GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอาคนโกงมาแฉอีกคนครับ ชื่อกิลอาจติดมาด้วยขอโทษคนเป็นหัวกิลด้วยนะครับ

ท.๘ ศปม.

• Newbie
  • *
เรียกร้องมานานมากเรื่องการแก้ไขระบบการโกง (ลบ 0 , กดของออก แต่พอบั๊กเดลของเต็มกลับรีบแก้) ยังเห็นได้ว่านี่คือประเทศที่กำลังพัฒนาจริงๆ ..

เป็นช่องว่างระบบที่ทีมงานยังปล่อยให้พวกสันดานเลวๆส่วนหนึ่ง เสมือนพยาธิที่เกิดมาหนักแผ่นดินไทย ยังคงทำชั่วอย่างใจเย็น และยังคงลอยนวนทำชั่วอยู่ต่อไป

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
เรียกร้องมานานมากเรื่องการแก้ไขระบบการโกง (ลบ 0 , กดของออก แต่พอบั๊กเดลของเต็มกลับรีบแก้) ยังเห็นได้ว่านี่คือประเทศที่กำลังพัฒนาจริงๆ ..

เป็นช่องว่างระบบที่ทีมงานยังปล่อยให้พวกสันดานเลวๆส่วนหนึ่ง เสมือนพยาธิที่เกิดมาหนักแผ่นดินไทย ยังคงทำชั่วอย่างใจเย็น และยังคงลอยนวนทำชั่วอยู่ต่อไป

ถูก แจ้งลงบอดก็ไม่มีประโยชน์ แต่ก็เอาลงไว้คนที่เห็นได้รู้ตัวทันแหละ เพราะนี้คงเป็นตัวหลักของคนขี้โกงละมั้ง อาจจะนะ

อยู่อย่างสงบ

• Newbie
  • *
วุ้นวันวานที่กำลังจะเริ่มต้นว่าอย่างไรบ้าง หากยังมีระบบการเดลของที่มีช่องโหว่อยู่อย่างนี้ ถ้ายังมีอยู่เหล่าพยาธิชื่อเดิมในเซิร์ฟใหม่จะไปหาท่านทุกแห่งหน ไม่วายจะมีคนมาโพสต์ถึงการโกงเดลอีกแน่นอน

ExCuseMe

อันนี้เท่านี้ผมก็ว่าปลอดภัยเเล้วนะครับ ตั้งเเต่เดลมาผมยังไม่เคยโดนโกงสักครั้งนะ  ถามว่ามุขพวกนี้รู้จักไหมรู้หมดเเหละคับ เเต่ เเค่เราคำนึง 2 ข้อตอนเดลพอ

1.ให้เขากดตกลงก่อน 
2.ใจเย็นๆค่อยๆมอง

ถ้าเขารีบมากก็ไม่ต้องซื้อ  เเค่นี้ก็ไม่โดนโกงพวกนี้ละ ส่วนห่อฟ้า ก็เปิดก่อน

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
ดันให้ดูหน่อย วันนี้คนขี้โกงมาขอเข้ากิลด้วย อย่าไปรับนะครับคุณอาจเป็นคนที่โดนโกงรายต่อไป