GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่่วยทีครับ มันเป็นอะไร ด่วนมากๆ

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *
เห้ย อย่าเข้าใจผิดดิผมไม่ได้เป็นพวกชอบใช้โปรหนา ผมเพียงแค่ไปส่องแล้วลองโหลดมาใช้ ถ้าใช้ได้ก็ส่งทางM ได้ของด้วยละ  g#037

วินโดคงพัง หรือไม่ก็ ไม่สนุบสนุนแพ๊กฟรอม์ที่โปรแกรมระบบทำงานอยู่  ให้อัพเดทโปรแกรมระบบเป็นล่าสุด

เอ เครื่องพ่อผม สเป๊กสูงกว่าผมมาก ( ต่างกัน 10เท่า ) แต่ไปลงวินโดว์ร้านเดียวกัน ทำไมเครื่องพ่อผมโหลดได้อะครับ  g#017
งั้นนายก็ไปถามพ่อนายสิ
######

เห้ย อย่าเข้าใจผิดดิผมไม่ได้เป็นพวกชอบใช้โปรหนา ผมเพียงแค่ไปส่องแล้วลองโหลดมาใช้ ถ้าใช้ได้ก็ส่งทางM ได้ของด้วยละ  g#037

วินโดคงพัง หรือไม่ก็ ไม่สนุบสนุนแพ๊กฟรอม์ที่โปรแกรมระบบทำงานอยู่  ให้อัพเดทโปรแกรมระบบเป็นล่าสุด

เอ เครื่องพ่อผม สเป๊กสูงกว่าผมมาก ( ต่างกัน 10เท่า ) แต่ไปลงวินโดว์ร้านเดียวกัน ทำไมเครื่องพ่อผมโหลดได้อะครับ  g#017

พ่อผมบอกไม่รู้่  g#043

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...
ข้อแรก file ไม่ครบ ทำให้ การรันแอพพลิเคชั่นล้มเหลว
ข้อสอง window ขาดไฟล์รองรับ ทำให้ การรันแอพพลิเคชั่นล้มเหลว
ขอแนะนำง่ายๆ ลงใหม่ ไม่ OS ก็ โปรแกรม เลือกเอาเลย  g#009

window ผม 2006 เครื่องสเปก ปี 2007 แรม 1GB core2 1.7 GHz

ยังใช้ได้ แต่มีปัญหาเรื่องภาษา เพราะที่ใช้เวอล่าสุด ยังเป็นภาษาเหาหลีอยู่เลย = ="
  g#015

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

ครับ ครับ. :)

• **
  • อะเด้ะ *

พ่อผมบอกไม่รู้่  g#043
งั้นก็แย่สิ
######