GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง -DenTyne- VS SilveBron แล้วไม่ยอมรับ แล้วไล่ว่าคนอื่นว่า...ไปทั้ว

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '

เอาแอสสู้ก็รู้ผลแล้วสิค่ะ - -
พรางตี โป้ะกระจายแอสอ่ะ  g#002 g#002 g#002

ผมอยากรู้ ผมไปทำอะไรพวกคุณ โดนด่ากันกระจาย ทั้งๆที่เป็นเรื่องระหว่าง 2 คน

ส่วนตัวเจ็บเล็กน้อย แต่ไม่ได้แคร์ เพราะมาคิดดูดีๆ ในเซิร์ฟก็ตีได้หมดทุกคน ไม่มีใครอมตะไปตลอด

แล้วจะแคร์ไปเพื่ออะไร ไร้สาระ เสียงเรียกร้องก็ช่างหัวมันสิ เราเล่นเกมของเรา เราีมีฝีมืออะไร เราทำอะไรได้
[/quote]

เราไม่ได้ลุมค่าาาาาา พูดในฐานะผู้ชม -3- ในความคิดนะค่ะ
แอสตีรัว ๆ ป้าบ ๆ ดับเลย
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

Jinney

• Newbie
  • *
  • หัวใจสีดำ♥
ก้อไม่เข้าใจเหมือนกันเนอะ คนที่เอาแต่ลุมด่าคนอื่น ทั้งๆที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกับเขาเลย ?

_FireFox_

• Jr. Member
  • **
  • -*-
รู้สึกว่าเบอจะดูถูกชาบไปนะครับ  ถ้าบัพแต่อาชีพตัวเองเบอเสียเปรียบ100เปอเซ็น

-โล่ก็โล่เถอะครับกันโป๊ะก็กันครับ แล้วถ้ามันไม่ยกโล่หละมันจะกันได้มั้ย

-เบอตีแรงสับชาบทีตายแล้วถ้าเดินไม่ถึงตัวหละ

อันนี้ฝากเป็นข้อคิดนะครับสำหรับคนเล่นชาบ เบอไม่มีอ้อมกอดจากพระกะสอบทรายดีๆนี่เอง

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
รู้สึกว่าเบอจะดูถูกชาบไปนะครับ  ถ้าบัพแต่อาชีพตัวเองเบอเสียเปรียบ100เปอเซ็น

-โล่ก็โล่เถอะครับกันโป๊ะก็กันครับ แล้วถ้ามันไม่ยกโล่หละมันจะกันได้มั้ย

-เบอตีแรงสับชาบทีตายแล้วถ้าเดินไม่ถึงตัวหละ

อันนี้ฝากเป็นข้อคิดนะครับสำหรับคนเล่นชาบ เบอไม่มีอ้อมกอดจากพระกะสอบทรายดีๆนี่เอง

แล้วถ้ามันยกทีบัฟก็เด้ง กันโปะ 2 วิ ไม่มีทางเข้า จะบ่อยมาก

จะไม่ถึงได้ไง ต่อให้เดินช้า  เลือด 8 หมื่น เจอ 7 พัน โล่ยกทีคริไม่เข้า แล้วที่ยิงไปนี่ยกตลอด
คือมีโอกาสแค่ยิงธรรมดาทีละ 2k สกิล 10k แค่นี้เอง เบอเดินมาสับทีดับครับ

ชาป คุณสู้ผมได้หรอคับ ยิงได้ที 1 ถือว่าสู้ได้

ถ้าคุณ รีชีพ แอสมา ดูการตีของ แอส นะคับ คราวๆ

ไร้สิ้นสุด พุ่งแทง พรางแล้วตี แล้วจะเหลืออะไร

เอา ชาป คุณมาดีกว่าคับ g#031 g#031

คุณกลัวกากคนนี้หรอครับ ?

ผมกากไม่ใช่หรือไง ในรูปที่คุณด่าผม

ผมจะบอกให้นะ ตอนที่ผมเล่นแอสแล้วผมรีไม่ใช่แพ้ใครนะ

แต่มันเป็นอาชีพนักฆ่าที่พุ่งแล้วมันตายกันหมด ไม่รู้จะไปสู้กับใครเก่งๆดี

ถ้าอยากจะเล่นเต็มที่ ผมขอเสนอดังนี้

ผมเจอคนเก่งที่ใช่แล้ว คือเบอร์เซอร์เกอร์โหดคนนี้ และ คนอื่นๆในกิลของเขา คือคนที่ด่าว่าผมกาก

1 ถ้าคุณยอมรับเจอกับแอสผม และ ทุกๆคนในกิลของคุณ ยอมรับ จะยอม 1-1 กับผมทุกคน แพ้ลบตัว ผมจะรีเล่นแอส ภายในวันเสาร์ จะเวลให้ถึง 90 แล้วมาเจอกันเรียงคิว

2 เวลาคุณโกง ทำไมคุณไม่คิดหรอครับ ว่าอาชีพคุณกับชาป อันไหนเสียเปรียบ

ยังไม่เข็ดกับแอสอีกหรือไงครับ ที่วืดกระจาย โดนพุ่งทีตาย เอาเถอะครับ พลลาดยัง 5 วิ

คุณไปทำเลือดคุณให้ 2 แสน แบบที่คุณเคยทำรูปโชวนะครับ แล้วมาเจอกันได้เลย ผมต่อให้คุณอัดเต็มที่

ไม่ว่าจะเซ็ตจุ ผอบ แต่ ผมไม่อนุญาติ c3 เพราะมันโกงอยู่ดี (ถึงยังไงก็วืดกระจาย ต่อให้อาหารเพิ่มแม่น 40  4 อัน)

ไม่ได้บอกตัวเองเก่งนะครับ แต่ถ้าคุณยอมรับ ข้อที่ 1 ผมจะทำตามตัวแดงที่ผมพิมพ์มา

ปล. ที่ผมจะเจอกับคุณคือตัวแอส Simon นะครับ แล้วแอสนี้แค่จุ 1 คุณเบอโหด ชนะ 6-0  7-0 ไม่ต้องกลัวอะไรหรอกครับ ผมไม่ได้ตั้งใจจะรีอาชีพถ้าคุณไม่ขอ หรือ ไม่ยอมรับข้อตกลง

_FireFox_

• **
  • -*-

แล้วถ้ามันยกทีบัฟก็เด้ง กันโปะ 2 วิ ไม่มีทางเข้า จะบ่อยมาก

จะไม่ถึงได้ไง ต่อให้เดินช้า  เลือด 8 หมื่น เจอ 7 พัน โล่ยกทีคริไม่เข้า แล้วที่ยิงไปนี่ยกตลอด
คือมีโอกาสแค่ยิงธรรมดาทีละ 2k สกิล 10k แค่นี้เอง เบอเดินมาสับทีดับครับ

ชาป คุณสู้ผมได้หรอคับ ยิงได้ที 1 ถือว่าสู้ได้

ถ้าคุณ รีชีพ แอสมา ดูการตีของ แอส นะคับ คราวๆ

ไร้สิ้นสุด พุ่งแทง พรางแล้วตี แล้วจะเหลืออะไร

เอา ชาป คุณมาดีกว่าคับ g#031 g#031

ผมกากไม่ใช่หรือไง ในรูปที่คุณด่าผม

ผมจะบอกให้นะ ตอนที่ผมเล่นแอสแล้วผมรีไม่ใช่แพ้ใครนะ

แต่มันเป็นอาชีพนักฆ่าที่พุ่งแล้วมันตายกันหมด ไม่รู้จะไปสู้กับใครเก่งๆดี

ถ้าอยากจะเล่นเต็มที่ ผมขอเสนอดังนี้

ผมเจอคนเก่งที่ใช่แล้ว คือเบอร์เซอร์เกอร์โหดคนนี้ และ คนอื่นๆในกิลของเขา คือคนที่ด่าว่าผมกาก

1 ถ้าคุณยอมรับเจอกับแอสผม และ ทุกๆคนในกิลของคุณ ยอมรับ จะยอม 1-1 กับผมทุกคน แพ้ลบตัว ผมจะรีเล่นแอส ภายในวันเสาร์ จะเวลให้ถึง 90 แล้วมาเจอกันเรียงคิว

2 เวลาคุณโกง ทำไมคุณไม่คิดหรอครับ ว่าอาชีพคุณกับชาป อันไหนเสียเปรียบ

ยังไม่เข็ดกับแอสอีกหรือไงครับ ที่วืดกระจาย โดนพุ่งทีตาย เอาเถอะครับ พลลาดยัง 5 วิ

คุณไปทำเลือดคุณให้ 2 แสน แบบที่คุณเคยทำรูปโชวนะครับ แล้วมาเจอกันได้เลย ผมต่อให้คุณอัดเต็มที่

ไม่ว่าจะเซ็ตจุ ผอบ แต่ ผมไม่อนุญาติ c3 เพราะมันโกงอยู่ดี (ถึงยังไงก็วืดกระจาย ต่อให้อาหารเพิ่มแม่น 40  4 อัน)

ไม่ได้บอกตัวเองเก่งนะครับ แต่ถ้าคุณยอมรับ ข้อที่ 1 ผมจะทำตามตัวแดงที่ผมพิมพ์มา

ปล. ที่ผมจะเจอกับคุณคือตัวแอส Simon นะครับ แล้วแอสนี้แค่จุ 1 คุณเบอโหด ชนะ 6-0  7-0 ไม่ต้องกลัวอะไรหรอกครับ ผมไม่ได้ตั้งใจจะรีอาชีพถ้าคุณไม่ขอ หรือ ไม่ยอมรับข้อตกลง

แนวทางสำหรับไม่มีอ้อมกอดจากพระนะครับสำหรับชาบ

โล่ก็โล่ครับไม่ยกก็เน่าไม่อยากให้ยกเปิดเกราะไปครับ รับรองไม่มีโป๊ะยกไม่ออก

เดินมาสกัดขาไปครับ ยืนยิงชัวๆเลยทีนี้ มันเดินช้ามาไม่ถึงตัวแถมโป๊ะก็ยังโป๊ะออกเหมือนเดิม

ถ้าคราวนี้แพ้อีกก็คือสเต็บไม่ดีครับไม่ใช่ว่าอาชีพกากอย่าไปว่าอาชีพครับ ชาบมันสมดุลสุดละ

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥

แนวทางสำหรับไม่มีอ้อมกอดจากพระนะครับสำหรับชาบ

โล่ก็โล่ครับไม่ยกก็เน่าไม่อยากให้ยกเปิดเกราะไปครับ รับรองไม่มีโป๊ะยกไม่ออก

เดินมาสกัดขาไปครับ ยืนยิงชัวๆเลยทีนี้ มันเดินช้ามาไม่ถึงตัวแถมโป๊ะก็ยังโป๊ะออกเหมือนเดิม

ถ้าคราวนี้แพ้อีกก็คือสเต็บไม่ดีครับไม่ใช่ว่าอาชีพกากอย่าไปว่าอาชีพครับ ชาบมันสมดุลสุดละ

อันนี้พอรู้อยู่ครับ แต่เลือดมันเยอะแล้วเด้งตลอดคงไม่ไหวหรอก ยืนหยัดเบอคนนี้เลือดเด้งทีละเกือบ 2k แล้วยิงดอก 2k กว่า

ไม่น่าจะรอด -.- ง่ายๆนะครับ ผมเอาแอสเจอ แล้วเขาจะใส่โล่ 02 ก็เรื่องของเขาเถอะ ไม่ว่าอะไร เพราะ 02 มันก็มีเวลาแค่ 2 วิ

แล้วเบอก็วืดแหลก คงไม่ต้องอะไรแล้ว กันโปะก็กันไป แอสไม่ได้มีไว้โปะอย่างเดียว ไม่โปะก็แรงได้  g#035

รอเขายอมรับข้อตกลง แล้วผมจะรีเล่นแอส แต่ถ้าจะเอาตามกฎ ผมจะใช้ตัวคนอื่น เพื่อไม่ให้เสียเวลา

The Kim

• Newbie
  • *
 ผมเล่นอยุ่เซิฟอวตารทุกวัน ขายของที่ตลาด ผมมักจะเห็นคุณ TongDang -DenTyne- -BMX- และคนอื่นๆในกิลของเค้า  อยุ่เป็นประจำ

แต่ทำไมสิ่งที่เค้าเอามาโชว์ให้คนอื่นได้เห็น มันผิดจากนิสัยโดยปกติของเค้าโดยสิ้นเชิงคับ

ปกติ เค้าจะเป็นคนที่ ด่าคนอื่นเสียๆหายๆ ไล่ค่าทุกคนที่เจอ ไม่ใช่หรอคับ

หรือว่าตรงนี้ต้องสร้างภาพคับ งง  ตี2หน้าเก่งจิงๆกิลนี้

ปล.ผมไม่ติดใจอะไรนะคับ ผมไม่เก่ง เพียงแต่ค่อนข้างสับสน เพราะกิลนี้ได้ชื่อว่าเป็นกิลเกรียนในใจผมเลยคับ ทั้งด่าทั้งอะไร ถ่อยได้ใจจิงๆ

_FireFox_

• **
  • -*-
เอาแอสไปมันก็แค่นั้นแหละครับ รู้ผลตั้งแต่เริ่มละ

ไม่มีบัพพระ แอสถ้าของดีจริงๆพุ่งคนที่ละ33kก็มีนะครับ(ไม่ผอบ)

Revo

• Newbie
  • *
ถ้าแอสไม่ใช้c3พันทมิดแห่งเงานะ เบอกดเนตร+อาหารสัก3อัน ก็น่าจะตีโดนอย่างสบายๆเลย

Crossζy

• Full Member
ถ้าเล่นแอสเบอร์ใส่โล่ดีกว่าครับเพราะคุณได้เปรียบเกินไป

Oz-

• **
ก้อไม่เข้าใจเหมือนกันเนอะ คนที่เอาแต่ลุมด่าคนอื่น ทั้งๆที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกับเขาเลย ?
ช่วยกริบทีนะครับตัวเทอ  g#040 g#040

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ผู้หวังดี

• Newbie
  • *
เรื่องเป็นมาก็คือ เด็กคนนี้ประมาณ ม.3-4 นี้แหละคับไล่ว่าคนอื่น กาก ไปหมด g#035 g#035

โดยเฉพาะว่า คุณ TongDang หัวกิลผมเองคับ ว่าเขาเสียๆ หายๆ เช่น ไอหงอก ไอแก่ อื่นๆอีกมากมาย หายดูได้ เว็บบอร์ด อวตาร คับ

คุณ SilverBron เขาเล่นมาหลายอาชีพแล้วคับ ก่อนหน้านี้เล่น วิซาร์ด VS กับคุณ Oz- พาราดิน แพ้พาราดิน เลย รีอาชีพมาเล่น ชาป แทนคับ

ส่วนผม -DenTyne- เบอร์เซอร์เกอร์ VS SilverBron ชาปซูตเตอร์  ณ เซิฟเวอร์ อวตาร

ผมเห็นว่าคุณ SilverBron ว่าคุณ TongDang เยอะเกินไป ผมก็ขอเบอร์โทร ท้า 1-1 กับเขา ชนะ 2 ใน 3 ใครแพ้ลบตัวทิ้ง

ที่ไหนได้เก่งแต่ปากอะคับ ผมชนะไป 6-0 ไม่ยอมรับว่าตัวเองแพ้อีก

กระทู้นี้ คือ ผมไม่ได้อยากโชว์อะไร แต่ในถานะเป็น ลูกกิล ผมก็ทนคำว่า กากๆ อ่อน หมาหมู่ ไอแก่ ไอหงอก ผมทนไม่ได้เลยขอท้าเขา 1-1 ซึ้งเขาก็รับข้อตกลง มีคนดูเต็มคับ g#034 g#034

ดังรูปภาพลยคับ g#037 g#037

ทีในเกมอ่ะทำเป็นเก่งนะเหอๆ พอมาท้านอกเกมก็กลัวตาย ท้ามากี่คนและล่ะพวกกิลนี้อ่ะ ไม่เห็นจะมีใครมาสักคน ถุย
และทำมาปากดี พอขอที่ยู่ก็ให้ที่ไหนมาก็ไม่รุ้ถุย อย่ามาทำปากดี ดีกว่านะครับ เห็นนัดแต่ละคนไม่มีคัยมาสักคน(ดีนะที่ยังนับว่าเป็นคนแต่แถวบ้านผมเค้าเรียกว่้า"หมา" นะ หุหุ
ปล.ปากดีทั้งกิล