GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง -DenTyne- VS SilveBron แล้วไม่ยอมรับ แล้วไล่ว่าคนอื่นว่า...ไปทั้ว

Crossζy

• Full Member
ห้ามใส่โล่น่าขำอะครับ g#004 ฮ่าๆๆๆ
โล่อาวุธมือรองคุณก็ถอดลูกธนูดิครับ บอกให้เขาถอดโล่
คุณถอดเสื้อดีไหมครับ
แล้วบอกว่า 3 รอบ พอรอบ 2 บอกว่าผมไม่แข่งต่อ
แล้วบอกทำไมครับ 3 รอบถ้าคุณมีศักศรีดิ์ ก็ ยอมรับเถอะครับ
ใส่โล่ไม่ได้เป็นข้อห้าม

อีกอย่าง กติกาที่คุณตั้งใหม่
มีแต่ฝ่ายตัวเองที่ได้เปรียบนะครับ แค่ห้ามใช้ c3 ทั้ง 2 ฝ่าย
ห้ามใช้ยา การช่วยเหลือจากอาชีพอื่น ลุม
ก็พอครับ
อีกอย่างชาปคุณเป็นอาชีพโจมตีไกล ถ้าไม่ให้เขา c3 สกัดขาเปิด เกราะ จุดตาย 2 3 ทีก็ตายแล้วมั้งครับโดยที่เขายังไม่ถึงตัวคุณเลย

ปล.3 บอกถอดโล่มาเจอกันไหม คำตอบคือ เงียบ ครับ 2 สกิลกับคริอีกสักทีก็เกินพอ
ถ้าคุณ-DenTyne-เขาเงียบแปลว่าไม่ยอมถอดโล่ แล้วจะไปแข่งเพื่ออะไร ก็รู้อยู่ว่า ตูแพ้แหงๆ

ใช่ครับเขาจะถอดทำไมถ้าถอดก็แพ้
และคุณบอกให้เขาถอดทำไมครับเพราะรู้ว่าสู้ไม่ได้ g#025

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
แข่งวันไหนก้อบอกด้วยนะคับจาไปชม  g#017 g#017

เรียกร้องจีเอ็ม เปิด live เลยค่าาาาาาาาาาาาาาาาา
คนชมเยอะ อุอุ  g#022 g#022 g#022
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

อ่อครับ รู้หลังแข่ง ก็ช่วยไม่ได้นะครับ คุณไม่กำหนดก่อนการแข่งเอง อดีตมันผ่านมาแล้ว กลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้แล้วละ  g#014
แพ้ก็แพ้ไปยอมรับไปเหอะครับ เรื่องจะได้จบๆส่วนเรื่องลบตัวอะไรนั่น เปิดอกคุยแบบสันติ ว่าจะเอายังไงแข่งใหม่หรือลบไปเลย g#017

สงสัยผมจะต้องเป็นปมด้อยคือการกล่าวหาว่าแพ้นะครับ โดยการสร้างอะไรมาก็ไม่รู้

แต่ที่ส่วนตัวผมรู้เอง คือ การแข่งมันยังไม่จบ ไม่มีคนแพ้และชนะ

[/quote]
งั้นก็ ไปแข่งใหม่เลย จะได้ จบๆ กันไป  g#017

ปล. บอกด้วยนะว่าจะแข่งวันไหน จะได้ซื้อข้า่วโพด ปูเสื่อไปนั่งดู

Crossζy

เออครับ จขกท.
อย่าลืมอักคลิปมาให้ชมด้วยนะครับเขาจะได้ยอมรับ g#004

§i¶\/€®ß®ØÑ

• Jr. Member
  • **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
ผม รับคำท้าคับ

ผมขออีก 1 ข้อ ห้ามเปิด ผอบ บัพ พระเท่านั้น

แล้วขอเชิญคนที่เข้ามาดูกระทู้ผม เข้ามาเป็นสักขีพยาน ให้มันรู้ กันไป เลย

แล้วเรื่องอื่นๆเดียวค่อยว่ากัน

1 ) บัฟจากอาชีพตนเอง ตัวเอง ที่เล่นเท่านั้น เฉพาะบัฟจากสายอาชีพ ยกเว้น c3 ห้ามใช้ทุกสกิล (ห้ามสกิลพื้นฐาน เพราะมันคือสกิลของเซ็ต)
2 ) ห้ามใส่โล่ และ เครื่องประดับทุกชนิด ทั้ง 2 ฝ่าย ( เครื่องประดับจะใส่ก็ได้ แล้วแต่เลือก)
3 ) ห้ามใช้ไอเท็มเพิ่มเลือด หรือ การช่วยเหลือจากอาชีพอื่นทุกชนิด และ การลุม
4 ) ห้ามใช้ผอบ

4 ข้อนี้โอเคใช่ไหมครับ คุณ -DenTyne-

แต่ผมไม่ได้ใช้ตัวชาป SilverBron หรอกนะครับ เพราะสายอาชีพอ่อนเกินจะสู้อาชีพคุณ

ผมขอใช้อาชีพแอสแซสซินเจอกับคุณ พรุ่งนี้เตรียมเจอได้เลยครับ สัก 19.00 - 20.00 PM นะครับ

ปล. อย่าเห่าก่อนแข่ง เพราะมันคือการกวนส้นตีนครับ แล้วก็ไม่ต้องหาวิธีขี้โกงอีก

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
อ้าว ตกลง จะไม่เอา ชาป สู้กับผมหรอ

ว๊าวววว ตายแล้ว ไม่ได้เอา ชาป สู้ด้วยจะ รี ชีพไรมาอีก

วันนั้นเอา ชาป สู้แท้ๆ มาวันนี้ จะไม่ได้เอา ชาป สู้แล้ว  g#016 g#016

ผมไม่เอาชาปสู้หรอกครับ

เพราะชาปมันแพ้เบอแน่นอน ผมขออาชีพที่มันสู้ได้ ถึงแม้จะไม่จุ 6

ใครๆก็รู้ชาปเจอกับเบอ โอกาสชาปชนะมีแค่ 20%

ExCuseMe

24/1/55  19.00 - 20.00 PM 

เอ้ยๆ  เวลากลับมาพอดีต้องเข้าไปดูเเล้วววววววววววว   woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
24/1/55  19.00 - 20.00 PM 

เอ้ยๆ  เวลากลับมาพอดีต้องเข้าไปดูเเล้วววววววววววว   woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny

ขอเป็นหน้าไชนะค่ะ ;] คนจะได้สร้างตัวมานั่งดูกันได้
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?

-DenTyne-

• **

ผมขออีก 1 ข้อ ห้ามเปิด ผอบ บัพ พระเท่านั้น

แล้วขอเชิญคนที่เข้ามาดูกระทู้ผม เข้ามาเป็นสักขีพยาน ให้มันรู้ กันไป เลย

แล้วเรื่องอื่นๆเดียวค่อยว่ากัน

1 ) บัฟจากอาชีพตนเอง ตัวเอง ที่เล่นเท่านั้น เฉพาะบัฟจากสายอาชีพ ยกเว้น c3 ห้ามใช้ทุกสกิล (ห้ามสกิลพื้นฐาน เพราะมันคือสกิลของเซ็ต)
2 ) ห้ามใส่โล่ และ เครื่องประดับทุกชนิด ทั้ง 2 ฝ่าย ( เครื่องประดับจะใส่ก็ได้ แล้วแต่เลือก)
3 ) ห้ามใช้ไอเท็มเพิ่มเลือด หรือ การช่วยเหลือจากอาชีพอื่นทุกชนิด และ การลุม

4 ข้อนี้โอเคใช่ไหมครับ คุณ -DenTyne-

แต่ผมไม่ได้ใช้ตัวชาป SilverBron หรอกนะครับ เพราะสายอาชีพอ่อนเกินจะสู้อาชีพคุณ

ผมขอใช้อาชีพแอสแซสซินเจอกับคุณ พรุ่งนี้เตรียมเจอได้เลยครับ สัก 19.00 - 20.00 PM นะครับ

ปล. อย่าเห่าก่อนแข่ง เพราะมันคือการกวนส้นตีนครับ แล้วก็ไม่ต้องหาวิธีขี้โกงอีก

โอ้โห ดูคับพี่น้อง วันนั้นเอา ชาปสู้ พรุ่งนี้ เอา แอส

แล้วไม่ให้ผมใช้ ซี3 อีก

เลิกคุย จบบบบบ g#004 g#004 g#004

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>

ExCuseMe

อ้าว ตกลง จะไม่เอา ชาป สู้กับผมหรอ

ว๊าวววว ตายแล้ว ไม่ได้เอา ชาป สู้ด้วยจะ รี ชีพไรมาอีก

วันนั้นเอา ชาป สู้แท้ๆ มาวันนี้ จะไม่ได้เอา ชาป สู้แล้ว  g#016 g#016

ผมไม่เอาชาปสู้หรอกครับ

เพราะชาปมันแพ้เบอแน่นอน ผมขออาชีพที่มันสู้ได้ ถึงแม้จะไม่จุ 6

ใครๆก็รู้ชาปเจอกับเบอ โอกาสชาปชนะมีแค่ 20%

อิอินิดนึงๆ   20%   6 รอบนี้น่าจะ 120% ละนะ 555  เเซวเล่นๆ  g#021

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
โอเคนะครับ พรุ่งนี้ 5 สกอ ใครทำถึง 5 คะแนนก่อนชนะ

ฝ่ายที่แพ้จะต้องลบ ตัวนะครับ

เบอร์เซอร์เกอร์ -DenTyne-  VS Simon นะครับ ตัวคนอื่น

แต่ผมจะออนพร้อมใส่ของแอสของผมเอง ไม่ใส่ของเขาสักชิ้นเด็ดขาด โอเคไหมครับ

แพ้คือแพ้ ชนะคือชนะ คนแพ้ต้องทำตามกฎ และ ควรมีน้ำใจนักกีฬา ไม่ใช่เห่านู้นนี่

แล้วหลังจากแพ้ก็ควรจะทำตามข้อตกลงด้วยนะครับ  g#006

โอ้โห ดูคับพี่น้อง วันนั้นเอา ชาปสู้ พรุ่งนี้ เอา แอส

แล้วไม่ให้ผมใช้ ซี3 อีก

เลิกคุย จบบบบบ g#004 g#004 g#004

รู้ตัวว่าสู้ไม่ได้หรอครับ แล้วทำไมเวลาชาปเจอกับเบอผมยังสู้ แล้วทำไมทีคุณไม่กล้าหรอครับ

ไม่ใช้ c3 ก็ตั้ง ตั้งแต่แรกแล้วนะครับ

ExCuseMe

ผมว่าเอา เต็มทั้ง 2 ฝ่ายเลยดีมะ จะได้ไม่อ้างเยอะ   g#008 อิอิ  ดูท่าคุน silver ก็มีของเเรเยอะนิ  g#019

airriaja

• Newbie
  • *
เอาแอสสู้ก็รู้ผลแล้วสิค่ะ - -
พรางตี โป้ะกระจายแอสอ่ะ  g#002 g#002 g#002

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
ผมไปอาบน้ำ นอน แล้วนะครับ พรุ่งนี้เจอกัน  g#004

พรางตี โป้ะกระจายแอสอ่ะ  g#002 g#002 g#002

ถ้าจัดเต็มก็ได้นะครับ แต่ไม่มีการ c3 เพราะ c3 เบอร์เซอร์เกอร์รู้กันอยู่

ว่าแต่ละอัน มันดีขนาดไหน และ ไม่มีการใช้สกิลจากเซ็ตพื้นฐาน และบัฟจากอาชีพอื่น ยกเว้น เครลิคนัน

ถ้าจะเต็มก็เพิ่มเติมคือ

1 ห้ามใช้บัฟอมตะทุกชนิด
2 บัฟได้เฉพาะของ"อาชีพ"ตัวเองยกเว้นสกิล c3 และ เครลิค / นัน เท่านั้น"

ปล. ทีชาปเจอเบอคุณบอกไม่เกี่ยวคือ 1-1 แต่ทำไมแอสเจอกับเบอ

ผมอยากรู้ ผมไปทำอะไรพวกคุณ โดนด่ากันกระจาย ทั้งๆที่เป็นเรื่องระหว่าง 2 คน

ส่วนตัวเจ็บเล็กน้อย แต่ไม่ได้แคร์ เพราะมาคิดดูดีๆ ในเซิร์ฟก็ตีได้หมดทุกคน ไม่มีใครอมตะไปตลอด

แล้วจะแคร์ไปเพื่ออะไร ไร้สาระ เสียงเรียกร้องก็ช่างหัวมันสิ เราเล่นเกมของเรา เราีมีฝีมืออะไร เราทำอะไรได้

-DenTyne-

• **
ชาป คุณสู้ผมได้หรอคับ ยิงได้ที 1 ถือว่าสู้ได้

ถ้าคุณ รีชีพ แอสมา ดูการตีของ แอส นะคับ คราวๆ

ไร้สิ้นสุด พุ่งแทง พรางแล้วตี แล้วจะเหลืออะไร

เอา ชาป คุณมาดีกว่าคับ g#031 g#031

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>