GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไม เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีคนฝึก ซี 3 เทรเลยอ่ะ

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• Jr. Member
  • **
กลับมาเล่นใหม่ งง มากมายทั้งที่แต่ก่อนยืนกันเต็มดันไปหมดเพื่อฝึกซี3 เดี๋ยวนี้ไม่มีเลย

หรือเขากลัวเปลืองค่าไฟเพราะฝึกไปก็ไม่ได้อะไรเลยกับซี 3 หยุดเวลาได้แค่หยุดเพื่อเดินหลบ

ปรับซี 3 เทร ตูซะแล้วฝึกตั้งนานกลับมาเล่นลมแทบใส่   ซี3 เทรมันไม่ใช่ไว้ล่าสมบัติหรอ

หรือไว้แค่หลบหนีซะงั้น พระเจ้าช่วย ขอค่าไฟที่เสียไปคืนได้มะครับคุณทีมงาน ได้จะขอบใจมากเลย

คอนเซปเทร คือนักล่าสมบัติ นี้หยุดแล้วตีมอน ไม่ได้ ได้แค่ชิงเห็นเทรเป็นจอมโจรหรือไง

ขอโทษที่มาดราม่าช้าไปหน่อยเพราะพึ่งกลับมาเล่น     เสียความรู้สึก อ่ะนะ

คอนเซฟทีมงานคือ   พิชิต คนเก่า ขับไล่คนใหม่ เพื่ออนาคตอันมืดมนของเรา  g#002

lman2

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_shock เทรปรับส่ะ ไม่อยาก บ่นลงบรอด เลยงับ.....ของก้อ g#002 g#002
 จากราคาสุดฟ้ากลายมา ขี้ดินสะงั้นตกไปไม่มีใครเก็บเลยเตะกันไปเตะกันมา น่าทุเรศ มาก................
3หัว นี้ C3กาลเวลานิ ..............เทรบางตาลงไปมา คริคริ #038 #038 #038 #038

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • **
 g#033  แน่ใจนะครับ ว่าเทรกำลังถึงจุดจบ

จากที่ว่าๆมานี่ เทรสมัยนี้ที่ผมสังเกต มันสามารถ
"อัตราโป๊ะสูงมาก จากสกิลที่มี ยิ่งใส่แส้ 99 แทบจะไปหักลบแอสได้"
"เลือดเยอะ เทียบกับเบอตัวน้อยๆ ไม่ก็หลบเยอะ เผลอๆชาปที่ไม่มีธนู 99 ตบวืดอีก!!"
"โจมตีแรง รัว เร็ว ระยะไกล !"

เอาน่าๆ จะล่าบอสก็ออนพระสักตัวจะเป็นอะไรไป  g#014   รับรองว่าไม่มีซีสามที่หยุดเวลาได้นาน เทรก็ไม่หายไปไหนหรอกจ้า

เน่าเพราะทีมงานครับ เทร ตอนนี้คนเล่นน้อยลงครับ  g#023

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
กลับมาเล่นใหม่ งง มากมายทั้งที่แต่ก่อนยืนกันเต็มดันไปหมดเพื่อฝึกซี3 เดี๋ยวนี้ไม่มีเลย

หรือเขากลัวเปลืองค่าไฟเพราะฝึกไปก็ไม่ได้อะไรเลยกับซี 3 หยุดเวลาได้แค่หยุดเพื่อเดินหลบ

ปรับซี 3 เทร ตูซะแล้วฝึกตั้งนานกลับมาเล่นลมแทบใส่   ซี3 เทรมันไม่ใช่ไว้ล่าสมบัติหรอ

หรือไว้แค่หลบหนีซะงั้น พระเจ้าช่วย ขอค่าไฟที่เสียไปคืนได้มะครับคุณทีมงาน ได้จะขอบใจมากเลย

คอนเซปเทร คือนักล่าสมบัติ นี้หยุดแล้วตีมอน ไม่ได้ ได้แค่ชิงเห็นเทรเป็นจอมโจรหรือไง

ขอโทษที่มาดราม่าช้าไปหน่อยเพราะพึ่งกลับมาเล่น     เสียความรู้สึก อ่ะนะ

คอนเซฟทีมงานคือ   พิชิต คนเก่า ขับไล่คนใหม่ เพื่ออนาคตอันมืดมนของเรา  g#002
จะให้นักล่าสมบัติ เป็นนักล่าค่าหัวหรอครับ ??

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ก็เทรมันกลายเป็นนักฆ่าในคราบนักล่าสมบัติไปละไง  เหลือแต่สายมีดกะแส้นี่ละที่ยังเป็นนักล่าสมบัตือยุ

o0-pk-0o

• Full Member
ก็เทรมันกลายเป็นนักฆ่าในคราบนักล่าสมบัติไปละไง  เหลือแต่สายมีดกะแส้นี่ละที่ยังเป็นนักล่าสมบัตือยุ
แส้99นี้เทพนักค่านะครับ woon_sad2

เหอๆ

• **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • **

woon_sad2 แต่ตอนนี้เทรยังฆ่าคนได้อยู่นะ !!

อย่าไปสนซีสามสิครับ  อาวุธ สกิล สเตตัส สีชุด ไอเท็ม ตอนนี้เทรกินขาดอยู่นะครับ

หน้าไม้ = แรง ไกล รัวชิบ
ปืน = ไม่รู้ว่าแรงไหมเพระาแกว่ง แต่คุณสมบัติมันอ่ะน่ากลัว บางอันออฟเร็วเสียงก็ดันโหดเท่าคลั่งล่ะ เช่น ปืนสมิธ ปืนฝาดาวตกงี้
แส้ = ยกให้หัวกะโหลกกับแส้พยายาม หัวกะโหลกได้ตีไกลสกิลไกล x 2 แส้พยายามไม่ต้องพูดถึง ครบเครื่องทั้งเลือด หลบ อัตราโป๊ะ กันเวท - - (อยากเจอเทร Vit AGI LUK INT ไหมล่ะ)  ใส่โล่ได้อีก ถึกบรรลัย !!
มีด = เทพยาก ใครเล่นเป็นมาบอกด้วยนะ ฮาๆ

ดังนั้นอย่าไปสนซีสามครับ เอาไว้หนีอย่างเดียว อาวุธกับสกิลของมันนี่ล่ะ ที่ผมก็เล่นไว้เชือดคนอยู่  woon_sunny

จะให้นักล่าสมบัติ เป็นนักล่าค่าหัวหรอครับ ??

เทร เท่ากับ นักล่าค่าหัว บอส ไงครับ   #038  ส่วนอาชีพสายไฟเตอร์ผมว่าต้องพัฒนา ขึ้นมาให้เป็นนักรบกว่านี้  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Fus.Ro.DaH

• **
จุดจบที่พูดถึงกัน คือความโหดครบเครื่องสินะ  แต่ท่าพูดถึงอาชีพซัพพอตหาของ มันยังเหมือนเดิมนะ คนเล่นไม่ได้น้อยลงสักเท่าไหร่หลอกท่าจุดประสงในการเล่นมานคือ หาของไม่ใช่นักฆ่า   woon_555

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว