GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องยาเก็บของครับ

จีเอ็มโรโล่

• โรโล่ไงจะใครละ!!
  • Moderator
  • Jr. Member
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ เดี๋ยวจะเสนอให้ทางทีมงานพิจารณาหาแนวทางแก้ไขให้นะครับ

สุดท้ายก็จะค่อยๆ หายเข้ากลับเมฆ และไม่มีอะไรดีขึ้นเลย....
ผมแจ้งให้ทางทีมผู้พัฒนารับทราบแล้วครับ ส่วนจะมีการพัฒนาหรือแก้ไขหรือไม่ตรงนี้ต้องขึ้นอยู่กับดุลพินิจของทีมงานครับ
ช่องทางแจ้งปัญหา
แชทพูดคุยกับทีมงานคลิ๊ก
แจ้งปัญหากับทีมงานคลิ๊ก

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
คือ เวลเป็นปาตี้คนอื่นไม่มีผอบไว้ดูดของ พวกที่มีแย่งเก็บของคนอื่นหมด  g#027

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ เดี๋ยวจะเสนอให้ทางทีมงานพิจารณาหาแนวทางแก้ไขให้นะครับ

สุดท้ายก็จะค่อยๆ หายเข้ากลับเมฆ และไม่มีอะไรดีขึ้นเลย....
ผมแจ้งให้ทางทีมผู้พัฒนารับทราบแล้วครับ ส่วนจะมีการพัฒนาหรือแก้ไขหรือไม่ตรงนี้ต้องขึ้นอยู่กับดุลพินิจของทีมงานครับ

ผมจะรอดูผล ว่าแค่เรื่องปรับยาเก็บของให้ใช้สะดวกขึ้นมันจะนาน ไปกว่าการปรับให้ใช้ยากไหม  แต่คงอีกไม่นาน กระทู้นี้ก็คงตกอันดับ และเรื่องยาเก็บของก็คงเงียบไปเอง

g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

ก็เคยเสนอไปแล้ว กดสกิวใส่ผอบ แล้ว ให้มันดูดเข้าตัวเราเอง เป็นเวทกี่นาทีก็ว่าไป
ถ้าพวกที่คิดจะออโต้กดใส่ผอบ ก็เอาตัวมีพีเคไปยืนทับผอบ ให้มันติดสด แล้วก็ฆ่ามันซะ

ทำไมทีมงานไม่ทำละครับ เสนอไปกี่รอบละ คำตอบที่ได้คือ "ทางทีมงานขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะนะครับ จะเก็บไปพิจารณาในที่ประชุมอีกที"

ถามจริงครับ ประชุมกันปีละ ครั้งหรือไง ทำไมไม่ทำซะที
เห็นๆอยู่ว่ามันมีแต่ผลเสียไม่มีผลดีเลย

ไอ้ตัวที่ออกความคิดมาครั้งแรกให้เอายาเก็บของออก หรือปรับยาเก็บของ มันหายหัวไปไหนวะ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
ดันกระทู้สิครับ วันพุธนี้ไม่แก้จะลาขาดอสุราละ แม่งทำเสียความรู้สึกหลายรอบละ เบื่อหว๊ะ แม่งเติมไปเป็นพันๆละวันวานอะแต่แม่ง มีของโซลเหมือนไม่มีอะ ยาเก็บของก็เชี้ยชิบหาย เพิ้มฮึดสู้ก็กากชิบหายมีดีแค่ต่อเนื้อง แพงซะปล่าว woon_no

yazakazuki

• **
เฮฮาดีครับกับยาเก็บของ สัตว์เลี้ยงแสนรู้เก็บของ
โดยเฉพาะสัตว์เลี้ยง ขยันเก็บมาก และมุ่งมั่นสุดๆ ไอเท็มอะไรเก็บไม่ได้มันจะจ้องอย่างนั้นแหละ ไม่ไปไหน ไม่เก็บของชิ้นอื่นๆ
ยิ่งไปกว่านั้น เกมนี้ของสวมใส่"ขยะ"ที่หนัก ไม่มีคนใช้ และขายร้าน 1 บิลล่า มีเยอะมาก หนักมากเราโยนทิ้ง สัตว์เลี้ยงผู้ภักดีของเราก็จะเก็บมาให้คืนเหมือนเดิม!!!!

ตกลงคือ ถ้าน้ำหนักเกิน ไม่เก็บสัตว์เลี้ยง เราต้องกลับเมืองครับ!!!!

มันใช่เรื่องไหมเนี่ย ทั่นจีเอ๊มมมมมมมมมมมม

jib001

• **
    • นิยายของกระผมครับ
ทีมงานชุดนี้เก่งจริงๆ

แก้ปัญหาด้วยการทำเรื่อง่าย ให้เป็นเรื่องยาก(ชิหาย)

//เยี่ยมจริมๆ เยี่ยมจริมๆ เยี่ยมจริมๆ  woon_sunny g#031
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click

ZoDiC คนเดิม

ข้อเสียเยอะมากสำหรับให้สัตว์เลี้ยงเก็บของ โดยเฉพาะ แมพทุ่งไอยรา เก็บผงที ผอบตายเอาๆ เพราะโดนสกิวอาวุธบินของมอน สักพัก ตายบ่อย งอลซะนัน รอไปเหอะทีนี้ 300 วินาที
 g#023 g#023 g#023 g#023

9169

• **
เอายาดูดแบบเดิมกลับมาเหมือนเดิมง่ายสุดแล้ว  แก้ไม่ได้อย่าไปเปลี่ยนอะไรมันเสียเวลา woon_555