GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตูหยอดไข่ ให้อะไรกับเราบ้าง มาดูกันครับ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
ดูจากรูปนะครับ ทิ้งหมดผมเสียเงินไป2000กว่า
เรามาดูกันว่าที่เสียไปมันคุ้มหรือไม่
ผมไม่ได้โง่นะครับผมแค่อยากลอง
ในรูปเป็นการลุ้นสัตว์ขี่นะครับ

ปล.ไครที่คิดจะลุ้นผมแนะนำนะครับ ว่าอย่าเชียวนะเสียเงินฟรี

จิตเเพทย์

• Newbie
  • *
ขอไว้อาลัย ให้เเก่เจ้าของกระทู้ 3 นาที คุณคือผู้เสียสละ เสี่ยงตาย เราจะจำบทเรียนนี้ไว้ เป็นอุทาหรณ์    woon_cry ลดธง ครึ่งเสา 

padit

• Newbie
  • *
เสีวดายแทน  ทีมงาน เอาลงขายโซลเถอะ  บางที เด็กน้อยอาจหาเงินมาเติมซื้อก็ได้นะ  เพรมะสุ่มที มันก็ใช้เงินหลายตังอยู่กว่าจะได้

ถ้าสุ่มมาแล้วไม่ได้นี่อยากเลิกเล่นเลยแหละ  ขนาด 2000 ยังไม่ได้ แล้ว 90 บาทครั้งเดียว ดวงเราจะมีมาไหมหละเนี้ย

เห็นละเพลียแทนเจ้าของกระทู้จริงๆ 

เอาตู้ออกเถอะเพื่อไม่ให้เป็น ภาระของลูกหลาน จริงๆนะ

ภีรเดช บัวประเสริฐ

• Jr. Member
  • **
ท่าน เจ้าของกระทู้ คือ จอมยุทธ ผู้เสียสละ นับว่าเป็นจอมยุทธอินทรีย์ woon_bye woon_bye woon_bye

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

AVICII

• Club House & Dubstep
  • Newbie
  • *
  • So wake me up when it's all over
ฝากจีเอ็มหน่อยครับ
ผมว่าถ้าเเบบสุ่มคนจะลังเลใจที่จะเติมมาหยอดครับ
แต่ถ้าจีเอ็มเอาลงขายช่องร้านค้าแบบเดิม คนส่วนมากเขาก็จะเติมตังค์ซื้อในสิ่งที่เขาต้องการได้ในทันที และเติมซื้อได้เรื่อยๆ
เพราะเขาเห็นเป็นรูปอธรรมครับว่าเติมเเล้วได้เเน่นอนตัวนี้ เติมราคาเท่านี้ได้สัตว์ขี่ตัวนี้น่ะ ประมาณนี้
แต่พอมาหยอดตู้ มันเหมือนเป็นฝันลมๆแล้งๆ ที่ไม่รู้ว่าจะต้องเติมเท่าไหร่ถึงจะได้มา โอกาสออกเท่าไหร่?
คนเขาก็ไม่อยากจะเติมมาหยอดหรอกครับ

ผมอยากลองว่าจะได้ไหม แต่ก็ไม่ได้ เงินที่เสียไปก็ช่างมันเหอะครับถือว่าเป็นบทเรียนและเอามาให้คนที่คิดจะสุ่มสัตว์ขี่ได้รู้ว่าโอกาศได้มันน้อยแค่ไหน  ผมว่าโอกาศได้อาจจะอยู่ที่1%เพราะก่อนหน้านี้ผมก็หยอดไปหลายรอบพอสมควร(แต่ก็ไม่เข็ด)

เตือนไว้ครับที่งานเกมที่จีเค้ากดให้ดูว่าเค้ากดครั้งเดียวได้สัตว์ขี้นั้นมันก็จริงนะครับแต่เค้าเป็นจีเอ็มนะครับอย่าลืมว่าเค้าอาจจะตั้งสุ่มได้100%ในตอนที่เค้ากดเค้าก็สามารถทำได้นะครับ

เพราะฉนั้น แนะนำว่าถ่าจะเติมสุ่มสัตว์ขี่ผมว่าเอาเงินไปให้พ่อให้แม่ให้ลูกให้เมียดีกว่าครับ(หรือเอาไปทำอะไรก็ได้ที่ทำให้คนไกล้ตัวมีความสุขหรืออิ่ม)

muutunn000

• Jr. Member
  • **
ก็อยากเติมเอง อยากกดเอง อยากได้เอง อยากลุ้นเอง

ไปว่าไรเขาอ่ะ

ใครไปจับมือคุนเติมรึไง

ไร้สาระจิงๆ

จากรูปมันเซิร์ฟนรกนะครับ เป็นแค่ของแถมจากการเติมเงินเซิร์ฟหลัก มันจะเสียเงิน 2000 กว่าบาทได้ไง

จากรูปมันเซิร์ฟนรกนะครับ เป็นแค่ของแถมจากการเติมเงินเซิร์ฟหลัก มันจะเสียเงิน 2000 กว่าบาทได้ไง

ดูยังไงเป็นเชิร์ฟนรก woon_huh

ที่เวลตัวละครเหรอ woon_huh

ดูยังไงเป็นเชิร์ฟนรก woon_huh

ที่เวลตัวละครเหรอ woon_huh
ผมว่าคุณเองน่าจะรู้ดีนะครับ