GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่อง ผู้ที่เล่นมานานแสนนาน

โพลล์

ช่วยกันโหวดหน่อยน่ะอาจจ่ะได้

อย่ากให้มี
ไม่อย่ากให้มี

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
ว่าด้วยเรื่อง ผู้ที่เล่นมานานแสนนาน

ผมว่าคนที่เล่นมานานแสนนานหน้าจะได้อ่ะไรตอบแทนจากทีมงานบ้างน่ะครับ
เช่นบัฟผู้อวุโสถาวร   รายระเอียด EXP x 50%  ฆ๋ามอนเตอร์ที่เวลน้อยกว่า40เวลได้EXPเต็ม โอกาศดอปของ +20    อ่ะไรประมานนี้

บัฟรองผู้อวุโสถาวร  รายระเอียด EXP x 30%  ฆ๋ามอนเตอร์ที่เวลน้อยกว่า30เวลได้EXPเต็ม โอกาศดอปของ +10   

ไม่งั้นก็ แจกของดีๆเพื่อเป็นการตอบแทนผู้ที่เล่นมาตั้งแต่เชฟเปิดจากวันแลกจนถึง5เดือนหลังจากเปิดเชฟมาอ่ะไรป่ะมานนี้เนอะ 

ปล.1 ลองดูเน้อจีเอ็มอาจมาคนกลับมาเล่นเหมือนเดิมก็ได้ อิอิ g#009 g#009

ปล.2 ถ่ามีคนโหวดเยอะจีเอ็มต้องให้เน้อมิเช่นนั้น... woon_555 woon_555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ขอถามสั้นๆละกันนะครับ

"คุณคิดว่าคนที่เล่นมาตั้งแต่บทที่ 1 ตอนนี้เหลืออยู่กี่คน ?" woon_5555

90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Ninenoiiz_.

อยากให้ทีมงานเปลี่ยนรูปแบบตัวเกม หน้าต่างตัวเกมเป็นแบบ projectone เผื่อคนเก่าๆเห็นจะได้คิดถึงแล้วกลับมาเล่นบ้าง

~๐ Ryan ๐~

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
อย่าไปตามเขากลับมาเล่นเลย สงสารเขาเหอะ  g#037
woon_o_o woon_o_o
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
อย่าไปตามเขากลับมาเล่นเลย สงสารเขาเหอะ  g#037

คิดถึงเพือนเก่าๆอ่ะ  แต่ก็สงสารน่ะ woon_555 woon_555

เรียบร้อย

• Jr. Member
  • **

IiI_Devil_IiI

• Newbie
  • *
ขอถามสั้นๆละกันนะครับ

"คุณคิดว่าคนที่เล่นมาตั้งแต่บทที่ 1 ตอนนี้เหลืออยู่กี่คน ?" woon_5555

ผมทันนะเอ้อ woon_5555 woon_5555

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
ผมเล่นเกมนี้มา4ปีได้มั่ง ไม่รู้บทไหน บอกทีสิครับ woon_cry woon_cry woon_cry

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด

Ninenoiiz_.

ผมเล่นเกมนี้มา4ปีได้มั่ง ไม่รู้บทไหน บอกทีสิครับ woon_cry woon_cry woon_cry
บทที่5เจ้าแห่งสมรภูมิ