GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดเซริฟด่วน....เสียดายบัพเตรียมสอบ*100..แบบนี้เวลไม่ได้เลย

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#014 g#014 g#014
                ขออนุญาตชี้แจงปัญหาด้วยความเคารพ...
                ปัญหาที่พบคือ
                      1..รูปภาพของไอเทม นี่คือทีมงานรับทราบแล้ว
                      2..กิจกรรมบัพเตรียมสอบ..ได้ไปรับบัพเตรียมสอบ*100มาเพื่อจะไปช่วยเวล
                แต่ไม่สามารถเลือกไอเทมได้ชัดเจนเวลาต้องการเลือกใช้
                      3..ไปเวล แต่โดนเกรียน ไม่สามารถสับเปลี่ยนไอเทมใด้อย่างชัดเจน หรือเปลี่ยนได้อย่าล่าช้า..
                 ปัญหาดังกล่าวมีผลกับบัพ*100ที่ได้รับจากกิจกรรม
                 เพราะเนื่องจากว่า1ไอดี รับเควสได้แค่ครั้งเดียว....
                 ผมก้อเลยอยากแนะนำว่าให้ทำการปิดเซริฟเวอร์ชั่วคราว และทำการแก้ไขปัญหาดังกล่าวให้เรียบร้อยก่อน....
                 หวังว่าคงพอเข้าใจปัญหาโดยคร่าวๆได้นะคับบบ..
                                 g#046 g#046 g#046
                        *100ใช้ได้1ชม.ต่อ1ไอดี....คนยังไม่ได้รับเควสก้อโชคดีไป แต่คนที่รับเควสมาแล้ว ก้อซวยไป

ตอนนี้ได้ดำเนินการแก้ไข เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ให้ผู้เล่นทำการออกเข้าใหม่ ตัวเกมส์จะทำการโหลดแพทใหม่ครับ
ขออภัยในความ ไม่สะดวกด้วยนะครับ  woon_sad2

ป.ล. ( อย่าดุผม  woon_cry )