GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องยาเก็บของครับ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
เติมเงินชื้อมาแล้วเป็นแบบนี้ก็ผิดหวังเหมือนกันนะครับ มันไม่คุ้มเลยต้องเดินเก็บเองหลายรอบมาก

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **

ยิงอยู่กันคนละด้านนี้มันบินไปชนอย่างเดียวไม่เก็บด้วย

tHe kIP

• Newbie
  • *
เอาง่ายๆ ผอบมันโง่ครับ ชอบเดินติด บางทีผมต้องปิดเปิดใหม่ ให้มนรีเซตใหม่ นี่ต้องโดนผอบมาดูดexp ต้องเสียเงินซื้อยาดูด แล้วต้องมาคอยดูแลมันอีก --*

แก้สักทีเหอะ เสียความรู้สึกหว๊ะ แค่เวลก็ลำบากแล้วยังจะต้องมาคอยเก็บของที่ผอบไม่เก็บให้อีก แล้วจะมีขายไปทำไมวะยาเก็บของนิ เสียดายเงินชื้อเดินเก็บเองดีกว่าหว๊ะ woon_no

.刀o乃odリ_丂w乇乇イ

• **

ZoDiC คนเดิม

ก็เคยเสนอไปแล้ว กดสกิวใส่ผอบ แล้ว ให้มันดูดเข้าตัวเราเอง เป็นเวทกี่นาทีก็ว่าไป
ถ้าพวกที่คิดจะออโต้กดใส่ผอบ ก็เอาตัวมีพีเคไปยืนทับผอบ ให้มันติดสด แล้วก็ฆ่ามันซะ

ทำไมทีมงานไม่ทำละครับ เสนอไปกี่รอบละ คำตอบที่ได้คือ "ทางทีมงานขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะนะครับ จะเก็บไปพิจารณาในที่ประชุมอีกที"

ถามจริงครับ ประชุมกันปีละ ครั้งหรือไง ทำไมไม่ทำซะที
เห็นๆอยู่ว่ามันมีแต่ผลเสียไม่มีผลดีเลย

ไอ้ตัวที่ออกความคิดมาครั้งแรกให้เอายาเก็บของออก หรือปรับยาเก็บของ มันหายหัวไปไหนวะ

qasdf

• Newbie
  • *
ไม่ก็คิดยาเก็บของเผ่าขึ้นมาต่างหากไปเป็น 2 แบบต่างวิธีกันคือ เก็บเผ่ากับเก็บมนุษย์ เก็บคนก็ดูดเหมือนปกติ เก็บเผ่าก็เป็นแบบที่สร้างใหม่ หรือเป็นแบบที่กำลังทำใช้อยู่ตอนนี้เลย เพื่อไม่ให้กระทบกับเผ่ามนุษย์

ไม่ก็คิดยาเก็บของเผ่าขึ้นมาต่างหากไปเป็น 2 แบบต่างวิธีกันคือ เก็บเผ่ากับเก็บมนุษย์ เก็บคนก็ดูดเหมือนปกติ เก็บเผ่าก็เป็นแบบที่สร้างใหม่ หรือเป็นแบบที่กำลังทำใช้อยู่ตอนนี้เลย เพื่อไม่ให้กระทบกับเผ่ามนุษย์

เดี๋ยวเผ่ามนุษย์ก็ออโต้ได้
1. พาลาเปิดผนึกเดิน ตวัดหอก
2. เบลดเดินตวัดดาบ
3. ซาปยืนออโต้ศรวายุ ธนูปูพรม
4. วิออโต้ คทา99 ระเบิดเวทไร้
5. พระออโต้แสงแห่งเทพ สุริยาสาด ทวน
6. วอ ออโต้ สายฝน กดหมาใส่ตัวเองเวลามีมอนมาตีวอ หมาตีให้

และอิ่นๆ อีกบลาๆ..

อยู่อย่างสงบ

• Newbie
  • *
ไม่ต้องปรับอะไรเพิ่มเติมหรอก คนน้อยมากแล้ว

จีเอ็มโรโล่

• โรโล่ไงจะใครละ!!
  • Moderator
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ เดี๋ยวจะเสนอให้ทางทีมงานพิจารณาหาแนวทางแก้ไขให้นะครับ
ช่องทางแจ้งปัญหา
แชทพูดคุยกับทีมงานคลิ๊ก
แจ้งปัญหากับทีมงานคลิ๊ก

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ เดี๋ยวจะเสนอให้ทางทีมงานพิจารณาหาแนวทางแก้ไขให้นะครับ

แก้เสร็จเมื่อไรช่วยเพิ่มเวลายาเก็บของให้เป็น30วันด้วยนะ ตอนนี้มีก็เหมือนไม่มี เก็บเองตลอด เชง

สุดท้ายก็จะค่อยๆ หายเข้ากลับเมฆ และไม่มีอะไรดีขึ้นเลย....

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ให้ผอบเก็บดีเเล้วครับเเต่ขอผอบฉลาดๆนะ woon_5555

..TEERAK..

ขอแบบเดินไปใกล้ซัก 10 ช่องแล้วมันโดดเข้าตัวเลยได้ป่ะ ใช้ผอบเก็บให้ รู้สึกจะเรื่องเยอะเหลือเกิน woon_no

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ผอบเก็บของ 555555555555555555555555555555
เก็บมากเลยอะเก็บไป 2-3 ชิ้นยืนโง่ทั้งๆที่พึ่งกดบัฟไป
ไม่ได้ช่วยไรจริงๆ ทุกวันนี้ต้องไปเดินเควสแผนที่ติดดาวมากดแมพ
หาที 2 ชั่วโมงปกติได้เป็นพันๆ พอมาใช้ ผอบเก็บได้ 200เกือบ 300อัน
เสียเวลามากอะ ผอบก้ยืนโง่ไม่เก็บต้องวิ่งกลับมาเก็บเอง
เฮ้อ เบื่อ นี่ก็เข้าเกมไม่ได้อะไรจะน่าเบื่อขนาดนี้

Pnp. Clp.