GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขึ้นบ้านใหม่ เชิญเพื่อนๆ

บุคคลทั่วไป · 85 · 13838

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

เนื่องด้วยฤกษ์งามยามดี   ทางทีมงานจึงอยากแจ้งให้เพื่อนๆทราบว่าทางทีมงานจะมีงานขึ้นบอร์ดใหม่ หรือคือบ้านหลังใหม่ของเพื่อนทุกคน ด้วยโอกาสอันดีอย่างนี้ ทางทีมงานจึงใคร่ขอเชิญชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆชาว Godswar มาร่วมเจิม บอร์ดใหม่กันครับ โดยจะมีกิจกรรมต้อนรับเพื่อนๆเข้าบอร์ดใหม่กัน เป็นกิจกรรมง่ายๆได้รัวๆ ไปดูรายละเอียดกิจกรรมกันเลยดีกว่าครับ

รายละเอียดกิจกรรม
1. ให้เพื่อนๆทำการโพสข้อความลงในกระทู้นี้ เนื้อหาคือเพื่อนๆอยากได้กระทู้อะไรเพิ่มเติม ภายในบอร์ดใหม่แห่งนี้
2. ทุกๆไอดีบอร์ดที่ทำการโพสข้อความมานั้นทางทีมงานมีรางวัลให้เพื่อนๆทุกคนนะจ๊ะ
3. ทีมงานจะดำเนินการจัดส่ง Code ให้ทางกล่องข้อความส่วนตัวในเวปบอร์ดของเพื่อนๆ
4. ช่วนเพื่อนๆมาช่วยกันโพสได้นะคะ..เพื่อรับไอเทมกันง่ายๆ

ตัวอย่าง การโพสที่ถูกต้อง

คิดว่าบอร์ดน่าจะมีกระทู้ห้องน้ำครับ เพื่อที่ผมและเพื่อนๆมีอะไรอยากระบายก็ลงที่กระทู้นี้

รางวัลคือ...ถุงสุ่ม B-gold 100 - 299  จำนวน 2 ถุง

กิจกรรมนี้เริ่ม 14 มิถุนายน 2554 - 15 มิถุนายน 2554 ก่อนเที่ยงคืนนะจ๊ะ ท่านไหนมาโพสหลังเที่ยงคืนไม่ได้แล้วนะจ้ะ

หมายเหตุ   ทางทีมงานจะทำการจัดส่งโค๊ดรางวัลให้เพื่อนๆตามลำดับ  การตัดสินของทางทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• Jr. Member
  • **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
เข้าบ้านใหม่ ๆ แต่ว่าบ้านใครเนี่ย มาเยี่ยมยังไม่รู้เลย

เด็กแนว

• Newbie
  • *
  • เด็กเเนว
 :)ผมว่าน่าจะมีกระทู้สำหลับโพสรูปนะ  โดยเฉาะเพาะนะเอาไว้โชว์ ออฟ อิอิ

เด็กแนว

• Newbie
  • *
  • เด็กเเนว
:)ผมว่าน่าจะมีกระทู้สำหลับโพสรูปนะ  โดยเฉาะเพาะนะเอาไว้โชว์ ออฟ อิอิ
พิมผิดเลยตื่นเต้นบ้านหลังใหม่  (  เฉพาะ นะ อิอิ  )

love4414

• Newbie
  • *
ผมคิดว่านะ น่า จะ มี กระทู้สำหลับ เทคนิดต่างๆภายในเกม (ไม่รู้มีแล้วหรือยัง)

witthawin2012

• Newbie
  • *
อยากไห้มี การเเจ้งบั๊ค เพิ่มขึ้นเพราะมันบั๊ค สวดยอดเลยตอนเน้   เเม้เเต่เเลกซุส -*-   >:(

witthawin2012

• Newbie
  • *
+ กระทู้ ง้อ ผู้เลงที่เลิกไห้กลับมานะ  ฮิฮิ   8)

tanakorn0191

• Newbie
  • *
ดีจังเลยครับ ผมคิดว่าน่าจะมีมอนตัวใหม่มานะครับ= =

sutepjunke

• Newbie
  • *
ผมว่าหน้าจะมีกระทู้ปัญหาแก้ใขด่วนๆอะครับเวลาเกิดปันหาทางจีเอมได้รู้ข่าวสารไวไวและแก้ใขไวๆหรือมีข่าวจะปิดหรือเสฟหรือเปิดเสฟให้มันไวกว่านี้ครับ

tullatorn

• Newbie
  • *
เมื่อไหร่ตอนลงดัน-ลงวอจะหายแลค ตอนอื่นๆไม่แลคแล้วแลค2ตอน

sakkarin310

• Newbie
  • *
ผมว่าน่าจะมีการปรับปรุงนะคับตอนนี้คนหายหมดเเล้ว

เช่น การวิ่งเกาะ หรือ ส่งสเบียง หรือ zone 3  น่าจะให้สามารถลงได้วันละครั้ง เหมือนลงดัน ที่สามารถลงเมื่อไหรก้อได้ มันจะช่วยให้คนเล่นที่มีเวลาจำกัดสามารถเล่นได้นะคับ

ควรมีอะไรใหม่ๆ เข้ามาบ้างนะคับ เช่น กิจกรรม กิจกรรมที่ทุกคนสามารถร่วมได้ทุกเวลา แจก bg หรือ ไอเทม

;D มีหัวข้อภาพช่วงเวลามันๆ ให้โพสรูปมันๆฮาๆ ไว้บ้าๆกัน และ หัวข้อที่บอกข้อมูลกิจกรรม ใหม่ๆที่จะเกิดขึ้น จะได้เตรียมตัว และ ไรอีกดี