GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอครับอยากให้เร่งเเก้ไขหรือปรับปรุงสักหน่อย ไหนๆก็มีวุ้นแล้ว

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe

ตามภาพ ตรงนี้ไม่มีวุ้นมันไม่ปลอดภัยเลย woon_cry woon_cry รอเปลี่ยนคลาสก่อนเถอะ ไอนี่เวล1แน่  woon_5555 woon_5555

__SilverBron

• Jr. Member
  • **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
woon_shock มหาเศรษฐี woon_shock
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

TAMA

• Sr. Member
หมายถึงว่าทีมงานวางวุ้นไว้ผิดที่รึเปล่าครับ แทนที่จะวางวุ้นปลอดภัยไว้หน้าวาร์ป

แต่กลับไปวางไว้หน้ารถไฟใต้ดินเถื่อน

ถ้าเข้าใจผิดก็ขออภัยด้วยครับ

byakuya

เขาคงจะหมายถึง ตอนออกวาปจากป่ามาแล้วไม่มีวุ้นเลยตายอ่ะ คงอยากจะให้มีทั้ง 2 ที่ซึ่งมันใกล้กันมาก คงจะออกมาแล้วโดนแปลงมอนพอดีหรือป่าว  #038

T0Nz

หมายถึงว่าทีมงานวางวุ้นไว้ผิดที่รึเปล่าครับ แทนที่จะวางวุ้นปลอดภัยไว้หน้าวาร์ป

แต่กลับไปวางไว้หน้ารถไฟใต้ดินเถื่อน

ถ้าเข้าใจผิดก็ขออภัยด้วยครับ

เข้าใจถูกแล้วครับ  g#017

TAMA

• Sr. Member
อ้อครับ...ในส่วนนี้เองต้องสอบถามทีมพัฒนาครับ ว่าเค้าตั้งใจให้วุ้นอยู่ตรงนี้รึเปล่า

ถ้าจะย้ายที่ไปอยู่หน้าวาร์ป หรือเพิ่มอีกอีกจุดนึงว่าจะได้หรือไม่ เด๋วจะสอบถามมาให้นะครับ