GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

*~สมาคมชาวปักษ์ใต้~* ชื่ออย่างงี้ 'มีหลายภาคนะจ้ะ 'จิ้มๆ

n_i_da

• Newbie
  • *

n_i_da

• Newbie
  • *
~~~รู้รักสามัคคีมีน้ำใจช่วยเหลือกันเเละกันคือ บ้านของเรานะจ๊ะ~~~~~~~~~

NSET

• Newbie
  • *

n_i_da

• Newbie
  • *
รักเมีย ต้องอดทน ต้องเป็นคน เคารพเมีย
รักเมีย ต้องส่งเสีย อย่าให้เมีย ต้องเสียใจ
รักเมีย ต้องรักเดียว อย่าได้เที่ยว ไปรักใคร
รักเมีย ต้องทำใจ ถึงอย่างไร เทอก็เมีย
รักเมีย อย่าขี้เหล้า เมียจะเหงา เราจะเสีย
รักเมีย อย่าอ่อนเพลีย คนรักเมีย ต้องแข็งแรง
รักเมีย อย่ารุนแรง ค่อยๆแซง อย่าขับไว
รักเมีย ต้องยอมเมีย เพราะว่าเมีย ไม่ยอมใคร
รักเมีย ต้องเข้าใจ ไม่มีใคร ใหญ่กว่าเมีย
รักเมีย อย่าเกี่ยงเมีย คำพูดเมีย ใหญ่กว่าใคร
ชาติหน้า มีฉันท์ใด จงจำไว้ เคารพเมีย

woon_love

SLM

• Newbie
  • *
  • อยากรักเทอร์คนเดียว

`unikorn •

• Newbie
  • *
  • i'm exotic . :)

llouza_na

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เป็นพวกสร้างภาพ '

SLM

• Newbie
  • *
  • อยากรักเทอร์คนเดียว
ซ่ารายงานตัวคับ  g#011
ปล.รู้สึกว่าลุงอายุ 31 นะคับ  woon_555     ลุง1ขวบเองงับตอนนี้น่าจะ2ละ  woon_angry woon_angry
>__<

llouza_na

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เป็นพวกสร้างภาพ '
ซ่ารายงานตัวคับ  g#011
ปล.รู้สึกว่าลุงอายุ 31 นะคับ  woon_555
>__<

เป๊ะ 55 ' ซ่ามาเกินน น !!

' ทักทาย ><'' มิสยู โอ้ว ว !! คิดถึงจัง ><''