GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลากมอนเข้าวุ้น สววรค์ ไหม่ๆ

Bio

• Newbie
  • *
จัดมาไห้ชัดๆละ ฝากจัดการด้วยนะคับ จากผู้อยากไห้เกม เล่นกันอย่างสนุก #038 #038 #038 #038 #038 #038 #038

เจ้านายสั่งมา

• การป้องกันและปราบปราม คืออีกทางเลือกของผมที่จะเล่น
  • Newbie
  • *
  • ห้ามการซื้อขาย แลกเปลี่ยน ไอเท็ม เงินบิลล่า และเงินโซล อันเป็นการหลอกลวง
ผิดไงอ่ะ เข้ายืนนอกวุ้น  ม่อนลากรึไม่ลากมันก็เดินผ่านวุ้นได้อยู่แล้วนิwoon_huh woon_huh

t13498

• Newbie
  • *
จัดมาไห้ชัดๆละ ฝากจัดการด้วยนะคับ จากผู้อยากไห้เกม เล่นกันอย่างสนุก #038 #038 #038 #038 #038 #038 #038
woon_555 woon_555 แล้วไอ้พวกขาย m ขายตัวละครละนั้นผิดกฎเกมชัดๆ ว่าไหมครับ นี้เค้าก็ยืนนอกวุ้นนะที่เห็น ม่อนมันอยู่ในวุ้นได้นิ เกลื่อนเมือง woon_sunny woon_sunny

saoake30

• Newbie
  • *
ไม่น่าโดนนะ เพราะผมเห็นบัควุ้น โดนลงบอด ก็ไม่โดนติดคุกหลายคน (มันไม่น่าจะผิด) เอาเวลาไปจับพวกโกงของ หลอกขายm จะดีกว่านะคับ.. woon_bye

saoake30

• Newbie
  • *
แล้วที่เค้าต้องบัควุ้น ก็เพราะชอบมีพวกเกรียน มาตีมอนที่เค้าฝึกc เค้าเลยต้องบัควุ้น....เข้าจัยตรงกันนะ woon_sunny

คริ คริ

• Newbie
  • *
ผิดไงอ่ะ เข้ายืนนอกวุ้น  ม่อนลากรึไม่ลากมันก็เดินผ่านวุ้นได้อยู่แล้วนิwoon_huh woon_huh

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=37473.0

woon_bye woon_bye woon_bye

darkroute

• Newbie
  • *
เห็นมันบัคตลอดอ่ะวุ้นนี้ แต่ก็ไม่เห็นทีมงานแก้ปัญหาทุกที พอมีคนเล่นทำก็ลงโทษ พอเจ้งวุ้นไปก็หามาทำผิด เพลีย
ปล. ผมว่ามันบัคครับ เขายืนนอกวุ้น กันคนเกรียน ม่อนมันอยู่ในวุ้นยังไงก็ตีคนเล่นได้ครับ ทางทีดีปรับ ดีกว่ามาลงโทษ เข้าใจตรงกันนะ

niggy_club

• Newbie
  • *
เขายืนห่างวุ้นตั้งเยอะ ไม่ได้ใกล้วาปด้วย หาเวลาไปจับคนโกง แฮค ขายm ในเกมส์ดีกว่าครับ เกมส์จะน่าเล่นขึ้นเยอะ
ปล. มันบัควุ้น แก้ซะที

Bio

• Newbie
  • *
จับไรคนโกง จับก้อไม่ได้หรอก ลองจับได้ จีจับไปหมดละ  คับ

niggy_club

• Newbie
  • *
แล้วไม่จิ้มตีดูที่ม่อนละครับ มันตีได้ไหม ยืนห่างขนาดนั้น ม่อนมันอยู่นอกวุ้น  g#017 g#017

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ไม่ลากวุ้นแล้วจะให้ฝึกไงอีดอกกก ไม่เอาเข้าวุ้น ก็มีคนมาตีๆๆๆๆๆๆ c3 ไม่ใช่ฝึก วัน สองวัน 10 นะ

Bio

• Newbie
  • *
กุจิ้มดูละคับ ถ้าจิ้มละมอนตายกุคงไม่ถ่ายลงหรอก อีดอก เสือกอย่างก่ะอยู่ในเหตุการณ์ #038 #038 #038

niggy_club

• Newbie
  • *
กุจิ้มดูละคับ ถ้าจิ้มละมอนตายกุคงไม่ถ่ายลงหรอก อีดอก เสือกอย่างก่ะอยู่ในเหตุการณ์ #038 #038 #038
กะจะเกรียนตีม่อนเข้าสินะมึง ตีไม่ได้แล้วโวยวาย เป็นหนักนะมึง