GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
ไอดีผมไม่มีระหัดผ่านพิเศษผมต้องทำไงอะครับ

คือว่า ถ่าเราไม่ไส่ระหัดผ่านพิเศษ ระบบจะบอกว่าเราปลดล๊อคระหัดผ่านพิเศษแล้ว

แต่ที่มีปัญหาคือ ผมลบตัวละครไม่ได้นี้สิ เชงเลย  ถ่าไม่ไส่อะไรในช่องระหัดตอนลบตัวละครมันไม่ยอมให้กดตกลงอะ

ด่วนๆมากๆผมอย่ากเล่นตัวใหม่แล้วขี้เกียดไปเล่นไอดีใหม่

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ลองใส่เป็นพาสเวิดไป ทั้ง2อันเลย พาสเวิด กับ รหัสผ่านพิเศษ ใช้อันเดียวกันมั้งนะ ถ้าสมัครนานๆๆก่อนมีระบบรหัสผ่านพิเศษ

ปล.เล่นไอดีใหม่เถอะ จะได้2จอ g#020