GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เด็กในอสุรา ทำผิดพรบ.คอมนอกเกม ฟรัง

Ferocious

• Newbie
  • *
- นี่ขนาดมึงไม่ได้เพ้อนะ ท่าเรือส่วนตัว เครื่องบินส่วนตัว เดียวเดียว ให้กูทุบหัวให้ไมจะได้ตื่น  g#019 -
ท่าเรือส่วนตัวมึงไป google นะ เศรษฐีไทยมีท่าเรือส่วนตัวกันกี่คน เกาะส่วนตัวไรของมึงด้วย ดูจากโบกหน้าแล้วไม่น่าจะเป็นลูก เป็นคนใช่หรอห้อยสอยติดตามไรงี้ .
ก่อนมึงจะด่าใคร เช็คตรรกะสมองอันน้อยนิดของหลอนด้วย ส่วนรูปเฟสฟรัง เขาคงไม่โง่คิดว่าเป็นรูปมันจริง ๆ หรอกค่ะหลอน ถึงอ้างไปก็แค่ เด็กชายหัวเกรียนค่ะเธอใครจะสนใจ .
ในรูปมันก็มีแคปชั้นออกจะเกรียน ไร้สมองไปนะค่ะะะ อย่าทำให้ตัวเองดูแย่เลยเธอ มันน่าสมเพศค่ะ ดิ้นมาก เดียวตกตายเองนะ #038 #038 #038
กฎหมายใหม่ หู้ยยยยยยยยยยยย อยากเจออ .
[/color]

เอาไปหลอกใช่ หลอกใครได้บางอ่า บัตรทรูมีปัญญาซื้อไมเนี้ย ไม่มีใครเขาหวังผลไรกับรูปมึงหรอกค่ะ อย่าสำคัญตัวสิ .  #038 g#040 g#003

- ไปบอกเมียมึงเลิกเพ้อเจอถึงท่าเรือส่วนตัวก่อนเถอะ -

ไม่ได้เพ้อเจ้อค่ะ ไม่หวังผลกำไรแต่เอารูปไปด่าคนอื่นเนี่ยหรอค่ะ

บังเอิญว่าไม่ใช่ประเทศไทยค่ะ ดิฉันบอกตอนไหนไม่ทราบค่ะว่าเป็นประเทศไทย และดิฉันก็กล่าวที่เฟสฉัน ดิฉันไปบอกคุณหรอค่ะ ไปแท๊กเฟสคุณหรอค่ะ ถึงได้ดิ้นๆๆแบบนี้

Ferocious

• Newbie
  • *
- นี่ขนาดมึงไม่ได้เพ้อนะ ท่าเรือส่วนตัว เครื่องบินส่วนตัว เดียวเดียว ให้กูทุบหัวให้ไมจะได้ตื่น  g#019 -
ท่าเรือส่วนตัวมึงไป google นะ เศรษฐีไทยมีท่าเรือส่วนตัวกันกี่คน เกาะส่วนตัวไรของมึงด้วย ดูจากโบกหน้าแล้วไม่น่าจะเป็นลูก เป็นคนใช่หรอห้อยสอยติดตามไรงี้ .
ก่อนมึงจะด่าใคร เช็คตรรกะสมองอันน้อยนิดของหลอนด้วย ส่วนรูปเฟสฟรัง เขาคงไม่โง่คิดว่าเป็นรูปมันจริง ๆ หรอกค่ะหลอน ถึงอ้างไปก็แค่ เด็กชายหัวเกรียนค่ะเธอใครจะสนใจ .
ในรูปมันก็มีแคปชั้นออกจะเกรียน ไร้สมองไปนะค่ะะะ อย่าทำให้ตัวเองดูแย่เลยเธอ มันน่าสมเพศค่ะ ดิ้นมาก เดียวตกตายเองนะ #038 #038 #038
กฎหมายใหม่ หู้ยยยยยยยยยยยย อยากเจออ .
[/color]

เอาไปหลอกใช่ หลอกใครได้บางอ่า บัตรทรูมีปัญญาซื้อไมเนี้ย ไม่มีใครเขาหวังผลไรกับรูปมึงหรอกค่ะ อย่าสำคัญตัวสิ .  #038 g#040 g#003

- ไปบอกเมียมึงเลิกเพ้อเจอถึงท่าเรือส่วนตัวก่อนเถอะ -

ไม่ได้เพ้อเจ้อค่ะ ไม่หวังผลกำไรแต่เอารูปไปด่าคนอื่นเนี่ยหรอค่ะ

ถ้าผมมีขนาดนั้นนะ ผมคงไม่มีเวลามานั่งเล่นเกมส์ เเบบนี้หรอก สงสัยเเม่นางจะสายเขียว    คนรักกัญจะอยู่ข้างเขียงกัญเสมอ เอ๊าซอยยย

เลิกเล่นไปนานแล้วค่ะเกมอ่ะ

^_^

• Jr. Member
  • **

เครดิต : http://forum.asura.in.th/index.php?topic=16641.0

เห็นแบบนี้แล้ว ปล่อยมันไปตาม ยถากรรมเถอะ 555+ เตะเด็กไม่ลง รู้ว่ามันเป้นเด็กแล้ว ผมี่เฉยๆเลยกับคำพูดมัน 555+ woon_555

เลิกปากดีได้แล้วแจ้ะ จะเตะจะกระทืบ มาเถอะหนูน้อง อย่าเก่งแต่ปาก สายเห่าเยอะจริงๆ  woon_5555

^_^

• **
เลิกปากดีได้แล้วแจ้ะ จะเตะจะกระทืบ มาเถอะหนูน้อง อย่าเก่งแต่ปาก สายเห่าเยอะจริงๆ  woon_5555

หมอยขึ้นยัง?

^_^

• **
โถ เจ้าสามสหายในตำนาน กูคนซ้ายเอง   #038

ใครถามครับ 555+ woon_555 ยังงี้เขาเรียกว่าไร เอ่ย อยากเสือก หรือ สะเออะ?

^_^

• **
มึงเป็นใคร ? แล้วใครเขาคุยกับมึง ?   g#023

woon_huh  woon_huh

แล้วตอบกูทำไม 555+ ครับ น้อง Buffaloww woon_love

ปล. อย่าลาว 555+ woon_555

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
บ่นเหี้ยไรไอ้อ้วน ขู่อยู่ได้ไอเหี้ย จะแจ้งนู้นแจ้งนี้ พรบ.ควยไร กฎหมายใหม่ควยไร เห่าเข้าไป ลงรูปยังลงไม่เป็นไอ้สัตว์
อย่าลืมไปแจ้งเฟสแฟนมึงด้วยนะ ก๊อปรูปซุปเปอร์คาร์มาแอบอ้างเป็นของตัวเอง รูปประจำตัวก็ไม่รู้ก๊อปใครมาไหม ที่แน่ๆ แม่งมีแต่พวกสวะชั้นต่ำแบบไทยๆ  g#023

ไอ่นี้ มึงใหญ่มาจากไหนมึงด่าคนไทยสวะ พ่อแม่มึงนี้เคยสั่งสอนไหมว่าไม่ควรดูถูกคน มึงด่ากันแค่พวกมึงมึงก็อย่ามารวมคนไทยทั้งประเทศ
แล้วอย่ามาเสือกเอากูไปเกี่ยวกูแค่เข้ามาเตือน ตั้งสติก่อนพิมไอ่น้อง เดี๋ยวความซวยจะเข้าตัว

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ