GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลักษณะการโจมตีหลังการใช้ตะโก้...

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_shock woon_shock woon_shock
            ที่บอกว่าหลังจากกดใช้ตะโก้แล้ว ลักษณะรูปร่างจะเปลี่ยนตามตะโก้ที่กดใช้
          มีคำถามคับ....ลักษณะการโจมตีจะเปลี่ยนด้วยมั๊ยคับ
          เช่น จากเดิมเป็นกบหรือลิง ซึ่งเป็นสายความเร็ว การโจมตีก้อจะเร็วตามสาย
          แต่ถ้าเปลี่ยนมากดใช้ตะโก้ปลาวุ๊ฟน้อย ความเร็วการโจมตีก้อจะเชื่องช้าลงตามลักษณะการโจมตีของปลาวุ๊ฟน้อย
          ผมเข้าใจแบบนี้ถูกมั้ยคับ
          ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงก้อเป็นข้องเสียอย่างแรง ขอบคุณคับ
                        woon_cry woon_cry woon_cry

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
ไม่เปลี่ยนครับ ทุกอย่างเหมือนเดิม ยกเว้นหน้าตารูปร่างที่เปลี่ยนไปครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny
    ขอบคุณมากคับบบบบ....ปิดกระทู้ อิอิ
                    g#031 g#031 g#031 g#046 g#046 g#046