GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสัยมานาน...เลขที่บัตรประชาชน ช่วยไรได้บ้าง...

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_huh woon_huh woon_huh
      ตามหัวข้อน่ะคับ...เลขที่บัตรประชาชนที่ใส่ลงในข้อมูลไอดีทำไรได้บ้าง.....
      ปกป้องสิทธิที่ได้รับ 100% หรือไม่....
      สามารถเปลี่ยนแปลงเองโดยไม่ต้องใช้เอกสารได้หรือไม่..
      และอื่นๆๆอีกมากมาย....
      ใครคิดเห็นเรื่องนี้กันอย่างไรบ้างคับ...
                g#025 g#025 g#025

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ป้องกันการโดนแฮคอะอย่างเราโดนไป แล้วพอเราอยากได้คืนก็ส่งสำนำบัตรประชาชนไป  แล้วทีมงานก้จะตรวจสอบว่าเลขบัตรตรงกันหรือไม่อะนะ

SilverBr•N

• Newbie
  • *
การกู้พาส และ ขอข้อมูลต่างๆ ส่วนมากจะในเว็บปัญหา มั้งครับ

Nidhoggr

• Jr. Member
  • **
  • วันวานกำลังกลับมา
เจ้าของไอดีตัวจิง ไม่เติมตัง ใช้แต่เงินในเกม โดนแฮคไปเท่าไรก็ไม่ได้คืน

ถ้าคนเล่นแบบไม่เติมเงินละ หรือไอดีที่โดนแฮค ไม่ใช่ไอดีหลักที่เติมเงินละ (เพราะผมเป็นคนนึงที่เลือกเติมเงินแค่ไอดีเดียวแล้วเดลของเอา)

ขอความกระจ่างหน่อยครับ

หวังว่าคงไม่ใช่คำตอบ

ทางทีมงานขอสงวนสิทธฺ์ในการไม่ดำเดินการใดๆกรณีไอดีที่แจ้งแฮคไม่มียอดการเติมเงินหรือยอดการเติมเงินนับย้อนหลัง 1 เดือนไม่ถึง 30000 โซลครับ

อย่างที่กล่าวไปครับ เราไม่คิดค่าบริการ ไม่หักเงินโซล
ทั้งที่ทีมงานต้องทำงานเพิ่มขึ้นในส่วนนี้ ผมจึงถือว่าเป็นบริการหลังการขายสำหรับลูกค้าเท่านั้นครับ
ส่วนกรณีที่เป็นไอดีเสริม ไม่ได้เติมเงินตามที่ว่า ทีมงานจะถือว่าคุณเองก็ยังไม่เห็นความสำคัญของไอดีนั้นจึงไม่เติมเงิน
แนะนำว่า ไหนๆ ก็เติมเงินซื้อของอยู่แล้ว ก็ควรแบ่งมาเติมไอดีที่คุณคิดว่ามีความสำคัญไว้ด้วยครับ กันไว้ดีกว่าแก้
ไม่เช่นนี้แล้ว ผมเติมเงินอยู่คนเดียว สามารถแจ้งแฮคแทนเพื่อนๆ ที่ไม่เติมเงินได้ทั้งกิลด์เลยทีเดียว

สรุปก็คือ ที่ท่านกล่าว "ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการไม่ดำเดินการใดๆ กรณีไอดีที่แจ้งแฮคไม่มียอดการเติมเงินหรือยอดการเติมเงินนับย้อนหลัง 1 เดือนไม่ถึง 30000 โซล" นั้น ถูกต้องแล้วครับ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
woon_huh woon_huh woon_huh
      ตามหัวข้อน่ะคับ...เลขที่บัตรประชาชนที่ใส่ลงในข้อมูลไอดีทำไรได้บ้าง.....
      ปกป้องสิทธิที่ได้รับ 100% หรือไม่....
      สามารถเปลี่ยนแปลงเองโดยไม่ต้องใช้เอกสารได้หรือไม่..
      และอื่นๆๆอีกมากมาย....
      ใครคิดเห็นเรื่องนี้กันอย่างไรบ้างคับ...
                g#025 g#025 g#025

สิทธิในการขอทำการแก้ไขตัวละครของท่านทั้งหมด

เช่น
1. ดำเนินเปลี่ยนข้อมูล E-mail
2. ดำเนินการกู้ตัวละคร
3. ดำเนินการ คดี Hack  เป็นต้นค่ะ