้ไปแล้ว 47ชั่วโมง 45 นาที มันจะหมดแล้วอะคะ ช่วงคงหายไปบ้างอะนะคะ ^^
 woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye g#035 g#027

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
 ชื่อเล่น: แม๊ก
    ชื่อตัวละคร:w587iiom+w79mnas+_uoE_ 

จุดประสงค์:ตามจริงป่วนบอร์ดแต่ในเกมส์ ไม่ป่วนนะ

ลองรับดูจะรู้เอง ครุครุ woon_555 woon_555

jennyzashadow789

• **
    ชื่อตัวละคร:w587iiom+w79mnas+_uoE_ 

จุดประสงค์:ตามจริงป่วนบอร์ดแต่ในเกมส์ ไม่ป่วนนะ

ลองรับดูจะรู้เอง ครุครุ woon_555 woon_555

รับดูแล้ว แกเงียบ เงียบจนต้องหาเรื่องมาพูด woon_angry woon_angry

• Newbie
  • *
พี่เจ จร้าาา  ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยได้ออนนะจร๊  เนื่องจาก
หนูใช้แอการ์ดซึ่งแน่นอนมันมีวันที่เรากำหนดซึ่งขอหนูเป็น 50ชั่วโมง ต่อ 1เดือน และ
เดือนนี้หนูใช้ไปแล้ว 47ชั่วโมง 45 นาที มันจะหมดแล้วอะคะ ช่วงคงหายไปบ้างอะนะคะ ^^
 woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye g#035 g#027
woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

• Newbie
  • *

คัยแว้

เซาะกราว :')

• **
  • ปัญญา,,นิ่ม

DI Elizabeth

• Newbie
  • *
ชื่อเล่น: เจมส์
ชื่อตัวละคร: DI-Elizabeth