GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีช่วยดูหน่อยบัคหรือเปล่า รึยังไง ??

untitled

• Sr. Member
อะไรเหรอ ?? คุณเบอสายระเบิด ระเบิดหมด วาป

ฆ่าผมไม่ได้เลยเอาผมลงบอร์ดเหรอ ??

ใครมันจะบ้าไปฝึกกลางแมพให้พวกเกรียนมันฆ่าตายกันละ

เขาก็หามุมแคบๆ ของแมพฝึกกันทั้งนั้นแหละ

คนที่เล่นแอสคงรู้ดี อย่างเบออะ ออโต้ c3 ในเมืองสบายๆ จะรู้อะไร  g#003

ดิ้นปะละ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อะไรเหรอ ?? คุณเบอสายระเบิด ระเบิดหมด วาป

ฆ่าผมไม่ได้เลยเอาผมลงบอร์ดเหรอ ??

ใครมันจะบ้าไปฝึกกลางแมพให้พวกเกรียนมันฆ่าตายกันละ

เขาก็หามุมแคบๆ ของแมพฝึกกันทั้งนั้นแหละ

คนที่เล่นแอสคงรู้ดี อย่างเบออะ ออโต้ c3 ในเมืองสบายๆ จะรู้อะไร  g#003

ที่ออกมาพิมพ์ๆเนี่ย เขาเรียกดิ้น
แล้วอีกอย่าง กุเป็นผู้ชาย โง่ชิบหายเลย แถมสมองก็คิดแต่เรื่องอย่างนั้น สมองกรวงสุดๆเลยสินะ

IiI...HUNTER...IiI

• Newbie
  • *
เล่นพาลาละกาก เลยมารีเล่นเเอสออ woon_shock
ดิ้นไปกะยอมรับ ไอหนู

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ก็ไม่เครียดไงคับ 

ถ้าเครียดคงไม่กล้าทำหรอก :)

ถ้าโดน 360 ชม. จิงๆ ก็แค่ออนทิ้งไว้ แล้วนั่งดู การ์ตูน ดูหนัง

มันหน้าเครียดตรงไหนอ่ะ  woon_o_o เกมไม่ได้เป็นชีวิตซ่ะหน่อย

ไม่ได้เข้า มาเป็นปี พวก ดราม่า ก็ยังมีเยอะไม่เคยเปลี่ยนเลยน่ะ บอร์ด Asura  woon_5555
ไม่ได้เป็นชีวิตแล้วออนทำควยไร 360ชม.  woon_5555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ดิ้นใหญ่เบย เลิกเล่นเป็นปี ไม่กี่เดือนมานี่ยังเห็นถ่ายลงเฟส ._.

งง

• Newbie
  • *
สวัสดีครับผมเป็นนิวบี้นะครับ
ดีครับพี่เบ้น พี่เปนเดอะสตารป่าวคับ

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
ดีครับพี่เบ้น พี่เปนเดอะสตารป่าวคับ

มึงต้องการจะสื้ออะไร

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

The.

• The

มึงต้องการอะไรจากสังคม g#040 g#040 g#040 g#040