GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาย้อนอดีตถึงปัจจุบันกัน ความสมารถอาชีพต่างๆ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ตั้งแต่จำความได้

เคริค  ประกาศิตเทวะ  woon_shock เป็นสกิลที่เอาไว้ฟาร์มผีได้ดีมากเลยครับ สุดย๊อดดด และหลังจากนั้น กลายเป็น แกร็งแขนฟาดหมู่ไปแล้วคับผม
เซนจูเรี่ยน  woon_shock คริแตก คริแรก ยิงรัว แยกหลายนัด แม่นอีกถึกด้วยเลือดเยอะ ใครๆก็ติดใจ หลังจากนั้น บรรจุกระสุน ก็ยังโหดแท้แต่ก็พอตัว
เทรเชอร์ฮันเตอร์ หน้าไม้แปลกๆออกมา woon_shock แห่กันเล่น แถมผอบสุดโหดโชคเชีย โอ้วพระเจ้า เบอร้องหงัก แถมหยุดเวลาไปอีก อั๊ยย๊ะ

แล้วก็แต่ก่อน พระถึกที่สุ๊ดด วิลงสกิลให้มานาหมด เลือดก็ลดไม่ถึงครึ่งจ้าา เพราะเกราะดีๆนี่เอง แถมพระใส่ตุ๊กตาได้*0*ฮิตกันมาก

ปล.ไม่มีไรจะทำ มาช่วยกันบอกอีกดีก่าว่ามันเป็นอะไรมายังไงบ้างง มีอาชีพไหนอีก ผมลืม

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
มีช่วงนึงเบอก็เทพเหมือนกัน

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

-Ai-

ผมจำได้ช่วง ยาแชร์ 19 บาท คาเดทเยอะดีแมฟ ก่อนเข้วี กับ ในเข้วี 5555555

เซน ไม่มีบรรจุ กระสุนนี้ก็ สุด ๆ โหดจริงไรจริงแอสไม่ได้เกิดเลยช่วงนั้น

เซน ล่าบอสสบายมากก สายปืน ดัดแปลง 100 กว่า M ตอนนี้ เส อุป ก็ 7-10 M เอง 55555

สงสารพวก ออนรอ ปืนดัดแปลงจัง  g#027 g#027 g#027

[N]z.

• M-LEG..!?
ผมจำได้ช่วง ยาแชร์ 19 บาท คาเดทเยอะดีแมฟ ก่อนเข้วี กับ ในเข้วี 5555555

เซน ไม่มีบรรจุ กระสุนนี้ก็ สุด ๆ โหดจริงไรจริงแอสไม่ได้เกิดเลยช่วงนั้น

เซน ล่าบอสสบายมากก สายปืน ดัดแปลง 100 กว่า M ตอนนี้ เส อุป ก็ 7-10 M เอง 55555

สงสารพวก ออนรอ ปืนดัดแปลงจัง  g#027 g#027 g#027

ใช่เลยครับ ปืนดัดแปลง 100+ช่วงแรกๆ หลังๆเกลื่อนเหลือ70เอม  g#010 g#010

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
ชอบวิ ตอนมีสกิล ฟื้นฟูด้วยธรรมชาติ
พอสร้างต้นไม้ปั๊บบบ คนเเห่กันมาหมดเเมพ 555555 '

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ช่วงที่ทหารไม่มีบรรจุ มันเป็ฯช่วงที่ทหารฮิต จนหยุดไม่อยู่ครับ เก็บเวลก็ง่าย
อะไรๆก็ดี  g#002

ทีที้

เคยเจอ ไหม    วิสาทลงไฟที่พื้น  ลากม่อนทั้งแม๊บ  อะ    อาชีพ พระไม่ต้อง   ฟู อาชีพอื่น  เอาแค่เดินลากม่อนเป็นก็พอ

[N]z.

• M-LEG..!?
ชอบวิ ตอนมีสกิล ฟื้นฟูด้วยธรรมชาติ
พอสร้างต้นไม้ปั๊บบบ คนเเห่กันมาหมดเเมพ 555555 '

เหมือนท่า Healing Ward ของ Juggernaut เลย #038 #038

..TEERAK..

เหมือนท่า Healing Ward ของ Juggernaut เลย #038 #038
เอ่อ เนอะ สกิลนี้หายไปไหน ไม่ทราบที่มา ละก็ไม่ทราบที่ไป ไปตอนไหนก็ยังไม่รู้ รู้แต่เปนสกิลที่เพิ่มความเท่ให้วิมากมาย woon_love
สมัยเบอมาใหม่ๆยังใส่รางได้  ใครเอาเบลดลงแบท เกาะกลุ่มกันให้ดีเลยละ แตกฝูงเมื่อไหร่ พี่เบอแกสับแหลก จะเอาเบอลงคนนึงได้ เบลดต้อง3+  woon_hurt

__SilverBron

• Jr. Member
  • **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
เทรแต่ก่อนยังเป็นนักล่าสมบัติจริงๆ เพราะแต่ก่อนผมก็มีตัวเทร

ขายเบียมแกร่ง วันละ 8 ก้อน  1 ก้อน = 250k pk ช่วงนั้นเบียมแพงมาก ต้องเน้นดรอป ตอนหลังปรับเป็นแมพไหนตก เน่าเลย

พระใส่ตุ๊กตาอีก มันสุดๆ แอสคริแรงๆแต่ก่อน 4k โครตโหดแล้ว

แต่วิเป็นอาชีพที่ไม่มีวันตาย เพราะเป็นสายเวท สายเดียว ที่มันเล่นแล้วสมดุล ไม่กากกว่าใคร

ส่วนเบอก็อมตะตลอดกาล เพราะเลือดมันเยอะตีแรง เจอหลายๆอาชีพได้หมด
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
อือช่าย ดีเบี่ยมตอนมาใหม่ๆ ผมไปดรอปเบี่ยมส้มมา มันง่ายดี ผมได้มาประมาน80กว่าเอ็มอะ วันเดียว ผมขายถูกแต่หาได้เยอะมาก คนซื้อแป๊ปเดียวหมด เดี๋ยวนี้เบี่ยมส้มขายแทบไม่ออก ราคาไม่ได้ด้วย woon_5555 woon_5555

เอ่อช่ายลืมไปเลย เปนสกิลที่เจ๋งมากๆเลย แล้วตอนหลังเปลี่ยนเป็นหมอกเทอร่าปะ ไม่รุ้ลืม

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)

เอ่อช่ายลืมไปเลย เปนสกิลที่เจ๋งมากๆเลย แล้วตอนหลังเปลี่ยนเป็นหมอกเทอร่าปะ ไม่รุ้ลืม
ของสายดินน้ำ อ่ะ  woon_5555