GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากทราบถึงแนวทางการเริ่มต้นวอร์ลอค

joloveun

• Newbie
  • *
ถ้าอยากจะเริ่มต้นเล่นวอร์ลอคมีแนวทางในการเล่นอย่างไรครับ

การอัพสเตตัส ค่าอะไรส่งผลอย่างไร การอัพสกิลของแคสเตอร์และวอร์ลอค

เน้นเก็บเวลคนเดียว เล่นถึงประมาณแค่เวล60

ข้อมูลที่มีในบอร์ดนี้ถือว่าน้อยมากๆเลย เลยยังตัดสินใจอะไรไม่ได้เลยครับ woon_cry

ยังไงก็ขอบคุณที่ให้พื้นที่ในการสอบถามและคำตอบของทุกคนนะครับ

joloveun

• Newbie
  • *
สำหรับพื้นฐานของการเริ่มต้นเกม สถานที่การเก็บเวลขอบคุณมากครับที่แนะนำ ช่วยได้มากเลย

แต่ที่ยังอยากทราบข้อมูลอีกคือ build ของวอร์ลอค หรือ combo อะไรทำนองนี้ + การอัพstatus อัพ int+dexใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ woon_5555 woon_5555