GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบดาวดึงส์ lol

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
งด วิบัติ นะคะ  มันส่อให้เห็นว่า สก๊อย!!
แต่ สะกั้ง อะเห็มน  g#015 g#015 g#015 g#015

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
หน้าไหม่ ว๊าก  woon_555 woon_555 woon_555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

..ll..DubBillZ..ll..

• Newbie
  • *

:}

• Jr. Member
  • **
  • ~๐๐"
เอ่อ พอดี ว่าเกิด ที่ เกาหลี อ่ะครับ -------- ภาษา ไทยอ่านได้บ้าง บางคำ ---------------------- ไม่ได้ดักดาน อยู่ บ้านนอกเเบบ เธออ่ะ กิ้ก ----------------------

ll_Master_Anger_ll

• Newbie
  • *
  • Mono-hight bite
ฉันว่าเถียงกับพวกหมาหมู่คงไม่เข้าใจมากหนักหรอกนะ
เอาไว้จีมาตอบเองดีกว่าเถียงไปเปลืองน้ำลายเปล่าๆ  woon_yes
ฟลุคสมองอ่ะ คิดบ้างนะเวลาพิมอะรัยออกมาอ่ะ
บอกเกิดที่เกาหลี หน้าตายังกะปลาบู่ บอกอ่านภาษาไทยได้เปนบางคำ ก้เก่งดีอ่ะสามารถตอบได้ทุกประโยคเลย กินอะรัยเปนอาหารหรอ คุณกาก
บิว ไม่จำเปนต้องเข้ามาเตือน มีสมองคิดเป็นว่าภาษาอะรัยเช่นไร
ฉันก้ไม่ได้เก๋า นักเลงก้ไม่ใช่ฉันไม่สู่คนด้วยซ้ำไป
เทอก้เปนเพื่อนอีฟ ฉันก้รุ้อีฟบอกแร้ว แต่มันเรื่องการแจ้งหยาบ
อยากทามจิงๆเดือดร้อนอะรัยหรอ
หรือจะเปนอย่างที่คนอื่นเค้าบอกว่าไอฟลุคโดนอะรัย บิวต้องมาตลอดหรอ เหอะๆ  woon_bye
จำไว้นะ หาตัวฉันในกิวเทอไม่เจอหรอกหุหุ
อยากไปกัวเลยสายลมกากยุวแร้วนะ

• Newbie
  • *
เบื่อ ว่ะ  ไม่รุ้เปนไร  woon_o_o
โทรหาดิทามอะรัยหน่อย

Adolf_Hitler

• **
  • คนดีชอบแก้ไข..,, คนจัญไรชอบแก้ตัว

• **
  • ~๐๐"

Adolf_Hitler

• **
  • คนดีชอบแก้ไข..,, คนจัญไรชอบแก้ตัว

• Newbie
  • *
หรา  คุนน่าลาว นมบาน เเรดเวอร์

บ้านมีน้ำไหม  ตักใส่ขันแร้วลองฉโงกดูเงาหัวตัวเองบ้างนะฟลุค  สมองเห็บๆ อย่าคุณคิดได้แค่นี้แระ  woon_sunny

• Newbie
  • *
ฮ่าๆๆๆๆ ทำไมเราตกข่าวหว่า  g#037

ต๊ายย ตาย... ฟ่างตกข่าวหรอเนี่ย  ข่าวแบบนี้ไม่น่าพลาดนะฟ่าง ติดตามด้วยนะคร๊ ฟ่าง ม๊วฟๆ   woon_love

• **
  • ~๐๐"
ไม่มีน้ำธรรมดา สิพอดี ว่า อาบน้ำเเร่ เเช่น้ำนมทุกวันอ่ะ ------------ บ้านเธอ น้ำท่วมมิดหลังคาป่ะอ่า ยัยกิ้ก 11sด

mesza77050

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 woon_5555  ก๊ดูว่าแต่คนอื่นล่ะว่ะนั่น ไม่เคยดูตัวเองบ้างเลยนะ like สักทีฟุก