GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลากมอนเข้าวุ้น สววรค์ ไหม่ๆ

คริ คริ

• Newbie
  • *
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=37656.0

มักจะมีคนออกมาบอกว่า ใช้กันทั้งเกม แบนให้หมดทั้งเกม โลกสวยจังเลยนะครับ ใช่ครับใช้กันจริงเกียบทั้งเกม แล้วจะมีกฏเกมส์ไว้เพื่ออะไร ? ก็เหมือนกันถ้าคนทำผิดไม่ถูกลงโทษแล้วจะมีตำรวจไว้เพื่ออะไร !

จะให้แบนทั้งเกมมันต้องมีหลักฐานถึงจะมีบทลงโทษ แล้วถ้าไม่มีหลักฐานจะลงโทษได้ยังไง ก็แจ้งสิครับเห็นใครใช้ ผมเองก็ใช้ยอมรับซึ่งมันก็ผิดกฏจริงๆแต่อย่าลืมว่าแต่ละคนใช้ไม่เหมือนกัน ใช้ในที่โจ่งแจ้งแบบนี้ก็โดนไปเต็มๆสิ เลี่ยงไม่ได้

ปล. ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย มาแสดงความคิดเห็นเฉยๆ ไม่ได้จะมารณรงค์ให้หยุดใช้อะไรทั้งนั้น แต่ควรใช้ให้ถูกที่และใช้เป็นเท่านั้นละ บาย

woon_bye woon_bye woon_bye

Bio

• Newbie
  • *
กุไม่โรคจิต คิดเหมือนมึงหรอกไอ่หน้าเหี้ย ไอ่หน้ากระดานโต้คลื่น   g#023 g#023 g#016 g#016 g#016

- _ - X e n o n - _ -

• Newbie
  • *
ละพาราที่ถ่ายรูปไม่ตีเขาไปละครับหรือไม่มีปัญญาเกรียนเลยลงรูป  woon_5555     woon_5555

คริ คริ

• Newbie
  • *
ละพาราที่ถ่ายรูปไม่ตีเขาไปละครับหรือไม่มีปัญญาเกรียนเลยลงรูป  woon_5555     woon_5555

พึงรู้สวรร มีpk เป็นข้อมูลทีดีเลยคับขอบคุณมาก woon_5555

niggy_club

• Newbie
  • *
เกรียนเค้าไม่ได้ไงครับ เลยถ่ายรูป ประมานว่ากูเกรียนไม่ได้ กูเลยพราน  woon_hurt

479550

• Newbie
  • *
ไอ Boyza300 แม่งควาย สวรรค์ มี pk ที่ไหนไอโง่ ดักดานมาก  มันก็บอกอยุว่าสวรรค์ไม่มี pk มึงยังควายไปเถียงเขาอีก g#035 g#035 g#030 g#030

479550

• Newbie
  • *
แล้วอีกอย่าง รูปนี้มันบัควุ้นชัดเจน ต้องโดนแบน360ชม.  เหมือนกระทู้เก่าๆที่เขาโดนกัน g#040

479550

• Newbie
  • *
niggy_club แม่งก็ควาย โง่ ดักดานเหมือนกัน รู้ไว้ซะ สวรรค์ ไม่มี pk ไอโง่

479550

• Newbie
  • *

479550

• Newbie
  • *
พวกโง่ๆ ควายๆ รู้ไม่จริงแล้วมาเถียงเขาเนี่ย แม่งควาย   แล้วพวกที่บอกว่ามันไม่บัควุ้น มึงกลับไปดูกระทู้เก่าๆซะ ไอพวกโง่ ทั้งหลาย

479550

• Newbie
  • *

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
คือแบบนี้ ทำแล้วเหมือนผู้เล่นผิด แต่ถ้าคิดจริงๆถามหน่อย มันผิดหรอ แล้วมาแบน ตั้งหลายชม. เสียเวลาฟรี
อีกอย่างมีปัญหาเยอะเกิน กับวุ้นอะไรเนี่ย

saoake30

• Newbie
  • *
บัควุ้น เหมือนจะไม่โดน ติดคุกและ ก็ ยังเห็น ยากูซ่า มาเฟีย ก็ยังเวลอยู่ .... คนถ่ายรูปลงบอด เงิบเลย คิคิ

niggy_club

• Newbie
  • *
niggy_club แม่งก็ควาย โง่ ดักดานเหมือนกัน รู้ไว้ซะ สวรรค์ ไม่มี pk ไอโง่
ผมยังไม่ได้ว่า สวรรค์ มี pk เลย คุณอ่ะ โง่ สัส

niggy_club

• Newbie
  • *
ถามหน่อย ผมว่าเกมส์นี้เกือบทุกคนที่เล่น ต้องเติมตังชื้อยามาเลย เค้าพากันเติมไปไม่รู้กี่บาท แล้วมาแบนตั่ง360 ซม แล้วบัคกวุ้นนี้ก็เจอตลอดไม่เห็นแก้ แล้วc3ไม่ได้ฝึกกันวันสองวัน จะได้อัพ 10 ขนาดออโต้เมายังมี  คนเล่นคงไม่มีเวลามานั่งกด c3 หน้าจอตลอดหลอกครับ (นี้มันไม่เหมือนขายm ขายตัวละครนะ พวกนี้สิสมควรลงโทษ) คนเล่นก็อยากสนุก มันไม่ใช่โปรเก็บเวลจะได้บัพเอาอัพเอา แค่ยืนให้วุ้นตีกันคนเกรียน เพราะพวกเกรียน c3 สวรรค์เยอะ ผมเห็นลับแลดินเข้าวุ้น แล้วลิงเดินตามไปถีบในวุ้นออกบ่อย เคยมีคนแจ้งไปบอกวุ้นเสียไม่ใช่บัค
ปล. ไม่อยากให้ฝึก ก็แก้ไขไม่ให้ม่อนโจมตีในวุ้นได้ มันถึงจะเป็นการแก้ไขถาวร woon_o_o woon_o_o woon_o_o