GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.

พูดจาดูถูกพวกเราอ่ะ
เสียใจๆ เสียใจมากๆ เลย เจ็บจี้ด ถึงทรวงใน  woon_huh
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เจตนา
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

• อย่าเเส่.
  • **
เจตนาชัดเจน กว่าที่ ไอต่ำ มันลงอีกนร๊คร๊  #038
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

litza

• Newbie
  • *
เออแบน เลยหยั่งงี้ต้องแบน สถานเดียว  g#037 g#037 #038

mammoss1

• Newbie
  • *
เราไม่ได้ว่าเทอเลยนะ  เราพิมบอกพระข้างๆเรา ของไม่มีอ่อนจุง สู้พระไม่จุ6ไม่ได้  อย่ารวมความเองสิจร๊ะ
เราว่าตัวเราเองนะ  เทอไปตีความเอง  หาเรื่องชัดๆๆ

mammoss1

• Newbie
  • *
อย่าหาเรื่องหน่อยเลย  แบบนี้กล่าวหากันชัดๆๆ   g#043

• อย่าเเส่.
  • **
พระข้างๆ ตัว มึงไง อีควาย >_<
ตอเเหล จังเลย คร๊

• อย่าเเส่.
  • **
ตอเเหล ตอเเหล

น้องกูโดนลง กะคำเดียวที่มึงพูด
มึงจะเเถว่าไง ตอนน้องกูพูด คำเดียวกะมึงเป้ะเลย อีควาย
อย่าเเถหน่อยเลย หรือน่ามึงด้าน พระก็พระมึง ยังจะมาเเถ
หน้าด้าน

*** เราเสียใจที่ มาว่าเราอ่อน เราถามคนที่อยู่ในเเมพหมดเเล้ว มีบุคคลที่ 3 4 5 มาบรรยายถึงความเจ็บปวด
*** ทุกคนที่อยู่ในเเมพ เราถามเเล้ว ว่าถ้าถูกด่าว่าอ่อน จะรู้สึกยังไง ไม่เชื่อเรียกมาสอบได้ ทุกตัวละคร ฮี่ ๆ  g#022
*** เอาให้ครบทุกคนในเเมพเลย
ปล. พระข้างๆ อีเหี้ยน่าด้านนั่นเเม่งออน สองจอ พระมัน บทฟูอยู่เห็นๆ 5555555555555555555555555555555
 6. ในกรณีคำหยาบที่ไม่ตรงกับประมวลคำหยาบ หรือใช้คำที่ไม่มีความหมาย จะต้องให้ผู้เสียหาย(คนที่โดนด่า)เท่านั้น มาบรรยายถึงว่าทำไมถึงคิดว่าคำดังกล่าวเป็นคำหยาบ หยาบอย่างไร
เมื่อผู้เสียหายโดนว่าด้วยคำดังกล่าวรู้สึก เจ็บปวด เจ็บแค้นอย่างไร ซึ่งจะต้องบรรยายมาถ้าทีมงานเห็นว่าผู้เสียหายรู้สึกเสียหายจริงก็จะทำการลงโทษครับ

mammoss1

• Newbie
  • *
ปากเก่งจริงๆเลย   ร้อนตัวไปเอง   คนแบบนี้ก้อมี   ประเทศไทยถึงต่ำลงๆๆทุกวัน     ไม่ได้เอ่ยชื่อนะ  อย่าร้อนดิ   รวมความเปนเราไปด่าเฉย   ละตอแหลอ่ะว่าตัวเองเถอะ   

BKBK

• Newbie
  • *
  • บิ๊กริว
5555 woon_angry โหดจิงวุ้ยเเค่คำว่าอ่อน
g#032 g#032 g#032
ต้องการอะไรจากสังคมวะครับ

mammoss1

• Newbie
  • *
รู้ได้ไงว่าเราออนเอง   เราให้น้องเราออนนะ มั่วจิงๆๆเลย       ฟายเอ้ย     นักเลงคีร์บอรดจิงๆเลย   เก่งจังเวลาพิม 

• อย่าเเส่.
  • **
อิอิ ที่ ไอต้ำมัน ลง มันยังร้อนตัวไปเอง น้องเราเอ่ยชื่อหรอ
อิอิ ไม่ตอเเหลเลยเนอะ พระข้าง ๆ ก็ตัวมึง  g#011
เขินซัง

• อย่าเเส่.
  • **
ตอเเหลมากครัส ยังเเถได้อีก
ด้านจิง ๆ อ่ะเเกร์
สกิลเล่นระดับกาก สกิลปากระดับเทพ
มีเหี้ยไรเด้งมา ?

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ร้อนระอุ
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ