GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนโกง ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ekarxxxgsn

• Newbie
  • *
คือว่า ผม แลกเปลี่ยน กับไอคนที่ชื่อ Zz-Bleach-LnW-zZ ครับ
ต่างคนต่าง ลงของแลกเปลี่ยนไปแล้ว นะครับ แต่พอกด ตกลง ของมันหายครับ
ของผม ก็หาย ด้วย เครียดมากครับ จีเอ็ม ช่วยผมที่ครับ
ตัวละครผมชื่อ III.MissLove.III ของผมที่หายมี หมวกเทพ+14เลือด แรร์เทร์75+10เลือด กับเงินอีก100m ครับ
ช่วยที่นะ ครับ ผมจะรอทำตอบ นะครับจี

ค น เ ก่ า ใ น วั น ว า น ™™

• Jr. Member
  • **
  • คนเก่าแก่ ™
เปลี่ยนเสียทีเถอะครับ เรื่องระบบการเดลที่มีช่องโหว่มากมาย รวมถึงร้านรับซื้อ-ร้านขายของ และสั่งเปิดร้านอีกด้วย เห็นไหมครับเด็กๆโดนโกงไปมากมาย เสียความรู้สึกกับพยาธิไร้การศึกษาที่คอยเกาะโกงคนอื่นโดยไม่ทำมาหากิน ยังนึกเล่นๆ ให้พวกโกงกลับชาติไปเกิดเป็นพยาธิเถอะ

ekarxxxgsn

• Newbie
  • *
 woon_sad2
ช่วยที่นะครับจี แต่ผมไม่มีรูปนะครับถ่ายไม่ทัน
แต่ตัว มันเป็น เบลดจุ6 ครับ  นี้ชื่อเขาครับ Zz-Bleach-LnW-zZ

—๊The๐๊Mee๊—

• Newbie
  • *
ไม่มีหลักฐานทำไรไม่ได้หรอนาย เสียใจด้วยนะ สุ้ๆต่ือไป  woon_cry

ekarxxxgsn

• Newbie
  • *
ถ้าเป็นแบบนั้น ก็ แปลว่าทำงานห่วยแตก
ก็คงต้องเลิกเล่นอะ  บอกตรงๆๆ เสียความรู้ศึก