GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความอัปยศของจีเอ็ม

Slipknot

• Full Member
เค้ามาโพสเอาฮา
พวกกิล ไซโครกระจอก ดิ้นแทนใหญ่ ชอบเลียสินะ  g#011

เอาฮา แต่พิม   ความอัปยศของทีมงานโดยวอลุ่ม 

งั้น  ถ้าพิมว่า  ความอัปยศของ ไอท๊อปคือการ ซื้อไอโฟน  ไห้น้องมน เพื่อน แรกที่จะได้เย็ด นี้ก้ แปลว่า ขำ ไช่ป่ะ

ก๊ากกก g#010 g#010

คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !

• ..
  • Newbie
  • *
  • คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !!
    • ...
พวกกิล ไซโครกระจอก ดิ้นแทนใหญ่ ชอบเลียสินะ  g#011

เอาฮา แต่พิม   ความอัปยศของทีมงานโดยวอลุ่ม 

งั้น  ถ้าพิมว่า  ความอัปยศของ ไอท๊อปคือการ ซื้อไอโฟน  ไห้น้องมน เพื่อน แรกที่จะได้เย็ด นี้ก้ แปลว่า ขำ ไช่ป่ะ

เสือกจัง อุ้ยๆหมาแม่งออกมาเห่าดิ้นแทนไอ้วอลุ่มอ่ออ 55555 woon_5555 woon_5555
..

Slipknot

เสือกจัง อุ้ยๆหมาแม่งออกมาเห่าดิ้นแทนไอ้วอลุ่มอ่ออ 55555 woon_5555 woon_5555

ดิ้นแทนทำไม   แต่แปลกนะ  พิมแค่  กุ  -  - พิษขนาดนั้นเลยหรอ  วันหลังจะได้ เซฟลงบ้าง   g#013 g#013

oh_RaymonDD

แยกแยะ บ้างอะไรบ้างก้อดี โตๆกันเลยเนอะครับ กิกิ  woon_5555 woon_5555

-zPhysicXz-

• Newbie
  • *
เส้นกันเข้าไปเถอะ โปรดรู้ไว้ด้วย ที่ผู้เล่นใหม่ที่เลิกเล่นกันเพราะเจอพวกที่คุณเส้นไว้ เทพก็ได้แค่ในเกมส์ ตัวจริงก็หมาตัวนึง woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

เส้นกันเข้าไปเถอะ โปรดรู้ไว้ด้วย ที่ผู้เล่นใหม่ที่เลิกเล่นกันเพราะเจอพวกที่คุณเส้นไว้ เทพก็ได้แค่ในเกมส์ ตัวจริงก็หมาตัวนึง woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye
ก้เพราะตัวจริงพวกมึงดีแต่เห่าในเกมไงครับ นอกจอก้ได้แค่ท้า แต่ไม่เคยมา  woon_sunny

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
อ๋อเราพิมพ์ผิดจร้า ขออภัยจร้า พอดีจะลงไปให้เพื่อน ๆ ช่วยกันเสนอระบบ ช่วยผู้เล่นใหม่กันจร้า

ขออภัยครับ