GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งคำหยาบ (อี _3_SOn-SoX_3_ หัวโปก)

• Porpangz •

• everlasting*
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
แหม พิมพ์ให้ตัวเองดูดี มึงก็แค่สวะตัวนึงว่ะบอกตรงๆ
โง่แบบมึง คิดได้แค่นั้นแหละ อธิบายไปก็ไม่เข้าใจหรอก

กูจะชี้แจงให้อีสมองหมาแบบมึงเข้าใจทีละประเด็นเลยนะ
1. กูฆ่ามึงในแบท แต่สิ่งที่มึงโต้กลับ คือการซิบมาด่าหยาบๆ
และกล่าวหาว่ากูเอารูปคนอื่นมาใช้ และอีกสารพัดเรื่อง
(อันนี้กูข้องมากจ้า กูเลยโพสรูปให้ดูแบบโจ่งแจ้งไปเลย
ว่านี่อะหนังหน้ากู ก็ไม่ได้มั่นเบ้าหน้าแบบมึงนะ คิดว่าดูดีตายห่า
แต่กูต้องการจะให้มึงรู้ อีที่หาว่ากูเอารูปคนอื่นมา มึงแหกตามึงดูไว้)

2. การซิบด่าของมึง มันลอบกัดไปหน่อย กูเลยประจานความเลวของมึง
ให้คนอื่นเค้าเห็นว่าอีหน้าตัวเมียเนี่ย เริ่มด่ากูก่อนนะ

3. ไอที่มึงกล้าพิมพ์ว่ากูเอาแม่มึงมาด่า โดยที่มึงยังไม่ได้แตะต้องพ่อแม่กู
อีหน้ารู_หมา มึงกลับไปอ่านที่มึงโพสเถอะ มึงพิมพ์มาว่า "ลูกคุณโส"
นี่คือกรณีที่มึงนั่นแหละแอ๊บ ไม่กล้าด่าตรงๆ แต่นัยนะที่มึงพิมพ์มาแบบนั้น
คนอ่านเค้าตีความกันออกทั้งนั้น ว่ามึงหมายความว่ายังไง
..ไอที่บอกว่ามึงแน่มึงตรงมึงชัดเจน .. ถุ้ยยย อายเหอะอีสัตว์
มึงนั่นแหละแอ๊บ ทำเป็นบอกตัวเองตรง กูอยากจะถุย

3. การที่มึงพิมพ์ถึงแม่กูแบบนั้น กูไม่สนใจเพราะมันไม่ใช่ความจริง
คำด่าของมึงมันเด็กน้อยอมตีนว่ะ สิ้นคิด กลับไปเอากับแม่มึงเหอะ
ไอเด็กเห่อหมอย ทำเป็นขี้คุยมีเมียเป็นร้อย เห่อหมอยสัสๆ หัวโปก!!!
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

ฝอยยย ' XD

• dont you care about me anymore ? you care 'bout me ? i dont think so :(
  • **
  • you've got all my friends sayin' whoa oh oh ohh !
เข้าใจอะไรผิดหรือเปล่า ?

เราบอกว่า "เราไม่ได้มาโพสเพราะเป็นพวกเดียวกันกับเจ้าของกระทู้นะ"
แต่เราไม่ได้หมายความว่าเราไม่รู้จักกับเจ้าของกระทู้นะ

แล้วที่ใช้ยูสนี้ เราก็ใช้มันตั้งนานแล้วนะ -___-'
เป็นอะไรมากเปล่า จะสื่ออะไรอะ แบบว่างง งง งงเบย

understand ?

k;;

• Newbie
  • *
แหม พิมพ์ให้ตัวเองดูดี มึงก็แค่สวะตัวนึงว่ะบอกตรงๆ
โง่แบบมึง คิดได้แค่นั้นแหละ อธิบายไปก็ไม่เข้าใจหรอก

กูจะชี้แจงให้อีสมองหมาแบบมึงเข้าใจทีละประเด็นเลยนะ
1. กูฆ่ามึงในแบท แต่สิ่งที่มึงโต้กลับ คือการซิบมาด่าหยาบๆ
และกล่าวหาว่ากูเอารูปคนอื่นมาใช้ และอีกสารพัดเรื่อง
(อันนี้กูข้องมากจ้า กูเลยโพสรูปให้ดูแบบโจ่งแจ้งไปเลย
ว่านี่อะหนังหน้ากู ก็ไม่ได้มั่นเบ้าหน้าแบบมึงนะ คิดว่าดูดีตายห่า
แต่กูต้องการจะให้มึงรู้ อีที่หาว่ากูเอารูปคนอื่นมา มึงแหกตามึงดูไว้)

2. การซิบด่าของมึง มันลอบกัดไปหน่อย กูเลยประจานความเลวของมึง
ให้คนอื่นเค้าเห็นว่าอีหน้าตัวเมียเนี่ย เริ่มด่ากูก่อนนะ

3. ไอที่มึงกล้าพิมพ์ว่ากูเอาแม่มึงมาด่า โดยที่มึงยังไม่ได้แตะต้องพ่อแม่กู
อีหน้ารู_หมา มึงกลับไปอ่านที่มึงโพสเถอะ มึงพิมพ์มาว่า "ลูกคุณโส"
นี่คือกรณีที่มึงนั่นแหละแอ๊บ ไม่กล้าด่าตรงๆ แต่นัยนะที่มึงพิมพ์มาแบบนั้น
คนอ่านเค้าตีความกันออกทั้งนั้น ว่ามึงหมายความว่ายังไง
..ไอที่บอกว่ามึงแน่มึงตรงมึงชัดเจน .. ถุ้ยยย อายเหอะอีสัตว์
มึงนั่นแหละแอ๊บ ทำเป็นบอกตัวเองตรง กูอยากจะถุย

3. การที่มึงพิมพ์ถึงแม่กูแบบนั้น กูไม่สนใจเพราะมันไม่ใช่ความจริง
คำด่าของมึงมันเด็กน้อยอมตีนว่ะ สิ้นคิด กลับไปเอากับแม่มึงเหอะ
ไอเด็กเห่อหมอย ทำเป็นขี้คุยมีเมียเป็นร้อย เห่อหมอยสัสๆ หัวโปก!!!

ตามนั้นครับ

k;;

• Newbie
  • *
เขาแพ้ชวนตีไงครับ แพ้เกมละด่านอกเกม ไล่ดูถูกคนอื่นเขา ชาวบ้านจะรังเกียจก็ไม่แปลก g#015
คุณมึงครับ คุณมึงรุ้น้อยไปป่าวคุณ หรือปากต่อปากมาแล้วเล่าไม่เหมือนกัน หรือโง่ตีความไม่เป็น ? ด่านอกเกมหนะใครเริ่ม !อีแป้งหรือผม ส่วนเรื่องดูถูกใครอันนี้มาระบุให้ชัดเจน ? อย่าตีโพยตีพายคิดไปเองให้มันมากนัก

ชาวบ้านรังเกลียดหรอ อ่อ ขอบคุณอันนี้ไม่รุ้จริงๆ เพราะในการเล่นเกมหรือการใช้ชีวิตประจำวันของผมรุ้สึกเหมือนจะไม่มีอุปสรรค์เลยนะ ไม่ได้ทำให้ผมจนลงหรือผมฉลาดน้อยลง ขอบคุณที่มาโชว์ความโง่ครับ  g#005

ขอบคุณที่โชว์โง่ครับ เกือบจะหล่อแล้ว แต่พิมพ์ อุปสรรค เป็น อุปสรรค์ นี่มัน โชว์โง่จริงๆนั่นละครับ g#015

• **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
เข้าใจอะไรผิดหรือเปล่า ?

เราบอกว่า "เราไม่ได้มาโพสเพราะเป็นพวกเดียวกันกับเจ้าของกระทู้นะ"
แต่เราไม่ได้หมายความว่าเราไม่รู้จักกับเจ้าของกระทู้นะ

แล้วที่ใช้ยูสนี้ เราก็ใช้มันตั้งนานแล้วนะ -___-'
เป็นอะไรมากเปล่า จะสื่ออะไรอะ แบบว่างง งง งงเบย

มันพยายามจะโชว์ภูมิ(หรือโชว์พาว)มั้ง แต่กลายเป็นว่า มาโชว์โง่
หาเรื่องแถ ๆๆๆๆๆ ไปเรื่อยๆ แบบพยายามจะแว้งกัดให้ครบทุกคนที่เข้ามาตอบ
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

อุต๊ะ .

• สวัสดี
  • **
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด เป๊นได้แค่ตัวประกอบใช้คั่นเวล ห่าง ๆ ติดเอดยังมึงอ่ะ ? ตายไว ๆ นะ  ♥ .  woon_bye

Guess I'd rather hurt
Than feel nothing at all

k;;

• Newbie
  • *

อุต๊ะ .

• สวัสดี
  • **
ดิ้นมาก ๆ คอหักตายคารู กระหรี่ทั้งหลาย ร้อยหีของมึงนะ 55555  woon_love

Guess I'd rather hurt
Than feel nothing at all

• **
กลับไปย้อนดูตัวมึงเหอะ ก่อนจะมาเสือกสอนคนอื่นและดูตัวเองด้วย
ตอนแรกมึงเข้าใจว่าตัว Porsche_ ไม่ใช่กูเล่นด้วยซ้ำ แต่พาดพิงถึงกูก่อนจ้ะ
และการที่มึงเสือกพูดกล่าวหากูในทางเสียหาย กูก็ต้องออกมาปกป้องตัวเอง
จากอีสวะน้ำคล่ำอย่างมึง จะมาด่ากูสถุน มึงดูตัวเองก่อน ใครเริ่ม
เพราะถ้ามึงไม่เสือกซิบมา เรื่องนี้จะไม่เกิด และกูจะไม่มาโพสด่ามึง
อย่าเอาความคิดโง่ๆของมึงมาโชว์ ว่ามึงคิดถูก คิดว่าดี
มึงอยากบันเทิง กูก็จัดความบันเทิงให้มึงตามนี้ ..
แต่เสียอย่างที่คนอย่างมึงมันโง่เกินไปต้องให้กูเสียเวลาหลายรอบ
ซึ่งกูก็พึงพอใจที่จะมาตอบมึงเรื่อยๆ ในเวลาที่กูว่างนี่แหละ

ช่างกล้าด่าคนอื่นสถุน ไม่ดูตัวเองเลย คนอย่างมึงนี่มันสวะสังคมชัดๆ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ขอดู IP ของฝอยทีครับ หรือว่าดีแต่เห่า  #038 เอาจริงๆไม่มี

`๛îtàçhï ←

• **
อีหน้าโง่ก็ได้แต่อ้างแหละ กูไม่เห็นจะมีใครมาโพสอ้างซักคน
ว่าไม่รู้จักกูหรือไม่ได้เป็นฝ่ายเดียวกัน มึงเอามาจากไหน
พยายามชักเหตุผลมั่วๆ ที่มึงคิดเองมาอ้างหรอ
คนที่มาโพสก็มีทั้งที่กูรู้จักและไม่รู้จัก คนที่เค้ารู้ว่ามึงเป็นไง
เค้าก็ด่ามึงเพราะรู้สันดานเก่าๆว่ามันเป็นยังไง แหม่ ๆ วัวสันหลังหวะจัง

การที่มึงสะใจ กูว่ามึงคงคิดไปเองล้วนๆ เพราะสิ่งที่มึงด่า
มันไม่ใช่ความจริง ก็เลยเออออห่อหมอกว่ามึงสะใจ อีหน้าหนังกีบ
การสะใจได้อย่างภาคภูมิใจคือมึงต้องพูดความจริง แต่นี่เอาไรมาพิมพ์
จินตนาการเอาหรอ ทำตัวเป็นพวกเลียไข่ตัวเอง มโนเองสะใจเอง

หน้าโง่!

ฝอยยย ' XD

• dont you care about me anymore ? you care 'bout me ? i dont think so :(
  • **
  • you've got all my friends sayin' whoa oh oh ohh !
คือ ไม่ได้ต้องการจะเนียนอะไรเลย - -'

แล้วครั้งก่อนนี้ครั้งไหนหรอ ช่วยระบุทีดินะ นะ นะ นะ นะ นะ ว้อนท์ ..
เราไม่เคยไปตามด่าใครเลยนะจริงๆ ถ้าไม่มีใครมาหาเรื่องเราก่อน ^^

ไม่ได้อยากจะมีบทนะจ้ะ แค่มาแสดงความคิดเห็นอ่าส์
ถ้าไม่รู้อะไรอย่าพิมพ์ดีกว่านะ อายคนอื่นเค้านะจ้ะ

อิ  อิ  อิ  อิ  อิ  อิ

understand ?

`๛îtàçhï ←

จขกท. ใช้รูปตัวเอง แล้วทำไมมึงไม่ใช้รูปตัวเองบ้างละ วัดหนังหน้ากันไปเบยย  #038