GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่องรหัสบัตรประชาชน ผู้รู้ตอบที

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• Jr. Member
  • **
ช่องแก้ไข รหัสบัตรประชาชน มันเข้าไปพิมตรงไหนครับ

ไม่ได้จะเปลี่ยนรหัสนะ แต่ทีมงานบอกให้เข้าไปกรอก

ผมยัง งง อยู่ มันเข้าไปเปลี่ยนหรือกรอกใหม่ได้หรอ

หรือเจอทีมงานเล่นตลก แถลเรื่องเงินรางวัล

ขอบัตรประชาชน ส่งไปหา ขอให้ไปกรอกเลขบัตรในไอดีอีก

แล้วจะเข้าไปกรอกตรงไหนฟ่ะ ถามไรก็ไม่ตอบงงกะทีมงานเว่ย

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
หลักฐานที่ส่งให้ก็ตรงกะข้อมูลไอดีแล้วจะเรียกร้องเอาอะไรอีกครับคุณทีมงาน

เสียดายค่าถ่ายเอกสารค่าแฟคค่าโทรศัพท์  g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

TAMA

• Sr. Member
เนื้องจากทางทีมงานต้องการข้อมูลให้ตรงที่สุดกับหลักฐานที่ท่านส่งเข้ามา

ท่านสามารถเข้าไปเพิ่มเติมและแก้ไขข้อมูลส่วนตัวได้โดย Login เข้าสู่ระบบที่นี่ครับ

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
เอาไอดีที่แจ้ง เข้าระบบไม่ได้

พอเอาไอดีอื่นเข้าดันเข้าได้มันหมายความว่าไงครับ

เล่นตลกกับผมเปล่า

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
ผมมีไอดีเป็น 10 เข้าไปแก้ไขข้อมูลได้หมด

แต่ไอดีที่แจ้งบอทกลับเข้าไปแก้ไข้ข้อมูลไม่ได้

ช่วยอธิบายทีครับ  หรือทีมงานไม่กล้าแจกจิง

ครับแค่ ออกมประกาศว่าไม่มีบอทเพราะความมั่นใจเกินไป

พอมีคนแจ้งถึงได้แถลไปเรื่อย

ให้ส่งเอกสารไปให้ พอส่งไปให้ ให้ไปแก้ข้อมูล

พอจะแก้ข้อมูล เอาไอดีที่แจ้งจะเข้าไปแก้

ไอดีที่แจ้งดันเข้าไม่ได้ แต่ไอดีอื่นอีก 10กว่าไอดี เข้าได้เป็นปกติ

ช่วยตอบด้วยครับ หวังว่าคงมีคำตอบที่น่าพอใจนะ

ถ้าไม่กล้าให้ไม่กล้าแจกที่หลังอย่ามาประกาศเลย มันทุเรศ

คำพูดมันพูดออกมาแล้วมันไม่มีทางยัดกลับเข้าที่ปากคืนได้หรอก

เสียดายเวลาผมด้วย ต้องมาเสียค่าแฟค 2รอบ ค่าโทรศัพอีก

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
เกมคงเจริญวันเจริญคืนนะอย่างนี้

ต่อไปใครเจอโปรเจอบอทใครจะไปแจ้งคุณ

แถลได้อีก แถลได้เรื่อยๆๆๆๆๆๆๆ

TAMA

• Sr. Member
รบกวนสอบถามนิดนึงครับ ไม่ทราบที่แจ้งว่าไอดีไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้นั้น

สามารถเข้าเล่นเกมได้หรือไม่ครับ

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
มันคืออะไร เกิดอะไรขึ้น แบบไหนยังไง

ทำไมต้องล็อค ทำไมต้อง.........

ทำไมต้อง........

ทำไมต้อง.........

ทำไมต้อง..........

Maid

• **
รหัสผ่านถึง6หลักเปล่าครับ ของผมเคยมีตัวนึงไม่ถึง6หลักแ้ล้วจะเข้าไม่ได้เพราะเป็นไอดีนานโครตๆแล้ว มันเพิ่งมาปรับใหม่ ผมเลยต้องกดลืมรหัสผ่านเอาอ่ะครับ

ปล. ถ้าเป็นแบบผมแนะนำให้กดลืมรหัสผ่านนะ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานต้องการข้อมูลต่างๆ ของผู้เล่นนั้น เพื่อทางทีมงานจะนำเรื่องนี้เขียนเป็นสกู๊ปลงสื่อต่างๆ เพื่อประกาศและให้เครดิตกับผู้เล่นที่ได้แจ้งเรื่องบอทอสุรา เข้ามาให้กับทีมงาน และในส่วนของรางวัลที่ผู้เล่นจะได้รับนั้น ทางทีมงานก็พร้อมที่จะให้กับผู้เล่นแน่นอนครับ จะมีการถ่ายรูปในการรับรางวัลอย่างเป็นทางการ (ถ้าผู้เล่นสะดวกในจุดนี้) และมีการสัมภาษณ์ผู้เล่นที่ได้รับรางวัล ที่สามารถพบเจอบอทของเกมอสุรา ขอบคุณครับ