GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เขาล้อเลียนชีวิตจริง Sv.นรก

Lenka ♥

• ♥ สวัสดีนะชื่ออีฟไงอิอิ ☻
  • Jr. Member
  • **
  • God Only [เทพเท่านั้น] ⭐️
จบมอ6เพิ่งขึ้นมหาลัยปี1 เลยว่าตัวเองเป็นผู้ใหญ่กว่างั้นหรอ55555 เที่ยวด่าคนอื่นเด็ก สงสัยอยากโต ก็นึกว่าอะไร้  g#037

ขอโทษจ้า พอดีไม่เคยด่าเลยสักคำเดียวจ้า ลองไปศึกษาเพิ่มเติมสักนิดนะจร๊า ถ้ามีหลักฐานคำไหนที่เรียกว่าด่า เอามาเลยจ้า จะยอมรับผิดเลยนะจ้า หรือว่า ด่าแต่เขา เลยคิดว่าเราต้องด่าด้วย ไม่ดีเลย แถมลุมด้วยนะเนี่ย น่ารักจิงๆ เพื่อนแท้ๆ

เพื่อนแท้สิค่ะ ไม่ใช่ตอแหลแถไปแถมา แซะมาก่อนแท้ๆ ทำเป็นพิมพ์มีหลักการ ที่ไหนได้ แถไปนู้นนนน ลองคิดนะคะคิดเยอะๆนะ ว่าพวกเราจะไปด่าเธอเพื่อออออ? มาแซะก่อนเอง ทำเป็นบอกถามดีๆ ใสๆหรอคะ คำถามนี่แฝงอะไร ซิบไม่เปน เป็นเราโดนถามงั้นก็หงิดนะ จะสื่อไร จะสื่อว่าพีเส้นหรอ. บ้าจริง
อ่านะ พอดีเราไม่หยาบเหมือนพวกเทออ่ะนะ เราถามตามที่เราเห็น พีพี ก็ตอบ แบบไม่ดีกับเรา เราก็ถามไป ??? แล้วมันเกินไปไหมกับ การดูถูกกก?? แล้ว เธอคือใครเรารุ้จักกันไหม ทำไมถึงมา ตอบแทนเพื่อนหรอ

เราก็นั่งอ่านอยุาหน้าเบนตั้งเริ่มหล่ะค่ะ เห็นแล้วหงิดค่ะ แถรเยอะไป๊
อยู่**

Lenka ♥

• **
มันหยาบตรงไหนหว่า ไม่มีกฏส่วนไหนของเกมส์บัญยัติไว้เลยนะครับ ว่าสามารถลงโทษได้ g#019

เราเจ็บอ่า ว่ากันแบบนี้ มันเกินไปปะ

รู้ดีกว่าตัวพี่เขาอีกนะจ้าาาา  #038

เอารูปแชทมานี่ขอเขารึป่าวค่ะ เห็นบ่นๆนะค่ะ เศร้าใจอะไลไม่รู้วววว. อิอิ

เรามีรูปนะแก 555555

ถ้ามีรูปก็เอามาเลยจ้าาาา ^_^ อย่ามโน จิ
รับแอดด้วยค่าาา เดี๋ยวรู้มโนรึป่าววว

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
มันหยาบตรงไหนหว่า ไม่มีกฏส่วนไหนของเกมส์บัญยัติไว้เลยนะครับ ว่าสามารถลงโทษได้ g#019

เราเจ็บอ่า ว่ากันแบบนี้ มันเกินไปปะ

รู้ดีกว่าตัวพี่เขาอีกนะจ้าาาา  #038

เอารูปแชทมานี่ขอเขารึป่าวค่ะ เห็นบ่นๆนะค่ะ เศร้าใจอะไลไม่รู้วววว. อิอิ

ถ้ามีรูปก็เอามาเลยจ้าาาา ^_^ อย่ามโน จิ

ไม่อยากทำพี่เค้าเหนื่อยไปกว่านี้อ่ะคะ มีมารยาท เมื่อกี้พี่เค้าบอก เศร้าใจ คนเราอ่ะโตมาไม่เหมือนกันนะครับ
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

Lenka ♥

• **

ไม่อยากทำพี่เค้าเหนื่อยไปกว่านี้อ่ะคะ มีมารยาท เมื่อกี้พี่เค้าบอก เศร้าใจ คนเราอ่ะโตมาไม่เหมือนกันนะครับ
รับแอดเฟสด้วยข่า

Lenka ♥

• **

รับแอดเฟสด้วยข่า
รูปชัดเจนนะคะ ไม่มโนค่ะ พอเหนรูปทำไมเปลี่ยนเปนคนละคนกับในแชท,อย่าทำให้พี่เขาเหนื่อยเลยค่ะ ลำพังงานก็เยอะพอละ g#003

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
โตๆกันเเล้ว เลิกทำตัวเเบบนี้เถอะ เป็นภาระ  g#024
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม
ยอมแล้วล่ะ 55555 ขอโทษนะ ที่แขวะ เห็นภาพ ละ หดหู่ใจ ซะเหลือเกิน ยอมจริงๆเกมส์นี้ woon_bye  woon_bye

H

• Full Member
ไม่ต้องคิดไรมาก "คนเริ่มก่อนผิดเสมอ" ชัดเจนนะ g#022

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

ทางทีมงานจะดำเนินการลงไปตรวจสอบครับ หากมีการทำผิดจริงจะดำเนินการลงโทษครับ