GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไงถึงเวลไวอะคะ ☺

☻♣ Bebeam's ♣☻

• การเป็นผู้ฟังที่ดี ต้องหัดฟังคนอื่นพูดให้จบก่อน เข้าใจมั้ย !☻☺
  • Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยยย คือเวล 75 แล้วเวลหมีไม่กระดิกเบย  woon_o_o

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ถ้ามียา ผมไปถ้ำผลึกลุยเดี่ยวเลยครับ (สำหรับอาชีพเลือดเยอะๆหรือหลบกันเยอะนะครับ)

• การเป็นผู้ฟังที่ดี ต้องหัดฟังคนอื่นพูดให้จบก่อน เข้าใจมั้ย !☻☺
  • Newbie
  • *

ExCuseMe

พระ ก้ กด*200 เท่า ออโต้ฟู ทั้งวัน เเปปเด่ว 80

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ผมชอบไปเวลผอบที่แมพเหมือง ที่เร้า ตรงถ้ำด้วงครับ
ตีผีเสื้อราตรี สบายๆ ม่มีใครมาแย่งดี
เด๋วนี้ ม่อนไม่ตีผอบก่อนแล้วนิ  เอาวิ ไปวิ่งโขนก็ได้นะครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เป็นพระก็ต้องอาศัยตี้ซักหน่อยแหละ ตี้คนเยอะๆช่วยๆกันตี ลองพยายามหาหัวตี้โขนเวล85 ดู หายากพอสมควร ส่วนใหญ่ก็89 90 ทั้งนั้นแหละ

• Newbie
  • *
ถ้าไม่ปิดเทอมเวลยาก คนไม่เยอะเซ็งเลยคะ ถึงมีลำแสงเทวะแต่เวลาโดนมอนตบก็เกือบตายอะ  woon_cry

..TEERAK..

เป็นพระ ไม่ลองไปปราบผีในป่าช้าหลังวัดไททาเนียดูละ เผื่อมันแพ้ทาง(ผีก็น่าจะกลัวพระ มั้ง...)
ผลึกนี่ไม่ต้องคิดเลย โป๊ะๆ สองที ดับดิ้น

oh_RaymonDD

หายาชื่อตามนี้นะ ยาเรียนรู้เร็วเช่าหรือ (เฉพาะเทศกาล) VIP1วัน 7วัน 30วัน
กดช่วงเวลาpk

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
เป็นเส้น + ยาแช + *300 ไปตี้ที่ลับแล ได้ถึง 99 เลยครับ แบบนี้ไวสุดและ g#008

• Newbie
  • *
เป็นพระ ไม่ลองไปปราบผีในป่าช้าหลังวัดไททาเนียดูละ เผื่อมันแพ้ทาง(ผีก็น่าจะกลัวพระ มั้ง...)
ผลึกนี่ไม่ต้องคิดเลย โป๊ะๆ สองที ดับดิ้น

เจอกระสือฟันรั่วๆก็ดับแล้วอะนะ  woon_yes

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
 woon_5555 woon_5555 ผมว่ามันอยู่ที่ความขยันเวลอะ แล้วก็ต้องมียาที่ถูกขนานกับการเก็บเวลด้วย เชื่อเถอะสักวันคุณต้องจุ6แน่นอน

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด

แน่ใจว่าพระรึมิใช่บาทหลวงเหรอเครลิค(เวรผีกลัวหนกกว่าเดิม g#015 g#015 g#015)

หญิง

ถ้าเวลพระตอนที่หลุกจากเวลหมีมาจะเวลยากมาก เพราะต้องเข้าตี้ที่ป่าลับแล ส่วนจะมาฟู่กับเขานะถ้ามาสายรับรองไม่ได้เวลหลอกวันนั้นเพราะระที่ฟู่อยู่นั้นออโต้ทิ้งใว้ ที่ดาวนะพระฟู่เวลป่ามักจะตื่นตอนตี4ไม่ก็ตี2ได้( เคยมาดูทีนึงตอนเปอร์ดีๆมาดูตอนตี5ได้ตี้เต็มหมดแล้วT^T ) ถ้าเราจะเวลก็ต้องออกไปทุบกับเขาละถึงได้เวล บางตี้ก็จะไม่รับพระเลย*-* ต้องเล่นสายทุบอย่างเดียว  g#015