GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมคนขายอาหารตลาด เกบปังเกือบๆ2พันแล้วไม่หนักหรอ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 เอาตัวที่จะออนขายตั้งร้านรับซื้อ   เอาอีกตัวโยนใส่ร้าน   จะแบกได้อภิมหาแบกเลยทีเดียว   ถ้าเดินไม่ไหวให้ตัววาปได้เรียกไปตลาด 

(มันเป็นบัค แต่ทีมงานใจดียกให้ เพราะเป็นประโยชน์กับผู้เล่น  g#031)

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
มากกว่านี้ก็รับได้ครับ ไม่ใส่กระเป๋าพิกม่าก็ยังได้เลยนะ
เพียงแค่มีช่องที่เพียงพอ + ทักษะตั้งร้านรับซื้อ หรือใบตั้งร้านรับซื้อ ก็รับได้สบายๆแล้วจ้า
เทคนิคนี้ มีชื่อว่า เข็นไดโนเสาร์ ขึ้นภูเขาเอเวอร์เรสครับผม  หนักจนเดินไม่ได้ 555

ปล.ส่วนใหญ่เอาไว้สำหรับการตั้งร้านขาย-รับของเยอะๆหลายๆชนิด

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

Ymir

• Newbie
  • *
ทำไมบางคน ทำอาหาร แล้วตั้งร้านรับซื้อไว้ในตัวเดียวกัน ทำยังไงคับ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ทำไมบางคน ทำอาหาร แล้วตั้งร้านรับซื้อไว้ในตัวเดียวกัน ทำยังไงคับ
ไม่รุกดใบมั้ง

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
เอาตัวที่จะออนขายตั้งร้านรับซื้อ   เอาอีกตัวโยนใส่ร้าน   จะแบกได้อภิมหาแบกเลยทีเดียว   ถ้าเดินไม่ไหวให้ตัววาปได้เรียกไปตลาด 

(มันเป็นบัค แต่ทีมงานใจดียกให้ เพราะเป็นประโยชน์กับผู้เล่น  g#031)

เป็นประโยชน์ไม่พอ ต้องไม่เดือดร้อนคนอื่นด้วยครับ woon_sunny

credit by จีเอ็มเปเป้

Jimmy'

• Full Member
มันทำได้หรอ

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
มันทำได้หรอ

กดใบทำได้ครับ แ่ถ้ากดสกิล ทำไม่ได้
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!