GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง -DenTyne- VS SilveBron แล้วไม่ยอมรับ แล้วไล่ว่าคนอื่นว่า...ไปทั้ว

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
สงสัยจะไม่มีละมั้งค่ะ

เขาเริ่มแล้ว  woon_555 woon_555
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
เข้ามาให้ความสนใจอีกคน

<ไม่ต้องเรียกร้องอีกนะให้ความสนใจล่ะ>  g#031 g#031
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
ผลเป็นไงเอ่ย มาม่ายทันนหรอเนี่ย  g#002

ตีกันตามปกติค่าาาาาา แต่ยังไม่เจอคู่เอก  g#004 g#004
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?

ll_-..Athena..-_ll

• **
  • ~“• P♥N •”~
มันก้อเก่งแต่ปากเงี่ยแหละ
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
มันเงียบหายไปเลย เกิดอะไรขึ้นหว่า ตกลงจะเอาไงครับ

จขกท. ครับ ขอทราบอะไรสักหน่อย
-1 ตั้งกระทู้เพื่ออะไร
-2 ต้องการอะไรจากผม
-3 คนอื่นๆในกิลมา ส อะไร
-4 ตกลงจะต้อง 1-1 ไหม หรือปอดไม่กล้าครับ กับแอสกากๆ

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
ก้อไม่เข้าใจเหมือนกันเนอะ คนที่เอาแต่ลุมด่าคนอื่น ทั้งๆที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกับเขาเลย ?
ช่วยกริบทีนะครับตัวเทอ  g#040 g#040
เผอิญไม่รุ้จักความหมายของคำว่า "กริบ"

พวกลาวๆจะใช้ภาษาลาว คนไทยไม่รู้จักหรอก อย่าไปสนใจพวกเซาะกราว g#031

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
ถ้าหาก จขกท. ไม่ 1-1

ผมขอท้าไอ้หงอก TongDang 1-1 กันครับ ไม่ c3 หรือ ตายจาก c3 ตื่น ถือว่าจบทันที

ตอบในบอร์ดนี่ละครับ จะได้เห็นๆไป

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

airriaja

• Newbie
  • *
ขอนอกเรื่องหน่อยนะ จขกท คับ ผมขออยู่กิวด้วยจิ

เขาคัดคนขั้นเทพค่ะ   woon_555
ปลวกขอเข้า 3 คนยังไม่รับเลย  g#002 g#002 g#002

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
8หน้าแล้ว ใครก็ได้สรุป ตั้งแต่หน้าแรกให้ฟังหน่อย อ่านแล้วมึน

g#033 g#033 g#033 g#033

สรุปเกรียนกะเกรียนบอร์ดอวตารฆ่ากันแล้วก็เกรียนกันเองแล้วก็มาเกรียนต่อที่บอร์ดอสุรา เรื่องของพวกเกรียนๆคนบอร์ดอสุราอย่าไปใส่ใจเลย จริงๆน่าจะล๊อคไปเลยเพราะมันไม่ใช่เรื่องของบอร์ดอสุรา  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

กดไลค์ ค่ะ

#038 #038 #038
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

Jinney

• Newbie
  • *
  • หัวใจสีดำ♥
ก้อไม่เข้าใจเหมือนกันเนอะ คนที่เอาแต่ลุมด่าคนอื่น ทั้งๆที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกับเขาเลย ?
ช่วยกริบทีนะครับตัวเทอ  g#040 g#040
เผอิญไม่รุ้จักความหมายของคำว่า "กริบ"

พวกลาวๆจะใช้ภาษาลาว คนไทยไม่รู้จักหรอก อย่าไปสนใจพวกเซาะกราว g#031
อ่อ ถึงว่า.. อ่านยังไงจินก้อไม่เข้าใจซะที   g#025

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ขอนอกเรื่องหน่อยนะ จขกท คับ ผมขออยู่กิวด้วยจิ

ปลวกขอเข้า 3 คนยังไม่รับเลย  g#002 g#002 g#002

โหขนาดนั้นเลยเหรอเนี้ย g#027 g#027 g#027

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

โหขนาดนั้นเลยเหรอเนี้ย g#027 g#027 g#027

แต่ผมเคยเข้าละอะ  #038