GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อกันบ้างมั้ย..วาบหาเพื่อนแล้วตายเพราะโดนเกรียนแบบไม่รู้ตัว...

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#013 g#013 g#013
         เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คับ..รู้สึกเหมือนผมมั้ยที่เวลาวาบไปหาเพื่อนหรือใช้ก้านลูกอมแล้วจะมีรูปไอคอนชื่อเมืองโผล่มาทุกครั้ง..แต่พอไอคอนนั้นหายไปก้อเจอเรานอนตายทันทีเลยเพราะโดนเกรียน..ตายเพราะไอคอนเหล่านั้นมันปิดบังตัวเราอยู่ทำให้มองไม่เห็น เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คับ....คิดเหมือนผมมั้ยที่ผมคิดว่ามันมีผลเสียมากกว่าผลดีคับ
                         g#002 g#002 g#002
         ปกติวาบไปก้อไม่ทันจะตั้งตัวอยู่ละ...ครานี้ต้องมารอกว่าไอคอนจะหายอีก...เฮ้อออออ

nightjusmin

ไม่ค่อยโดนนะ เรามักจะถามเพื่อนก่อนเสมออะว่าทำไรอยู่ เรียกเราไปไม ไรแบบนี้
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o

ไม่ค่อยโดนนะ เรามักจะถามเพื่อนก่อนเสมออะว่าทำไรอยู่ เรียกเราไปไม ไรแบบนี้
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o
.....มีเพื่อนดีก้อโชคดีนะคับบบบ....แต่ที่เจอส่วนใหญ่จะเรียกแบบไม่บอก โดยเฉพาะคนสวย....อิอิ....
         ใครมาเจอกระทู้นี้แล้วคงเข้าใจนะคับ...
         ว่าข้อเสียที่เรียกเพื่อนโดยไม่บอกสาเหตุก่อน..มันกระทบกระเทือนความรู้สึกเพื่อนน้าเออ..อิอิ
                                 #038 #038 #038

.....ไม่หายแฮะ...เข้าเกมมาก้อเหมือนเดิมอยู่ดี..ปิดภาพnpcแล้วนะคับบบบบ
                                  g#035 g#035 g#035

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
   อ่อ  ปิดชื่อแผนที่ด้วยครับ อิอิ  บอกผิดไป  เข้า ตัวเลือกไปปิดโหมดนี้ดูครับ หายชัวร์

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ต้องกดที่ ปิดชื่อแผนที่คับ

90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

อ่า..ทีนี้หายชัวแล้วคับบบบบ...ขอบคุณทุกๆคนมากคับบบ.....
             g#002 g#002 g#002                 

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
เห็นใจครับเพราะเวลาเพื่อนผมเรียกไป เราจะถามมันแล้วมันจะตอบว่า "มาช่วยจัดเกรียนทีเพื่อน" พอวาปไปเราจะนอนโดยไม่รู้ตัว เพราะไอที่มันบอกเกรียนเนี่ยมันอยู่กันเป็นสิบครับ  woon_no woon_no woon_no woon_no

เห็นใจครับเพราะเวลาเพื่อนผมเรียกไป เราจะถามมันแล้วมันจะตอบว่า "มาช่วยจัดเกรียนทีเพื่อน" พอวาปไปเราจะนอนโดยไม่รู้ตัว เพราะไอที่มันบอกเกรียนเนี่ยมันอยู่กันเป็นสิบครับ  woon_no woon_no woon_no woon_no
คนเดียวหัวหาย..สองคนเพื่อนตาย...แต่ถ้าเจอ10คน...ก้อนอนสบายแฮ..55+

oh_RaymonDD

ที่เปน 10อ่าคับ เขาเรียก สั่น ๆ กันว่า ( ดง ตรีนคับ)  woon_5555 woon_5555

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ที่เปน 10อ่าคับ เขาเรียก สั่น ๆ กันว่า ( ดง ตรีนคับ)  woon_5555 woon_5555
=วาร์ปไปนอน "งง" ในดง "ตีน"  g#024 g#024

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
รู้สึกกันบ้างไหมครับตอนอยู่ในดงตรีนเนี่ย มันทรมานมากครับๆ วาปไปไม่พอตาย...หลังจากตายโดนชุบ1....หลังจากชุบหนึ่งโดนแรงโน้มถ่วง...หลังจากแรงโน้มถ่วง.. ตัวใครตัวมันครับ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫

โดนแย่งตอบอ้ะ

ตอนแรกเราเปิดเพราะว่ามันสวยดี ตอนนี้ปิดไปละ รำคาญ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."