GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีช่วยดูหน่อยบัคหรือเปล่า รึยังไง ??

♥ ถั่วงอกเจ้าฮะ ♥

• Jr. Member
  • **
มีพีเคทั้งคู่ วิก็มีพีเค ลงเวทตรงที่เขาฝึกC3ไมไ่ด้ ลงเวทหมู่ก็ไม่เป็นไร สังเกตุที่ผอบเขาก็ได้ถ้าคิดว่าเวทไม่โดน  woon_huh มีตัวละครชื่อ iam_benz กับ GSM_Advance ช่วยดูทีน๊าคุณจีเอ็มที่ว่าง ขอบคุณครับ g#004

nangpor

• Newbie
  • *
ก็อย่างที่เห็นละครับ ลงสกิลหมูไปละก็ไม่โดน ช่วยดูไห้หน่อยนะครับ  g#008 g#008 g#008

iam_benz

• **
  • ฿enNiie
อะไรเหรอ ?? คุณเบอสายระเบิด ระเบิดหมด วาป

ฆ่าผมไม่ได้เลยเอาผมลงบอร์ดเหรอ ??

ใครมันจะบ้าไปฝึกกลางแมพให้พวกเกรียนมันฆ่าตายกันละ

เขาก็หามุมแคบๆ ของแมพฝึกกันทั้งนั้นแหละ

คนที่เล่นแอสคงรู้ดี อย่างเบออะ ออโต้ c3 ในเมืองสบายๆ จะรู้อะไร  g#003

iam_benz

• **
  • ฿enNiie

งานนี้ ดิ้นอย่างแรง   g#036

พอดีไม่ชอบ ดราม่า ไปละ  g#037

ไม่เครียดคับ  g#003

เอิธไงจะใครล่ะ

• Full Member
อะไรเหรอ ?? คุณเบอสายระเบิด ระเบิดหมด วาป

ฆ่าผมไม่ได้เลยเอาผมลงบอร์ดเหรอ ??

ใครมันจะบ้าไปฝึกกลางแมพให้พวกเกรียนมันฆ่าตายกันละ

เขาก็หามุมแคบๆ ของแมพฝึกกันทั้งนั้นแหละ

คนที่เล่นแอสคงรู้ดี อย่างเบออะ ออโต้ c3 ในเมืองสบายๆ จะรู้อะไร  g#003

แต่มันก็เปนกาใช้บัตเพื่อหาผลประโยชน์   woon_bye woon_bye

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

iam_benz

• **
  • ฿enNiie
ก็ไม่เครียดไงคับ 

ถ้าเครียดคงไม่กล้าทำหรอก :)

ถ้าโดน 360 ชม. จิงๆ ก็แค่ออนทิ้งไว้ แล้วนั่งดู การ์ตูน ดูหนัง

มันหน้าเครียดตรงไหนอ่ะ  woon_o_o เกมไม่ได้เป็นชีวิตซ่ะหน่อย

ไม่ได้เข้า มาเป็นปี พวก ดราม่า ก็ยังมีเยอะไม่เคยเปลี่ยนเลยน่ะ บอร์ด Asura  woon_5555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ถ้าไม่เครียดจริงๆ เขาไม่อธิบายอะไรให้มันยืดยาวหรอก
แค่ดูละกะผ่านไปกะจบละ ออกมาแบบนี้ เค้าเรียก ดิ้น

iam_benz

• **
  • ฿enNiie
ก็เจ้าของกระทู้ เป็น อริ กับผมนิ

ก็แค่จะเข้ามาแขวะ ซ่ะหน่อย พอดีมีคนมาบอกว่า มีคนเอาไปลงบอร์ด ก็เลยเข้ามาดู เพราะสงสัย

เห็นตอนสู้กันชอบวาปหนีประจำ อะ

ว่าแต่ โพสบนผมอ่ะ ปั้มกระทู้สนุกมั้ยคับ ??

Buzaba`

• แด๊นนนนน

untitled

อยากเหนมันโดน 360 จิงๆ จะยืนยิ้มไหมเหมือนที่ว่าไหม 555

iam_benz

• **
  • ฿enNiie
ดิ้น พรวดๆ
ไหนช่วยอธิบายคำว่า ดิ้น ทีสิ เราแสดงอาการดิ้นตรงไหน

หรือ คุณใช้ ว่าคนอื่น จนเป็นคำพูดติดปาก สงสัยเจ๊คงดิ้นบ่อยนะ เวลามีเพศสัมพันธุ์กับลูกค้า อ่ะ :o  ไม่งั้นเจ๊คงไม่รุ้จักคำว่า ดิ้น ดีขนาดนี้หรอก

อยากเหนมันโดน 360 จิงๆ จะยืนยิ้มไหมเหมือนที่ว่าไหม 555
360 ก็มา ไม่เคยกลัว เคยโดน มา 2 ครั้งละ แต่ไม่ใช่ตัวนี้ อีกสักครั้งจะเป็นอะไรไป