GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคุยกับทีมงานเรื่อง สถานานุกรม (เข้ามาสำรวจความเห็นกันหน่อยนะครับ)

โพลล์

สถานานุกรม เป็นอย่างไร

ไม่ตรงกับแพทใหม่
ตรงกับแพทใหม่มากๆ
ตรงกับแพทใหม่เป็นบางเรื่อง(ส่วนน้อยไม่ตรง)
ตรงกับแพทใหม่เป็นบางเรื่อง(ส่วนมากไม่ตรง)

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
เรื่อง  สถานานุกรม
[/size]

ผมว่าสถานานุกรมหน้าจะอัพเดทใหม่นะครับ เพราะคนที่เล่นใหม่เค้าจะเข้าไปดูกันเยอะ
พอเข้าไปดู บางเรื่องก็ไม่มีบางเรื่องก็ไม่รงนะครับ
ผู้ที่ดูแลสถานานุกรมหน้าจะเข้าไปเช็กบ้างนะครับ

ไครที่เข้าไปดูแล้วช่วยโหวดกันหน่อยนะครับ ทีมงานอาจปรับเปรี่ยนให้บ้าง
[/size]

woon_5555 woon_5555

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เรื่องนี้แจ้งให้ทีมงานทราบเมื่ออาทิตย์ก่อน ตอนนี้กำลัง เร่ง อัพเดทและจัดเรียงบทความใหม่อยู่ รับรองเนื้อหาหนาแน่นและครบถ้วน  g#031
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ