GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาแนะนำแอพดีๆไว้หาเงินเติมเกมครับ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
มาแนะนำแอพดีๆครับ ปลดล็อคหน้าจอก็ได้เงิน
ทางค่ายAdpockerปล่อยแอพที่ทำให้เรามีรายได้เสริม แค่ปลดล็อคหน้าจอก็สะสมแต้มไว้แลกเงินได้แล้วครับ ดีกว่าปลดล็อคธรรมดาแล้วไม่ได้อะไรเลย พอสะสมแต้มได้ครบตามจำนวนที่เราต้องการแลกเงิน เราก็นำแต้มไปแลกเงิน แล้วเงินก็จะเข้าไปอยู่ในบัญชีWallet by Truemoney ของขาย TrueMove H นั้นเอง ซึ่งเป็นธนาคารที่เชื่อถือได้ไม่แพ้ธนาคารอื่นๆเลยละครับ เงินที่ได้มาก็สามารถ โอนเข้าธนาคารหลักของเรา
ใช้เติมเงินมือถือของเรา
ใช้เติมเกมที่เราเล่น
ใช้ซื้อของใน 7-11ได้เลยครับ
ง่ายๆแค่โหลดแอพนี้ http://th-api.fsnasia.net:40404/api/landing/google_play_store/?referrer=20061356127
แนะนำให้กดเข้าไปโหดจากลิ้งค์ที่ผมให้ไว้นะครับ จะได้แต้มเริ่มต้น400-500แต้มเลยทีเดียว

ไม่ลองไม่รู้ ลองเองกับตัวถึงจะรู้นะครับ g#010 g#010

Jimmy'

ผมว่าประเด็นไม่ใช่ เล่นเเอพปลดล็อคแล้วได้เงิน แต่คือ การเชิญเพื่อนมาเล่นแล้วได้เงินมากกว่า

penguinranger

• Newbie
  • *
ไม่รู้ว่าจะมีใครสงสัยกันบ้างมั้ยว่าเค้าเอาเงินจากไหนมาให้เรา           >>>   รวมถึงอีกสารพัดงาน/เคสอื่นๆ ที่คล้ายๆแบบนี้ด้วย

5556645557987

• อาจดูกากและเกรียน แต่เฟรนรี่มาก ขอบอก
  • Newbie
  • *
    • ร.ริส อินดี้ | Facebook https://www.facebook.com/TheRisIndy
ไม่รู้ว่าจะมีใครสงสัยกันบ้างมั้ยว่าเค้าเอาเงินจากไหนมาให้เรา           >>>   รวมถึงอีกสารพัดงาน/เคสอื่นๆ ที่คล้ายๆแบบนี้ด้วย
แต่ก็มีให้จริง ๆ อย่างการที่เราดูโฆษณาต่าง

5556645557987

• อาจดูกากและเกรียน แต่เฟรนรี่มาก ขอบอก
  • Newbie
  • *
    • ร.ริส อินดี้ | Facebook https://www.facebook.com/TheRisIndy
แต่ก็มีให้จริง ๆ อย่างการที่เราดูโฆษณาต่าง ๆ มันทำให้เพิ่มความเป็นไปได้ที่จะมีผู้ที่สนใจในผลิตภัณฑ์ตัวนั้น ๆ ซึ่งจะนำไปสู่การขายเพิ่มได้ และถ้าเป็นสินค้าที่ดี ผู้ที่ใช้จะต้องเสียเงินเยอะเพื่อใช้มันต่อ การที่เราดูโฆษณาต่าง ๆ มันก็คือการเพิ่มเปอร์เซนต์ความน่าเชื่อถือเพิ่มขึ้นไปอีก และพอเราดู สถิติที่ถูกรวบรวมไว้ คนที่สนใจจะมีมาก 1 ในนั้นก็คือเราที่เข้าไปดูนั่นเอง และที่เราได้เงิน ก็เหมือนกับค่าจ้างที่ทำให้โฆษณานั้นน่าเชื่อถือมากขึ้นไปอีก  ( ละมั้ง )

ผมว่าประเด็นไม่ใช่ เล่นเเอพปลดล็อคแล้วได้เงิน แต่คือ การเชิญเพื่อนมาเล่นแล้วได้เงินมากกว่า
อันนี้ผมขอตอบตามตรงว่าใช่ครับ ผมได้100แต้ม=10บาทต่อ1คน และคนที่กดโหลดจากลิ้งค์ที่ผมให้ก็จะได้แต้มเพิ่มมาอีก100-200แต้ม =10-20บาทครับ

เงินที่เขาให้เราคือเงินค่าลงโฆษณาครับ เช่นเขาได้10บาทต่อ1โฆษณาต่อ1คนดูเขาก็หักไป9บาทเหลืออีก1บาทก็เอาให้คนที่ดูโฆษณานั้นๆครับ
เขาให้เราแค่10%มันไม่ทำให้บริษัทเขาขาดทุนหลอกครับ ยิ่งทำให้เขาได้ผลกำไรมากขึ่น และเราก็ไม่ได้ทำอะไรนอกซะจากปลดล็อกหน้าจอปกติครับ
หน้าจอล็อกปกติเราแค่เลื่อนไปทางไหนทางหนึ่ง แต่ถ่าเราติดตั้งแอพนี้ไปหน้าจอที่เราเลื่อนอะจะเป็นโฆษนาแทนครับถ่าเราเลื่อนเหมือนปลดล็อกปกติโฆษานั้นก็จะหายไปแล้วเข้าสู้หน้าจอปกติแล้วครับ ได้น้อยดีกว่าไม่ได้อะไรเลยครับ

woon_sunny woon_sunny woon_sunny

อันนี้ผมขอตอบตามตรงว่าใช่ครับ ผมได้100แต้ม=10บาทต่อ1คน และคนที่กดโหลดจากลิ้งค์ที่ผมให้ก็จะได้แต้มเพิ่มมาอีก100-200แต้ม =10-20บาทครับ

ลืมบอกไปครับถ่าโหลดผ่านเพลย์สโตร์โดยตรงโดยไม่ผ่านลิ้งค์ของไครก็จะได้เริ่มต้นแต้มแค่100-300ครับ ถ่ากดลิ้งค์แล้วลิ้งค์นั้นเด้งไปเพลย์สโตร์ก็จะได้แต้มเริ่มต้น400-500แล้วแต่เขาจะให้ครับแต่ไม่ต่ำกว่า400แน่นอนครับ