GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามเรื่องสถานะ อิ่มอะคับ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
แบบว่ามันเป็นยังไง มีวิธีทำให้หายไวๆไหม แล้ว มันกินอาหารนิดเดียวเองอิ่มตั้ง9นาที เกี่ยวกับสถานะ อิ่ม อะคับ

นานิกะ

• Jr. Member
  • **
ก็เมื่อเรากิน อาหารเข้าไป ก็จะมีสถานะอิ่ม แล้ว จะฟื้นฟูค่า ต่างๆ ตามแต่อาหารชนิดนั้นๆ ที่กินเข้าไป

วิธีจะหายอิ่ม นอกจากปล่อยให้หมดไปเอง ก้ตาย ครับ ตายแล้วกลับมาหิวแน่นอน

เรื่องกินอาหาร นิดเดียวแล้วอิ่ม นานไป ก็ ลองกิน แบบ บรรจุภัณฑ์ พวก แคปซูล หรือ กระป๋อง

กินแล้วจะอิ่ม แค่ 5 นาที (แต่กินซ้อนกันได้ 3 อัน)  g#031

__SilverBron

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
กดคุยกับรถไฟให้มันระเบิดเราตายครับ สถานะอิ่มก็จะหายไป (วิธีนี้จะไม่เสียexp)
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

นานิกะ

• **
กดคุยกับรถไฟให้มันระเบิดเราตายครับ สถานะอิ่มก็จะหายไป (วิธีนี้จะไม่เสียexp)

เพิ่มเติมนิดหน่อย ตายในเมืองไม่เสีย exp ครับ

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด