GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ได้หมดถ้าสดชื่น

• Newbie
  • *

อันนี้หลอกถามนะไม่ได้ซื้อจริงเพราะร้านตั้งว่าเลิกแต่หลอกถามไปว่าขายไงแต่คนจองที่ซื้อจริงๆเขาไม่บอกชื่อ ช่วยทีนะจีเอ็มครับอย่าปล่อยทำแบบนี้เอาประโยชน์เข้าตัวเอง

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• Jr. Member
  • **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~
หลอกถาม แต่ต่อราคาด้วย  woon_555
ถามบช.ด้วย หลอกซื้อด้วยไหมจ๊ะ  woon_5555

ได้หมดถ้าสดชื่น

• Newbie
  • *
ตามจริงอะนะครับผมไม่ใช่พวกทำผิดกฏอะนะครับของหาด้วยมทอตัวเองครับไม่ใช่เทพเงินนอกแหกกฏอะครับ   g#040    g#040

Lenka ♥

• ♥ สวัสดีนะชื่ออีฟไงอิอิ ☻
  • **
  • God Only [เทพเท่านั้น] ⭐️
เดือดร้อนเหรอค่ะ 555 อิจฉาไปสิ -//- มีปากก้เห่าไปป

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~
พูดได้เต็มปากเต็มคำ ไม่อายตัวเองบ้างหรอ ... รู้อยู่แก่ใจ  woon_555

Supper_YaI

• Newbie
  • *
  • Supper_YaI
ไม่ผิดนิ ไม่ได้ระบุราคา ว่าบาทหรือบิลล่า

Lenka ♥

• **
ก็เล่นมานาน ไม่มีปัญญาทำ 5555

Supper_YaI

• Newbie
  • *
  • Supper_YaI
คนที่โพสอะ แบนไอดีหลักไปด้วยก็ดี นะ เพราะเค้าก็ผิด ถามซื้อเหมือนกัน 5 5 5

The.

• The
  • Full Member
โอนอาจหมายถึงไม่เดลตัวนี้แต่ให้โอนเดลอิกตัว
บัญชีอาจหมายถึงชื่อตัวละคร
16,000 บิลล่าก็ได้น่ะ ร้านนี้ขายถูก
 g#037 g#037 g#037 g#037

เพราะเกมนี้มีพวกโลกสวยแบบมึงไง เกมนี้เลยมีแต่สังคมแห่งการตอแหล หลอกลวง  woon_5555

คริ คริ

• Newbie
  • *
วอย 16000 ลดเหลือ 1200 ได้ปะพึงสมัคใหม่ ไม่ก็ขอเวลา10นาทีไปเก็บขยะมาขายเดียวไปซื้อ  woon_555

untitled

• Sr. Member
ไอควๅยใหญ่เชิฟนรกเงียบกริบพอไปอวตารด่ากุเอาด่ากุเอา

bomragnarok

• Newbie
  • *
อุ๊บ๊ะ โดนเข้าแล้ววววววววววววว

Lenka ♥

• **
ได้ผลประโยชน์ไรมึงว้ะค่ะ ตังกุทั้งนั้น มามีส่วนได้ส่วนเสียกับเราเหรอ555 บ้าจิง. เอาตัวหลักมาถ่ายดีกว่านะค่ะ นะค่ะ มุดรูเหรอ ลูกอีดอกทั้งหลาย -3- woon_love