GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตูหยอดไข่ ให้อะไรกับเราบ้าง มาดูกันครับ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
จากรูปมันเซิร์ฟนรกนะครับ เป็นแค่ของแถมจากการเติมเงินเซิร์ฟหลัก มันจะเสียเงิน 2000 กว่าบาทได้ไง

ดูยังไงเป็นเชิร์ฟนรก woon_huh

ที่เวลตัวละครเหรอ woon_huh
ผมว่าคุณเองน่าจะรู้ดีนะครับ

ปะเราไปเดลดูของที่เชฟPKกันครับ

จากรูปมันเซิร์ฟนรกนะครับ เป็นแค่ของแถมจากการเติมเงินเซิร์ฟหลัก มันจะเสียเงิน 2000 กว่าบาทได้ไง

ปะเราไปเดลดูของที่เชฟPKกันครับ
ถ้าเซิร์ฟหลักจะมีบัฟเวลาดรอป จบนะครับ หยุดแถ

Snooker

• Jr. Member
  • **
ผมกะเคยเติมนะกดอะอยากได้อคิราห์แต่สวนมากที่ได้ก็ใบเพิ่มยศ กับกล่องพิศวง
ยา*นี้ได้น้อยมากหมดตังไป2พันเหมือนกัน
แต่ไม่ได้เซิฟภาพหรอกน่ะเพราะเซงกดไม่ได้อะไลดีๆเลย

ถ้าเซิร์ฟหลักจะมีบัฟเวลาดรอป จบนะครับ หยุดแถ

งั้นก็โอเคครับ #038 #038 #038

555

ที่บอกว่า2000บาทมันก็ถูกแล้วมิไช้เหรอผิดตรงไหน

ที่บอกว่าช่างมันเหอะ ก็เพราะเป็นเชิร์ฟนรก

PKผมคงไม่เอามาสุ่มให้เสียตางฟรีๆหล่อกแค่ อย่ากเอามาให้คนทั้งโลกได้รับรู้ว่ามันไม่ได้ง่ายอยางที่คิด

งั้นก็โอเคครับ #038 #038 #038

555

ที่บอกว่า2000บาทมันก็ถูกแล้วมิไช้เหรอผิดตรงไหน

ที่บอกว่าช่างมันเหอะ ก็เพราะเป็นเชิร์ฟนรก

PKผมคงไม่เอามาสุ่มให้เสียตางฟรีๆหล่อกแค่ อย่ากเอามาให้คนทั้งโลกได้รับรู้ว่ามันไม่ได้ง่ายอยางที่คิด
เซิร์ฟหลักกับเซิร์ฟนรกมัน สุ่มต่างกัน นรกคนอาจจะสุ่มน้อย เซิร์ฟหลักคนเยอะ สุ่มหลายๆคนของก็ออกง่ายขึ้น ถ้าเอาแค่นี้มาวัดมันวัดไม่ได้หรอกหยอดแค่ไม่กี่ครั้ง

เชิร์ฟหลักผมก็สุ่มเหมือนกันเกิน10ครั้งแน่นอน ไม่เคยได้

เพราะก่อนหน้านี้ผมขายเอ็มได้บัตร์เอาไปเติมเกมต่อถ่าโอนมาก็เอาไปไช้

ที่ได้บัตรมาบางครั้งก็เอาเติมเน็ตโทรศัพรวมๆแล้วเติมเกมไปประมาน2500บาท

ในเชิร์ฟหลักผมชื้อหนู่อยากโชคดีสุดคุ้มมา1อัน700กว่าบาท

ที่เหลือเอาไปลุ้นสัตว์ขี่วันละรอบสองรอบก็ไม่เห็นจะได้เลย

จนเงินโซลหมดแล้วตอนนี้ เหลือแต่เงินเอ็ม

แล้วแหวนวอยในลายเซนมีจริงปะอะ

ไม่มีเป็นแค่รูป

อีกอย่างคุณบอกว่าเชิร์ฟนรกคนสุ่มน้อยนี้คิดผิดนะครับหลายๆคนก็ลองไปสุ่มที่เชิร์ฟนกก่อนแล้ว

ลองไปถามคนอื่นๆดูนะว่าเคยสุ่มของจากตูในเชิร์ฟนรกหรือไม่

แล้วแหวนวอยในลายเซนมีจริงปะอะ

ไม่มีเป็นแค่รูป

อีกอย่างคุณบอกว่าเชิร์ฟนรกคนสุ่มน้อยนี้คิดผิดนะครับหลายๆคนก็ลองไปสุ่มที่เชิร์ฟนกก่อนแล้ว

ลองไปถามคนอื่นๆดูนะว่าเคยสุ่มของจากตูในเชิร์ฟนรกหรือไม่
เซิร์ฟหลักกับเซิร์ฟนรกมันไม่เหมือนกันครับ เซิร์ฟนรกบางคนอาจจะโซลเยอะ แต่จะสุ่มมากหรือน้อย มันก็ random ทั้งนั้น

OrChidS

ใช่แล้วครับ โซลมากน้อย ไม่เกี่ยว
ใครดวงดี ครั้งเดียวอาจได้สัตว์ขี่เลย
ใครดวงไม่ดี เสียเงิน(จริง) 2000-5000 บาท ยังไม่ได้เลย
ที่พูดเพราะ ผมลองมาตั้งแต่ตู้หยอดลงใหม่ๆ (เซิร์ฟใต้)
หยอดปุ๊บ ได้ แบล๊คดราโก้ เลย
ต่อมาย่ามใจ กดต่อ ไม่ได้ เจ็บใจ เลยกดอีก
ปรากฏว่า ไม่ได้สัตว์ ได้แต่ของโซลทั่วๆ ไป
รู้ตัวอีกที หมดไป 450000 โซล เงินจริงเท่าไร บวกลบเอาเอง
นี่เฉพาะสัตว์ขี่ ถ้ารวมกับ ตะโก้ กับหมวกแล้ว หมดไปอีกเยอะ
ดีแล้วที่มีผู้เล่นตั้งกระทู้นี้มาเพื่อเป็นอุทาหรณ์
ก่อนหยอดคิดสักนิด........แล้วจะได้ไม่เจ็บใจ
เชื่อผมเถอะ

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
woon_555 woon_555 woon_555เขาไม่ได้เรียกว่าตู้หยอดไข่แต่เขาเรียกว่าตู้กินเงินผู้เล่น