GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปัญหาเยอะเกิ๊น

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
แก้ไขด้วย  ไม่มีให้รับเควส รายละเอียดมันไม่ขึ้นให้ดู เควสอาขารย์พยัคสาสตตราอะ  วุ้นตอนสอนเล่นก็ไม่พอด้วย   g#031 g#031

CacAloz

คงเป็นเพราะจำนวนคนที่เยอะครับ สู้ๆ นะครับ

ในส่วนปัญหาข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นทางทีมงานเร่งแก้ไขปัญหาอยู่นะครับ ติดตามการอัพเดทได้ที่หน้าประกาศอย่างเป็นทางการ

CacAloz

ทางทีมงานหาทางแก้ไขปัญหาเรื่องมอนสเตอร์ไม่พอให้อยู่นะครับ สำหรับเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2012, 12:39:34 โดย จีเอ็มเปเป้ »