GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM ครับตัวผมมันบัคหรอทำไมมันไปไหนไม่ได้เลย งงมาก

bushero2015

• Newbie
  • *
พี่GM ครับ ID: bushero2015  อะครับตัวละครเวล 97 มันติด อยู่แมพอะไรไม่รู้ พอผมเข้ามาเล่นมันก็ออกไปไหนไม่ได้เลย ช่วยเอากลับเมืองหน่อยครับ งงมากๆเลยเข้าก็อยู่เมืองอะไรไม่รู้ เหมือน คุก อ่ะ woon_cry

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
คุยกับnpcแล้วอ่านวิธีการที่ npc บอกให้ดีๆก็จะสามารถออกได้แล้วครับ  g#008
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

bushero2015

• Newbie
  • *
ผมกด แล้วมันไม่มีอะไรขึ้นมาเลยครับNPC อ่ะ ผมสงสัย ว่ามันจะบัค

phumin

• Newbie
  • *
อ๋อคุกนี้ต้องตอบคำถามจากคนในนั้นครับหาเอาครับถ้าตอบผิดก็รอไปนะครับจนกว่าจะตอบถูกหมดอะครับผมเคยกดคลิ๊กวงกลมไม่ถูกตอนทำเควสเพราะเพื่อนเอามือมาโดน- -ผมไม่รู็มาที่ไหนออกไปไม่ได้ผมโกรธมากเลยครับเล่นเอามันจนเกือบร้องให้แต่พอมารู็ง่ายมากเลยครับ g#004 g#004