GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คำอธิบาย สกิล ควบคุมสัตว์เลี้ยง อธิบายไม่ตรงตามความเป็นจริง

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
คำอธิบายบอกว่า  ไช้กับเจ้าของเพื่อสั่งโจมตีพู้ทำอันตรายเจ้าของ
 ผมไม่เห็นสัตว์เลี้ยงจะทำไรเลยนอกจากยืนดูเราโดนตี

กดสกิลไส่ตัวเอง

ตีธรรมดา

ตีเวท

โดน มอล ลุม

ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ่น woon_huh

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
เค้ายกเลิกไปนานแล้ว เพราะคนโวยกันเรื่องใช้เป็นบอท แต่ไม่ได้แก้คำอธิบายมั้ง  g#003

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
เค้ายกเลิกไปนานแล้ว เพราะคนโวยกันเรื่องใช้เป็นบอท แต่ไม่ได้แก้คำอธิบายมั้ง  g#003

ข่าวที่คนโวยกันแล้วจีเลิกนี้ผมก็รู้นะครับ

แต่คนเล่นใหม่ๆเค้าไม่รู้กันหลอก

เลยอย่ากให้ทีมงานแก้ใหม่ซะ

เพราะเด็กใหม่เข้ามา เค้าไม่รู้ เหมือนผมเลิกเล่นไปนานละ

แลกพอดีคิดไงไม่รู้กลับมาเล่นใหม่เห็นคำอธิบายก็งงเหมือนกันนะคิดว่ามันไช้ได้อีก

ผมก็งงกะพวกทีออกมาโวยเนอะเป็นผลดีกับทุกคนแท้กลับมาโวยวายซะงั้น

ดีกว่านั่งในเมืองนิ้งๆไม่ได้เปอและ

ผมว่าทีมงานคิดใหม่ดีกว่านะครับ ถ่าผู้เล่นออลเกมมาทุกคนก็อย่ากได้EXP

อีกอย่างยังไงผมว่ามันก็ไม่ไช่โปรไช้บอท เป็นสัตว์เลี้ยงของเราเองนี้หน่า

ดูจากเกมอื่นๆแล้วที่เค้ามีสัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยงเก็บของให้ตลอด เกมนี้ก็หน้าจะทำอะไรสักอย่างให้สัตว์เลี้ยงทำไรได้มากกว่านี้นะครับ

อย่ากให้ทีมงานลองเอาไปคิดๆดูนะครับ

ทำให้สัตว์เลี้ยงดรอปยากหน่อยก็ดีน่ะ ล้นเมืองและ 555 อันนี้แล้วแต่เน้อ ไม่ได้น้ำเสนอแต่เป็นความคิดส่วนตัว

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???